Một Cách hiểu của rồng VN!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi funfunff, 14/6/05.

1. funfunff

funfunff —4F—GVN—

Tui choi 2vs2 với 2 con rồng xanh la`: linhlop và WhiteFang.
    CHoi random xe và tui được Bigfoot, ba.n tui đc Knight. 2 con rồng kia được rồng và lighting. Cuối trận chỉ còn tui và con lighting. Tui thấy mình vừa ít máu hơn đối thủ, vừa yếu hơn nên bèn đào hố và chui xuống đất. COn rồng WhiteFang thấy thế bèn chửi tui là nhục và bảo không thèm chơi nữa. Tui không hiểu tại sao con rồng đó lại có thể nói như vậy được. Xin hỏi mọi người tui chơi như vậy có phải là nhục không, và những điều mà con rồng kia nói thì có đáng là rồng không. Bắn GB ko fải cứ có mobile mạnh và bán giỏi thì đã thắng, còn phải dựa vào sự khôn khéo của người chơi nữa, biết tận dụng từng ưu nhược điểm của từng mobile để chiến đấu có hiệu qủa. Không hiểu cách nghĩ của rồng WhiteFang như thế nào. Xinmọi người cho ý kiến

2. cuyen

cuyen Youtube Master Race

Bình thường thôi,gunviet là lém chuyện lạ lém.Tui thì chưa chơi cùng rồng ghẻ bao giờ, rồng xịn nó kick tui từ lúc tui chui vào room của nó( tui có rìu vàng ghẻ, vừa lên sv11).
    Hết ýi kiến bọn gunviet, nó chủi mình thì chủi lại. Nó bắn mình thì mình núp.Nó kick mình thì mình phải nhớ room bao nhiêu , rồi quay lại thật nhanh, ko rdy, đợi nó kick mình tiếp và mình lại thật nhanh... hehe

3. achco

achco Youtube Master Race

ui chời ! rồng nói vậy là chuyện thường thôi bạn ơi, nói thiệt 1 câu nguyên cái GBVN chỉ được có mí con rồng là rồng xịn hà còn nhiu ngồi post để giữ vị trí của minh thôi .. tức làm quái gì . mình biết mình bán hay là được rùi . cần gì người khác biết ^^

4. VNS_HP_

VNS_HP_ Mr & Ms Pac-Man

ặc, ông bắn với con nào chưa mà nói nhiều thế huh, đến chữ "bot" còn kô biết viết cho đúng chính tả nữa là... Pó chym =)).

5. ZZ-2311

ZZ-2311 Mr & Ms Pac-Man

he he.........cái con rồng có tên là linhlop là một con gà
    tôi đã bắn với hắn 2 trận và nhận thấy đó là con gà chứ không phải là con rồng nào cả

6. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

mỗi người 1 cách bắn mà ,hihi mới lại rồng và lighting làm bán được bf khi bạn đào đường hầm

7. emsovo

emsovo Guest

0
    mấy con rồng GBVN chỉ bot không thôi chơi với nó chán lắm ai mạnh thì nó kick còn gà con thì nó để cho chơi chán lắm emsovo cũng gặp trường hợp tương tự nè nó chơi con boomer mình chơi xe tăng đào hố cho nó rớt nó bảo mình nhục lol đó là chiến thuật chơi mà thằng nào khôn thì win thế thôi khỏi cần phải pro chi cho mệt

8. black9dragon

black9dragon Youtube Master Race

Chan' cai GBVN ghe^ !!! Chi~ can` ban' hut 1 cai thi` no noi' la` ga`.... (Mac du` tui trung nhieu` hon, tui hut it' lam) Con` choi neu chay. de~ thuc hien chien thuat thi` no noi' minh` la` hen` nhuc ....No' con` noi' la` choi ma` choi tro^n'!!!! Bo tay T________T

9. thithanh

thithanh Donkey Kong

hehe vậy nói chi tui bắn chưa hay lắm nhưng mà thằng bạn tui bắn boomer cũng khá
    mỗi lần bắn trúng lại gọi nó ăn rùa hehe po tay. còn mỗi khi ai bắn miss thì biến thành gà quay , bắn trúng được gọi là hay :)) mấy chuyện này kể ra cũng vui
    ah còn nữa lâu rui tui bắn thàng yeuemnhieu17 and thang blackdylan wow 2 con rông bị tui kill 1 thằng là rông bạc và 1 thằng rông xanh không hiểu tụi nó bắn sao nữa bo tay :))

10. LoveSky

LoveSky Youtube Master Race

Nếu phải tôi tôi cũng chửi . Bởi vì bắn như thế rất ức chế . Đặc biệt có 1 lần tui gặp 1 thằng bắn Nak ... Tui lấy Lightling . Sao đó nó cũng chỉ còn 1 chút máu và cũng chui xuống đất như bạn . Nhưng con Nak lại khôn đến nỗi nó chọn SS DEATH . Thế là nó cứ đứng 1 chỗ SS . Còn tui thì Bó tay .... Nói chung bắn GB , Ngoài PRO thì cũng phải có mánh khoé . Nhưng không nên lạm dụng quá nhiều . Nếu như ai đó gặp truờng hợp như vậy . Tui nghĩ nên /quit . Thế là xong ... Chẳng ai thua cả , cũng chẳng mất Rate .

11. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

tui ko cần biết con rồng đó noob hay pro nhưng mà nó chửi thế là đúng quá rồi , tui rất ghét đứa nào bắn cái kiểu chui rúc đấy , mà 1 khi mình đã lấy lightling mà nó lại đào lỗ để trốn thì ko chửi quả là quá uổng phí , chơi kiểu đó là nhục , đồ yếu hơn thì đừng có bắn , chơi cái kiểu đó vừa mất thời gian , vừa mang tiếng , con rồng nó chửi thế là đúng wá rồi

12. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

bắn gb thì cũng phải có chiến thuật, nấp là chuyện bình thường, ai bảo thế là noob, chỉ có nhưng thằng noob mới nói thế là noob, vd gặp một thằng pro nak, chuyện đầu tiên phải làm là đào cái hố trước mặt ko thì nó bắn cho vỡ mồm, chẳng nhẽ bảo mình đào hố là nhục ????? thằng rồng mà bạn nói nó tự nghĩ nó là rank cao (pro) nhưng thật ra chỉ là một con gà què quặt ốm yếu ngu si và bất lực thôi =)) , hahaha

13. Ruby Dragon

Ruby Dragon Mr & Ms Pac-Man

Đào hố nấp xong rồi làm gì. Đứng thi gan với thàng rồng xem thaèng nào kiên nhẫn hơn à? Đấy là chiến thuật gì thế Chơi thế thì bị chưit là đúng rồi còn gì.

14. trivnn

trivnn Youtube Master Race

Hehe!! Pác nài có bít chơi GB không zị! Thế tui hỏi người ta tạo ra nhiều moblie làm chi cho nó mệt óc. Sao ko tạo mỗi một con thui để ai cũng có thể bắn đc. Người ta tạo ra nhiều mobile là để làm cho phong phú thêm cách chơi của trò game. Vì vậy phải tận dụng triệt để những ưu điểm của từng moblie để mà giành chiến thắng chứ. Pác có ko thích chơi cái kiểu đào hầm thì ở nhà mà chơi một mình. Lấy 2 máy ra mà bắn với nhau, thế là không có chuyện chui rúc jì nữa. ( sướng nha). CHứ chơi game mà không dùng mẹo thì khó mà có thể thắng được.

15. who yours?

who yours? Mr & Ms Pac-Man

Cái chuyện đào hố này tôi gặp nhiều rồi , có nhiều người chơi Tag , chọn bigfoot và lightning , rùi lấy BF đào hố . xong cho Lightning bắn , thế là thằng ở trên cứ tha hồ mà lãnh . Công nhận bị chơi thế này ức chế thật , nhưng có mấy ván tôi chọn Asate , thế là nó đục tui cũng đục , đến lúc tôi đục được đến chỗ nó thì hehe , cu cậu ăn 5 viên đạn vào đâu , ngu người !!! ^_^

16. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

ặc.đã đào ho thì tất nhiên phải có cách bắn mới đào hố.Chứ ai rảnh đâu mà đào hố núp rồi đứng nhìn.
    Như tui nè.Bắn Nak chọn dòng random ra đúng Miramo Town.Hai thằng đứng 2 đầu mà lại kô có teleport.No dùng Lightning laï đục cai lỗ phia trước.Thế là khỏi bắn.Hết cách phải làm du kích Củ Chi đào hầm từ tít ben này sang.Thằng Lightning nó đứng trên chửi rủa quá trời =)) =))

17. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

keke GB VN toàn là chửi bới có ai bắn hay đâu, có hack bit tùm lum, có ai tấhy rồng chui vào server 9 chưa!Đúng là rồng ghẻ!Thà HCơi GB WC!

18. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

Sao lại chê rồng Việt thế hã,tui khoái rồng việt nhất là hoà đồng,vui vẻ,thắng thua là
    chuyện bình thường,nhiều khi người ta thích bắn felling thì sao??bắn felling cũng vui chứ bộ,tuy miss la điều kô thể tránh khỏi.
    Còn con rồng whileFang chắc tại bạn chui ở dưới đất rồi chọc wê nó, rồi bảo nó là gà chứ rồng gì.Cái này tui bắn chung với rồng nên gặp tình trạng này hoài,Rồng bắn miss thì bảo gà,bảo la farm tối ngày...ôi thôi đủ thứ.Không tức sao được, tui còn tức dùm

19. chalilosr

chalilosr Youtube Master Race

cái đó không phải là nhục mà là nghe thuật đánh rông kakakaka
    con rồng có mật đồ cở nào hoac manh cở nào chỉ càn đào một cái hố
    xuống đó cho con NakaMaChine bán chấp 3 con rồng giáp manh máu nhiều cở nào cũng không bao giò có chuyên đánh bại nó .... ho ho ho ,đó chính là nghe thuật kill dargon chứ không nhục tai nó thua no bảo thế thôi chứ có sao đâu :)),,,còn nếu sơ nhục thì mua cái move lên move lai gần nó ,no full mau full giáp cũng chỡ thanh con rồng die ,,,NakMaChine là con bán manh nhất giáp full nó cung ban dc 150+ còn máy con khác thì tệ we' :D giáp full ban có 80 nhất là con Bumergan :D tệ hơn nũa là mage kakakakaka,chỉ có những thang rồng điên mới chon xe đien ,,,không giáp Mage bán rất kinh nhưng NakMaChine càng vào thì chap hết 3 con kakakaka

20. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

nhớ bữa thằng WhiteFang nó gặp mình trong năm học, mình nhảy vô room nó chiến, mình xài NAK, nó chơi BOOMER bắn noob ko chịu được bị mình kill, xong té trọi :))