Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

http://www.youtube.com/watch?v=yWAJ20NOKMo . anh coi cái này , nhưng mà em đánh hok đc như nó lên mất tầm 10p vì lúc 2 thằng điên đấy nó ful lửa em way mặt nhảy về đằng sau òi vào chén tiếp :D , xài chua hết pierce lv 1 , 2 ,3 đâu anh . mang từng này đạn là chán òi:devil: . chỉ em dùm cách đánh red shogun hay mấy thag tôm cua đi:wink:

2. 16dibui

16dibui Youtube Master Race

moi ng` cho hoi cai special quest 6* o ngoai ong gia bat danh con garuga day thi phai lam nhu the nao cho nhanh:o
    co ai biet ko lam on chi voi
    sao em danh no lien tuc den luc het thoi gian ma ko xong quest la sao.danh no cụt cả đuôi luôn ma ko xong dc

3. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog GVN Veteran

có ai biết cách fix save game bị hỏng ko thế , nhìu khi nối máy vào PC 1 cái save game nó hư luôn T__T

4. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

bộ volganos làm đuợc từ ngày xửa ngày xưa nào rồi.cái quest 2 volganos solo vẫn dễ chán,chả cần góc lag gì hết,có kinh nghiệm là ok

5. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! GVN Veteran

Kinh nghiệm oánh tôm cua cấp G là ép cái skill Fencing vào ( đòn combo ko bị chặn :D ) Oánh nó liên tiếp 4 phát cũng đc, rồi lăn qua chân nó oánh tiếp, em dùng cách này hạ mấy con tôm cua như film. Pro hơn thì me nó chuẩn bị oánh giơ càng lên thì chém vậy thì nó có oánh mình cũng chẳng mất máu, cái skill fencing hay ghê ^^.
    Ông anh em vác cây Akator đi oánh mấy con cấp G cũng lẹ lắm mừ mấy con =< Hr4 ổng uýnh thử cho coi chưa tới 20 phút nữa (capture) :( ( Biết bao giờ mới sắm đc cây đó đây trời :((

6. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

fencing mấy bộ g tui chưa có , bộ::( hard thi yếu wa hok đánh hok lại , anh mafia anh pro anh # , em gà mà :p , solo 1 con = Ls còn chật vật nữa là 2 con , với lại solo 2 con tụi nó suốt ngày đi cùng nhau em đánh hok lại::(

7. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

ngọc fencing thì +3 +4 toàn đòi item fatalis mà giờ này úynh whife fatalis còn chưa chết nữa là , hix , chẳng hiểu sao úynh nó chẳng chạy gì mà léng feng cái mình chết rồi , mặc đồ G mà nó điên lên 1 hit còn chết nữa X(

8. HLongpro

HLongpro The Warrior of Light

mấy con fatalis, yama có mấy chiêu 1 hit đồ trâu kiểu gì cũng chết(trừ khi có skill survivor) mà =))

9. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake GVN Veteran

hehe,về nhà gòi đó ah:devil::devil::devil:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    chế bộ đồ của silver los,có lun skill ESP khỏi chế ngọc cho phí:D,còn white fata lúc nó vô armor mode gòi là 1 phát 150hp,giáp G cũng die,trừ khi có survival,ông đặt bomb cho nó ra khỏi armor mode rùi hãy óanh típ,chớ lúc đó mà hok có ESP chém đâu cũng dội mà
    mà góc lag của volganos nằm ở đâu dzậy?
    .

.
    cây akantor của MH2G kìu bắp lắm mà,sao xử dc hay dzậy,xài lun cây tyrant warth(cấp 2 của akan bow)+skill loading mà vẫn thấy no íu xìu::(
    .

.
    cầm cây nào có dragon att đi óanh nó là lẹ nhất,con đó sợ dragon,nhưng tốt hơn nên có skill ESP,con đó giáp dày khùng khiếp,con cấp G sharp tím chém còn bị dội::)

10. 16dibui

em nghe noi la khi lam nv do thi chay wa o so 7 roi nhat special musrhoom xong cho het thoi gian la thang co dung nhu vay ko ?

11. 16dibui

cho em hoi cai Mega Juice = 65 = Power Extract + Well Done Steak an vo de tang stamina ha?

12. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

Sau cùng cũng lên đc Hr9 :)) , lâu wa trời hơn 300 giờ liền . cái góc lag volgalos ở ngay cửa vào số 10 đóa anh , anh coi cái nì cho nó rõ nì . http://www.youtube.com/watch?v=yWAJ20NOKMo .(sr em hok bik chèn liên kết lên copy , anh copy dùm em ná ) :D . mấy bác hr9 trâu bò wa ::( . từ đầu đến giờ toàn chơi 1 mình , offline cũng chưa , online cũng chẳng , chán wa ::(
    .

.
    ::(::( số phận đưa đẩy khốn khổ wa , cái MH nì ghét nhất úynh garuga , fatalis cũng chẳng ngán = garuga , nhảy tứ tung loạn xạ , lại gần chém chưa đc mấy thì nó lao vào húc cho cái mạnh kinh lên đc ::( , bác nào chỉ đường dẫn nối úynh 2 Q garuga G với . đang muốn unlock laos kiếm item nâng đồ .
    mấy cái chèn liên kết copy vào là đc ak , giờ mới bik :D

13. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

chán wa đánh whife fatalis chẳng chết mà cũng chẳng chạy j cả , đến nản ::(

14. sefer1988

rất tiếc là hok,cái đó là ở trò 1 thui:D
    .

.
    tăng max stamania và giữ hok cho stamania xuống trong khoảng 5p,mún biết uống thử đi,rất cần khi chơi dual sword
    .

.
    hix,óanh quest G hay thường mà óanh nó hok chạy,hay em óanh quest download dzậy?quest fata download thì nó hok có chạy đâu::)

15. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog GVN Veteran

ai help giùm cái với , load game cứ báo The Data is corrupted (80110360) :((

16. sefer1988

lại thêm 1 người bị corrupted,sao dạo này nhìu thế,vậy khuyên nên backup save 1 lần/tuần cho chắc,có lỡ bị cũng hok chơi lại nhìu lắm

17. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

em đánh Q unlock đc nó còn chẳng chạy nữa là , download em chết chắc::(

18. titeo6000

titeo6000 Fire in the hole! GVN Veteran

Chơi cái này chơi 1 mình thì lâu lắm ^^ Chịu khó kiếm mấy người pro nhờ kéo giùm cũng học hỏi đc chút ít !
    Thực sự khâm phục mí bác chơi solo :))

19. yugi261097

yugi261097 C O N T R A GVN Veteran

Mấy anh ơi chỉ em cách đánh con Ucambalus đi sao mà nó khó đánh wá à.Thanks

20. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

chán nản , tui chơi 1 mình từ đầu đến giờ nè ::( , unlock uma chưa nữa , vì úynh hok đc diablos , chẳng hiểu sao úynh mãi hok chết , mà nó húc cho fat thì đẹp =((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.