Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ak41

Ak41 Mega Man GVN Veteran

Dạo này rửa LS gác vào box cày mấy cái game mới ..... hơhơ :'>

2. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

trơi ơi , lại còn rửa Ls gác vào box nữa , bó tay . tp hcm . com .vn :devil:

3. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake GVN Veteran

hehe,anh em dạo này chơi tới đâu gòi,có ai lên HR9 chưa nhẩy::)

4. tea1981

tea1981 Youtube Master Race

ah em cho hỏi cái Honertaur Head kiếm ở đâu vậy ? chỉ hộ tôi với help meeeeeee

5. xudi

xudi Youtube Master Race

Sao em dung bow ban con congalala trong train school hoai ma no ko chet vay may anh?em thu ban ca power coating va no coatting (ko biet loai nao manh hon)ma cung ko chet,ban da man,ma chi toan het gio thoi,may mon vu khi khac thi em xai ko quen,may anh huong dan dum?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Cho em hoi?minh co can thiet lam het may quest nho trong train school ko?

6. Ak41

Train school khi đầu chỉ để làm quen với cách sử dụng vũ khí + chỉ dẫn 1 số thứ khác . Sau này thì quên luôn cũng được . ;;)
    Còn xài bow bắn congalala trong đó sao lại để đến hết h cà ( weapon trong đó toàn hàng khủng ) . Hay là bro không charge mà cứ bắn bình thường đấy =(( . Tớ cũng từng đánh congalala trong train school = bow thấy cũng thường mà :'>

Tớ vẫn đang làm quest E . Khi nào xong kiếm 1 bộ thật khủng vào hall phang hơ hơ :):D
    Đánh thêm 1 con tigrex nữa là đũ bộ giáp rồi

7. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

training hết thì unlock hay có phần thưởng gì đó

8. xudi

xudi Youtube Master Race

Dung la em chi ban binh thuong thoi,ko biet charge!Charge la sao ha anh?em ko biet.anh huong dan dum.

9. Ak41

Charge là lúc bro bắn cung nó sẽ nạp power bắn 1 phát ra nhìu mũi tên + lực bắn mạnh hơn . Khi đó thanh power sẽ tụt xuống ( nhưng nó hồi phục lại nhanh lắm )
    Cách charge khi bắn: giữ yên nút đánh nó sẽ charge :hug: . Thã nút đánh ra là nó bắn :D

10. long88st

long88st Mr & Ms Pac-Man

uh bác giữ nút tam giác á.tùy loại cung mà nó sẽ bắn khác nhau.có loại thì tỏa sang 2 bên.có loại lại tòa trên dưới.bác nhớ xem loại cung đó có lắp đc thêm các cái lọ hỗ trợ ko!dòng nào sáng thì lắp đc á.Bác nào chơi online thì PM mình nhá.Lâu rùi ko có khách ^__^

11. cyberbrain

cyberbrain Waiting to respawn GameOver

Các bác nào có kinh nghiệm đánh con Horney thì cho tôi biết với.Nó như con châu chấu ở Map rừng ấy,đánh nó toàn nát bét người nên ko carve đc ::(
    Tôi dùng LS.

12. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

chài ơi , Hr 6 bụp còn không nổi , anh chơi Hr9 :o
    .

.
    con horney ý , nêu đánh toàn nát thì ném boms độc đảm bảo không nát:devil:

13. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Mấy con dế với con ong mình giết nó hay bị banh xác lắm! Tìm cách cho nó nhiễm độc bằng bom hoặc bow coat poison vô hay sao thì tùy, rồi cầm cây hàng yếu yếu thôi đừng có phơ 1 cái nó chết ngay thì pó tay, đánh nó 1 hoặc vài cái nó gần chết rồi mặc xác nó, thấm độc tự lăn ra chết rồi tới carve. Nhưng đôi khi giết bằng cách thông thường nó cũng ko banh xác ko rõ lắm haha.
    .

.
    Ây dà ở cái vòng đầm lầy có 1 khu vực ẩn nằm hướn Đông Nam của area 2 có ai biết cách nào chui vô đó ko vậy? :(

14. cyberbrain

Item Supply nó có cho Bomb độc nhưng nó ít quá,bác nào biết combie chỉ giùm.Tôi chưa tìm đc cách mix.::(
    Mà cái NV cuối cùng LV2,bắt câu Golden Fish.Các bác biết câu ở đâu ko,tôi chỉ câu đc mỗi Small GF thôi nên Q ko tính cho :((

15. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

ne^u' ma` % combo it' thi` mang theo sack' combo , mang dc it' boms thi` ca^m` the^m do^` tao. boms di nua~ . con` tui doc. cai' bai` tren cua? ong chang? hiu? j` .
    yeah yeah , sau 2 ngay` da~ tan' dc 1 em 1990 , ma` minh` han? 1992 . :)) :)) =)) . pa` con anh em chuc' mung` de^ :devil:

16. cyberbrain

Chính vì ko biết tạo bomb nó kiểu gì nên mới hỏi câu này:
    Hoàn toàn viết tiếng người chứ có viết ng0^n ngu~ 9x ko dấu và toàn ký tự @%#$ đâu mà có gì ko hiểu nhỉ :-@

17. long88st

long88st Mr & Ms Pac-Man

Mỗi lần bác combine ra cái ji thì nó lưu lại trong cái mục combine á.VD:honey+potion=mega potion và ghi cả % thành công nữa.Trang đầu tiên có combine list của anh devilX đó bạn tham khảo đi.

18. Ak41

Ko nhớ rõ có phải map sa mạc không
    Nếu đúng là map sa mạc thì trong cái hang động chỗ mấy con grenprey có 1 bãi cá + ỡ ngoài sa mạc (nhõ ) chỗ cái hồ cũng có 1 bãi cá ( cả 2 chỗ lúc tớ chơi đều câu được Golden Fish). Nhưng chỉ cần nhảy thẳng xuống giếng đến chỗ hang động câu 2 phát là được 2 con liền thôi :hug: .

19. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Enjoy game ghê ta... :D Cái Q câu cá vàng đó khỏi làm cũng có sao đâu? :P Cực khổ mà chả được gì...
    Hôm nay lần đầu giáp mặt thằng da đen nagura nó đập cho lên bờ xuống ruộng... chưa thấy con nào nhanh như con này...

20. Ak41

Hờ hờ . Làm hết quest để kiếm cái chữ clear ỡ cuối mỗi level cũng vui chứ bro . Tớ toàn ráng làm cho hết - nhìn cái list quest từ trong ra ngoài toàn clear rất thích .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.