Music video của kingdom heart

Thảo luận trong 'Kingdom Hearts' bắt đầu bởi Shadow_Dragon, 12/3/09.

1. Shadow_Dragon

Shadow_Dragon Donkey Kong

Nhơ nhớ là hình như cái này có một cái rồi. Nhưng mà tớ lại tạo một 2pic mới là vì thứ nhất, tớ kiếm ko ra cái 2pic cũ :'> (Hoặc là kiếm ra mà giả bộ lờ đi :'>). Thứ hai là dù sao thì bõ này cũng đang vắng vẻ, thiết nghĩ tạo thêm một 2pic cũng chẳng sao :'> Thứ ba là vì xưa gi7ò tớ ko có thói quen đào các 2pic cũ nằm ở trang số 2 trở đi :'> Cái này là tớ chỉ tình cờ (tình cờ thôy nhé :'>) thấy mấy đaọn music video của kingdom heart cũng hay hay.

Pocketful of Sunshine
    => Bài này thì khá nhẹ nhàng, nhạc khá êm dịu lại hơi hơi có cảm giác hồi tưởng nữa. Nói chung bài này mà lấy để làm một clip về sora và kairi thì rất hợp :'> Đoạn này thì về phần âm nhạc và âm thanh khá hay. Ghép các đoạn FMV với nhau cũng rất khéo. Nói chung là "đỉnh"

Despre Tine
    => bài này thì chắc phần lớn ai cũng biết. Bài này cùng với bài Dragostea Din tei là 2 bài khá nổi của O-zone. Ngoài trừ cái đaọn chằng ăn nhập để giới thiệu khúc đầu ra thì phần sau khá tốt. Bài này lại là bản remix nên nghe khá là sung. Cảm giác hơi bị trái ngược với đoạn kia. Đoạn này thì ghép ko được mượt như đaọn kia. Chỉ thích từ cái khúc 2:40 trở đi thôy. Thấy nó "khủng khủng" thế nào ấy :'> Đaọn này thì "hơi hơi đỉnh" thôy :'>

Đó là 2 9doạn tớ thấy hay nhất. Còn nhiều lắm nhưng mà chưa coi hết. Để lại chỗ này, ai thấy còn đaọn nào hay nữa thì post lên ạ, chứ tớ lười kiếm lắm :'> Mà với tình hình chỉ có vài mống như hiện nay ko khéo 2pic này cũng chìm mất =))=))

2. No.1[Roxasvn]

No.1[Roxasvn] Youtube Master Race

có cái FMV Always be my baby cũng hay lắm,để về kiếm lại
    btw: tớ thích cái roxas is the great mighty poo ấy,hài =))

3. Shadow_Dragon

Shadow_Dragon Donkey Kong

share link cùng cho mọi người đi bạn :D