Mông Lung quá :(

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi ĐờiThậtVui, 10/2/12.

1. ĐờiThậtVui

ĐờiThậtVui Youtube Master Race

E đang có chuyện rất rối trong lòng ,cần có ai chia sẻ quá :( .
    E năm 1 Đại Học ,còn gấu đang lớp 10 ,là mối tình đầu của e .Hôm kia thì liều đè đầu ra kiss được gấu :x ,e thì sướng thấy mê ,còn gấu chả có phản ứng gì cả ,chỉ hơi đẩy ra với rên 1 tiếng thôi .
    Về hỏi gấu thấy sao thì gấu kêu thôi đừng nói chuyện đó nữa :| .E thấy nghi nghi nên gặng hỏi thì hóa ra mình ko là tình đầu của gấu :( .Gấu kể quen được 2 thằng rồi ,thằng đầu từ lớp 6 :( .
    Có hôm gấu kể con bạn gấu nt một lúc với 3 thằng ,e chẳng tỏ thái độ rõ ràng gì .Rồi cũng 1 hôm gấu nói a ko thích cái kiểu nt nhiều thằng giống con bạn e hả ,mình nói "Có thằng nào mà thích đâu". E thấy nghi gặng hỏi rồi gấu kêu anh ko thích thì e ko làm rứa nữa .
    Vậy là e là tình đầu còn gấu thì 2 đứa rồi và còn thêm nhiều đứa qua tin nhắn nữa .Hỏi gấu thì còn lộ ra nữa kiss môi thì là lần đầu với e ,còn kiss má thì ....

E thấy trống rỗng quá ,tưởng tình đầu của mình đẹp thế :( ,còn ko hiểu gấu ra sao nữa ,mình hỏi thì cứ dấu đại đi kêu a là người đầu tiên ,kể ra làm chi giờ phải suy nghĩ nhiều thế này :((

2. oldangelvn

oldangelvn Dante, the strongest Demon Slayer CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Lo chuyện xàm ko, dc kiss môi đầu còn đòi hỏi. Lớp 10 thì để ng ta học đi-tình yêu trong sáng chút đi , mốt lại có topic e lỡ abc có vào tù ko thì mệt.

3. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Con này bắt cá nhiều tay thôi mà :))
    Thôi kệ nó, chú cứ yêu đi, ko lấy nó đâu mà lo. Có chỗ ôm ấp tạm là dc rồi. Cũng phải chấn chỉnh và tỏ thái độ ngay nhé.

4. ĐờiThậtVui

^ tại e thấy shock quá ,hồi mới quen tưởng e còn ngây thơ lắm mới lớp 10 ,hóa ra quen được 2 thằng chính thức rồi mà còn một cơ số thằng qua tin nhắn nữa .

---------- Post added at 14:31 ---------- Previous post was at 14:29 ----------

cái quen nhiều thằng qua nhắn tin là nó tự khai ,còn trước đó 2 thằng là e gặng hỏi :|

5. leofireruby

leofireruby Legend of Zelda

Ngu .

6. luzi749

luzi749 C O N T R A

Chủ thớt ở miền Trung àh :-?
    Thế này nhé, mình lớn tuổi hơn thì làm sao tỏ vẻ manly và chửng chạc ra cho nó thấy, để nó biết là mình hơn mấy thằng kia mà chân thật với mình, cái này là dành giật tình cảm của nó đấy. Nếu còn yêu nó thật (tình đầu dễ gì quên đc :D) thì bỏ qa và tiếp tục mối tình nhé (ko kéo dài lâu đâu:D), còn thấy phần "ác" (hận mà) trong đầu lên tiếng thì cứ cho em nó biết bài học khi đùa giỡn với ty của mình :)
    Còn muốn "bài học" ntn thì cứ hỏi 1 tiếng, ae trong đây chỉ nhiệt tình cho =))
    Gặp con nào mà giỡn mặt với tình yêu của mình là xong cmnr

7. ĐờiThậtVui

^ cái mà e nó nt với nhiều thằng thì e nó tự khai ra ,rồi cũng tự e nó nói là e ko làm vậy nữa (mình cũng chả biết sao) .Mình cũng suy nghĩ kĩ rồi ,ko ngờ tình đầu trầy trật vậy :) ,nhưng 14/2 này sẽ gặp e nó và nói rõ "A ghét nhất là bắt cá 2 3 tay ,cho dù chỉ là mới nt thôi ,nếu e có tiếp tục làm vậy thì một ngày a cũng phát hiện ra thôi ,khó dấu lắm ,nhưng ngày đó có đến thì a cũng chuẩn bị tinh thần chia tay hết rồi .Một khi e còn chỉ yêu mình anh thì anh cũng chỉ yêu mình em ,tình cảm của a với e ko là thứ đem ra chia sẻ được ".
    Các bác thấy ok ko :D ,dù sao e cũng hơi tiếc tình đầu nhưng mà được hun môi zin cũng tuyệt rồi :x

---------- Post added at 16:12 ---------- Previous post was at 16:11 ----------

sao nói e ngu bác ,nói rõ ra để e còn học hỏi kinh nghiệm :) e cảm ơn

8. luzi749

luzi749 C O N T R A

Ông ngây thơ thế, thằng đầu quen từ lớp 6, tới giờ là lớp 10 mà bảo là môi còn zin àh :|

9. ĐờiThậtVui

thằng đầu là từ lớp 6 lên 7 ,thằng 2 thì ko biết .Mà nghe e nó kể cũng thấy thật mà ,mình ép mãi e nói hôn lên má thì nhiều còn môi thì chưa :| .Có cách nào kiểm chứng ko :|

10. newbienoob1

newbienoob1 Donkey Kong

Gái nào mà chả nt nhiều thằng :|
    Trừ gái ko ai thèm :-j

11. mkatlove

mkatlove Youtube Master Race

Ngừoi ta nói con trai hok thể quên đựoc tình đầu còn con gái thì nặng tình cuối ( chồng nó ấy ) .bác cứ bĩnh tĩnh .

12. satriaR1201986

satriaR1201986 Youtube Master Race

Đây,mình quen 1 em 96,mà nó dâm vãi cả đạn,trc khi mình quen nó nó đã qua lại với hơn 5 thằng,mà kệ nó quan tâm làm gì (tại mình quen nhiều lắm),rồi cũng hun hít,cũng ks chỉ là chưa chén thôi vì nó đã đủ t đâu.Lúc vào ks thì nó lại khai đã thế này với 2 đưa hồi lớp 9 nữa =)).Nói chung con gái h khó nói lắm bác chủ topic ơi.

13. mozart_nht

mozart_nht Blue is the colour Lão Làng GVN

mấy em teen chưa gì đã yêu đương thế này thì chiều khó lắm 8->

14. monkeylion

monkeylion Donkey Kong Lão Làng GVN

^ bó tay em này =)) .

15. ĐờiThậtVui

^^ bác ơi ,e của e thì không đến nổi như thế .Lúc nào gọi tới nói chuyện mà lâu là e không chịu ,tắt máy rồi lấy máy ba gọi lại cho mình .Sinh nhật cũng vừa tặng e cái móc khóa đôi ,e không hỏi gì hết thì tự dưng khai ra " e nt với nhiều thằng lắm ,chừ anh có thích không để e dừng" .E thì chỉ không ngờ là nhìn ngây thơ với chăm học vậy mà từng có 2 mối tình trong khi mới 96 :)) ,giờ thì cũng bớt lăn tăn suy nghĩ tùm lum .Chỉ còn 1 thứ khó chịu là ko biết mình có phải được hôn môi zin không :| ,e ý nói là "e được hôn má nhiều rồi nhưng mà hôn môi thì anh là đầu tiên" .
    Mình nghĩ thì chẳng lẽ thằng ngu nào hôn má được rồi mà lại ko hôn môi luôn :))

16. behindtheblueeye

behindtheblueeye Vẫn còn sống

Mới mất "zin má" mà cậu này đã thế này rồi thì mấy cái zin kia chắc cậu tự tử chắc ... ? :|

Mà công nhận bọn nhóc giờ yêu đương sớm :|

17. kiowindboyf1

kiowindboyf1 Mario & Luigi

Vãi thật, mới sinh năm 96 đã yêu với đương, còn ghê hơn nữa là bạn trai đầu tiên là năm lớp 6.

Nói thẳng thế này, nó thật là điếm và bạn thật là ngu.

18. ĐờiThậtVui

^ ăn nói cho có văn hóa xí bạn .

19. kiowindboyf1

kiowindboyf1 Mario & Luigi

Bạn có hiểu hết ý nghĩa Cmt của mình không? Nếu không hiểu thì đọc cái này.

Này nhé, phân tích cho kĩ nhé. Nó rất điếm, điếm ở đây là điếm xảo, nó lừa gạt bạn, sau này 1 thời gian xong là "vù". Chưa nghe câu "hồng nhan bạc triệu" hay sao?? Với cái câu chuyện của bạn kể là đủ để đánh giá mức đạo đức của đứa con gái sinh năm 96. Ok men??
    Bạn ngu, ngu ở đây là ngu muội, dù đã biết nó rất "nguy hiểm" nhưng vẫn không tự chấp nhận sự thật, nếu đã chấp nhận quyết định và cứng rắn như 1 thằng đàn ông thì không cần lên đây tâm sự làm gì. Tại sao lại phải cứ tự hỏi tự trả lời vòng vo khi đáp án ở rành rành trước mặt, đồng ý người trong cuộc thường hay ngu muội nhưng khuyên bạn tỉnh lại đi, đừng dây dưa mà kẻo hối không kịp ngáp.

20. ĐờiThậtVui

^ nói cũng có lý ,chưa biết được có thật là nó lừa ko ,mà nó có lấy của tui đồng bạc nào đâu ,có bữa đi xem phim tui lên trễ nó mua dùm luôn :| .
    Kệ dù gì cũng là tình đầu ,lỡ như bị lừa thì coi như bài học lớn .Chưa đau tình lần nào ,có lẽ thử lần cho biết :"> .Challenged Accepted