Muốn đập con bồ ?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Linheli, 17/2/13.

1. 1st|losser

1st|losser Mario & Luigi

e thề là đối với phụ nữ nhiều lúc nó mất dạy là phải đè cổ nó xuống bụp cho một trận, nhưng ra tay cũng ko nên quá mạnh. hôm trước e cũng vừa gặp một vụ như thế này : đang đi đường từ quán net về, bỗng thấy một đôi bem nhau, nhìn cách ăn mặc biết là con nhà giàu ăn chơi. 2 đứa đều đẹp, nhất là con bé, ăn mặc sang trọng, bị thằng bạn trai túm tóc lên gối cho vài phát vào mặt. e thấy vậy, cảm thấy tội tội cho con bé đó, thế ra can. thằng bạn trai nó đẩy e ra, chửi e : dmm cút đi chỗ khác, đừng có mà lo chuyện bao đồng. e nghe ngứa tai, e chạy đến tỏi phát vào mồm nó, nó nằm luôn. rồi hỏi con bé có sao ko... ai ngờ nó làm trò bảo ko sao, xong lại gần để 2 tay lên vai e nói cảm ơn a, xong cho e một gối vào đúng chỗ hiểm, e nằm luôn = =! rồi nó chửi : dmm ôn con mày muốn chết à! dám đánh bạn trai bà, hôm nay bà cho mày chết luôn. và sút cho e thêm 2 phát. xong nó ra đỡ bạn trai nó dạy rồi bỏ đi.
    cái vụ này làm e nhớ đời luôn, thấy gái bị ăn đòn thôi e cũng đếch chơi trò anh hùng cứu mỹ nhân nữa!

Chỉnh sửa cuối: 21/2/13
  2. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! GVN Veteran

Cứ mỗi lần láo đè ra rape xong là lại ngoan như cún :-?

3. Mihiro

Mihiro Waiting to respawn GameOver

=)) sao ko giống trong phim HQ nhỉ? nếu giống trong phim thì bạn đã ko bị ăn đòn! =))

4. therock1994

therock1994 Mr & Ms Pac-Man

Hạn chế thượng cẳng chân hạ cẳng tay với phái "yếu", tức thì lôi nó ra chửi 1 trận kinh hoàng nhất trong lịch sử, sao mà cho con cháu đời sau noi theo được luôn ấy, mà bác hù thế trông có vẻ ngon lành dù cho hơi tiếc cái nón bảo hiểm:1cool_byebye:

5. 1st|losser

1st|losser Mario & Luigi

khổ thế chứ, đời nó ko như mơ thím ạ :)))

6. Linheli

Linheli Dragon Quest GVN Veteran

Anh hùng cứu mỹ nhân version "bựa" :7cool_waaaht:, mình chia tay rồi các bác ah, chia tay trong sự im lăng đáng sợ, kể từ bữa mình đập nát nón bảo hiểm tới h chắc chỉ ớn mình lắm rồi. Kể cũng tốt, khỏi nhiều lời với nhau chi mệt, cũng mong nó kiếm dc thằng nào tốt, whatever...

7. anhthèm

anhthèm Youtube Master Race

căn bản chú hơn thua với 1 con đàn bà thì đã lòi ra sự rẻ tiền của chú rồi =))
    nổi nóng đánh đập với gái lại càng ngu, thử hỏi chiến thắng trong 1 cuộc cãi bằng vũ lực như thế chú có được cái căng củ kẹt gì không mà hung thế =))
    trẻ trâu vãi lợn .

8. Mihiro

Mihiro Waiting to respawn GameOver

ái chà!dạo này ông biến đi đâu thế anhthem? mà thớt bỏ đi cho đỡ mệt xác! thiếu gì gái!

9. mr..white

mr..white Bạch Tiên Sinh

Mình thuộc dạng ít nói... Cạch mặt mấy con ba hoa ngồi lê đôi mách, chọn bồ con nào mà lắm mồm chê ẩm chê ôi thì next luôn....
    Cơ mà không thích đánh phụ nữ... trừ khi nó đánh mình trước thì cẩn thận ông vặn răng[​IMG]

10. xinemtrovevoitoi

xinemtrovevoitoi Donkey Kong

=)) bài học kinh nghiệm nha cưng. chuyện người ta ko biết thì đừng có làm trò anh hùng rơm. may gặp thằng này nó yếu chứ thằng đụng phải mấy thằng giang hồ nó chém rách mõm.

- - - Updated - - -

cái tội phá tiền ko nói, cái tội mà làm tổn hại đến thân thể chỉ vì 1 con đàn bà có đáng ko? thế mà cũng đem lên khoe.

11. milan_

milan_ Mr & Ms Pac-Man

Thật chứ ai hiền lành lắm cũng nhìu lúc đếch chịu đc với mấy con này đâu. Như mình này ngay đêm khuya mùng 1 Tết chở nó đi chùa mà nó ngồi sau hoạch họe kiếm chuyện chủi bới mình như gì, nói mãi ko nghe ( chỉ vì mình nt chúc mừng năm mới cho thằng bạn trc mà ko nhắn nó trc !?!).
    Đm lúc đó cũng vừa sang giao thừa ko muốn lớn chuyện chứ ko xuống xe tán chết mẹ nó rồi.:5cool_beat_plaster: Mình kiêng kỵ mấy chuyện gây lộn đầu năm đầu tháng bao nhiu thì nó càng gân cổ chửi bới như thi gan mình. Điên ko chịu đc nhưng ráng nhịn chở mẹ nó về qua tết chia tay luôn. Sorry ae chửi bậy hơi nhìu nhưng giờ nhắc lại vẫn còn ức chế. :3cool_embarrassed:
    Ai nói đánh đàn bà là thế này thế kia ... nhưng các bác thử vào tình huống ấy đi rồi biết. Hiền như mình còn ko chịu đc chứ còn mấy anh nóng tính như chủ thớt thì đừng hỏi.
    Nghĩ lại thì thấy mình ko chịu đc thì giải tán nghĩ khỏe ko cần phải đánh nhưng nhìu lúc điên máu ghê lắm. Phải đánh 1 lần nó mới sợ nghe lời chứ còn ko khi cãi nhau nó cứ câng câng cái mặt nó lên thôi :4cool_baffle:

12. 1st|losser

1st|losser Mario & Luigi

e là e biết nhìn chứ ko phải có mắt như mù đâu :)) ăn đc thì mời chơi :)) ko ăn đc thì thôi ta ngậm ngùi đi qua :)) có mà điên khi dây vào mấy thằng giang hồ :D e thích làm anh hùng, nhưng chưa đến mức độ thích chết =))
    thím này đúng với ý nghĩ của e trước lúc bị gái bem cho một trận và giờ đã thay đổi một chút về suy nghĩ. chắc cãi nhau bạn gái xong thì thôi giận theo kiểu tôi im tôi đếch nói rì... trong vòng một thời gian dài. chờ nàng xl thế là xong :)) nếu nó sai... còn mình sai thì thôi ngậm ngùi xl nó chứ biết sao ~.~!
    vì suy nghĩ của e là anh hùng đấu khẩu ko động thủ :)), mà đấu khẩu thì đếch bằng nó rồi, thôi im là tốt nhất, im theo kiểu bơ nó đi!

Chỉnh sửa cuối: 23/2/13
  13. Linheli

Anh chả thèm cãi với cái mặt lol của chú làm gì, khác với chú, anh ko có anh hùng bàn phím, khỏi troll.

14. ging1212

ging1212 Trên thông info, dưới tường dzú đích GVN CHAMPION

Nói chứ mình thấy nhiều bạn gái lì vãi ra.

Cóc biết thế nào, cãi nhau, không nóng giận, chỉ nói lý, nó cứ im thin thít, ngoảnh mặt quay đi chỗ khác, hỏi có điên không?

Mình lâu lâu bực, góp ý thẳng thắn, nói suốt 15 phút, nó "Ừ" 1 phát rồi thôi. Má cũng ức chế lắm chứ!

Chưa kể, cái quan trọng không phải là làm cho rạch ròi ai đúng ai sai, mình tôn trọng gái, mình muốn biết suy nghĩ của nó, mà nó không chịu nói, toàn đi lòng vòng thì nhịn thế nào??

Đấy là chưa kể, chạy xe cãi nhau ngoài đường, nó ngồi sau nó cứ lải nhải, ai chịu nổi, mình gọi bằng cụ quá...

Mình biết cũng nhiều bạn gái, đây là kinh nghiệm của mình. Có loại lì, có loại không. Có loại biết điều, có loại cố chấp. Tốt nhất là không nên bực mình dễ hại nào. Nhưng cũng phải dùng tới bạo lực à. Miễn đừng làm tổn thương, cho nó hiểu ra là được.

15. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag GVN Veteran

ngôn từ bất lực, bạo lực lên ngôi. tuy nhiên thì quân tử động khẩu không động thủ :))

16. himebeto3267

himebeto3267 Youtube Master Race

mấy anh sao mà bạo hành thế, thấy là do không hợp nhau với không tìm hiểu kĩ trước khi quen nó mới vậy :2cool_confident:

- - - Updated - - -

chô bác này 1 tràng pháo tay, như vậy mới giống nam nhi

17. minhlong89

minhlong89 Fire in the hole! GVN Veteran

bạo lực vãi, mình thì chưa có bồ nhưng mà thấy mấy bác trong đây toàn ủng hộ bạo lực ko vậy :4cool_oh:
    hôm trước đang đi bộ thấy cặp kia đè nhau ra đánh, thằng này đè con kia ra phang bụp bụp, e thấy hơi ghê tới kéo lão ra, nghe mình nói gọi công an lão cũng bỏ ra, chưa kịp nghĩ ngợi gì, con kia xách guốc phang tới tấp vào mặt thằng này :6cool_beat_brick:, thằng này điên máu đè con này ra phang tiếp, mình chỉ biết bó tay ra đi :3cool_nosebleed:

18. anhthèm

anhthèm Youtube Master Race

đơn giản thằng thớt tính nó trẩu tre và những thằng ủng hộ bạo lực cũng thế
    tay xài bạo lực, mồm tự dưng mình là đàn ông, xin lỗi chứ thối lắm =)), nếu thế cái team bựa nhân ở xóm tôi nó thành anh hùng hết r, miệng luôn mồm đòi chém, đòi đánh , ơ thế bạo lực như thế nào nhỉ, cũng chỉ đơn giản là cáu lên rồi xách dao, xách gậy lên rồi táng thẳng vào người khác chứ có gì màu mè ? mà lại táng vào đàn bà con gái vốn là những người không có khả năng phòng vệ.

rẻ

19. Linheli

^
    Mỗi lần post bài gì thì thằng này cũng phải vô cắn vài miếng mới chịu, bị dở hơi ah, hay tự kỷ ?

Bữa gửi message dọa đánh tao, lúc tao bay ra Đà Nẵng tao cho cái địa chỉ sao im khe vậy ku ? Ai post gì mày cũng vào lên giọng bố đời, dạng này ngoài đời chắc là loser rồi, núp lùm trên mạng là giỏi.

20. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Bơ dầm đá vài hôm là sợ ngay chứ gì đâu phải hại não vậy ...