Musou OROCHI 3 / Warriors Orochi 4 (2018)

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi El Villano, 18/3/18.

1. namcamap

namcamap Legend of Zelda

Công nhận, ai cũng có suy nghĩ riêng. Cơ mà các bạn cáu mình vì mình bảo là nói "ko" với crack thì thực sự nó ko hợp lý tí nào. Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau, ok, nhưng trong trường hợp này thì mình nghĩ mình ko sai ở đâu cả.

Tính mình hay chê game crack, chắc bạn cũng hiểu những hạn chế của nó so với game bản quyền phải ko? Nhưng mình có thể thề là mình chưa bao giờ có ý định dè bỉu những người chơi crack, mà là cố khuyến khích họ mua game bản quyền, ko đc thì thôi, chứ chẳng bao giờ muốn "tỏ ra thượng đẳng" như bạn gì ở trên nói =.=

Thôi hãy dừng ở đây đi. Mình cũng coi như là 1 thành viên quen thuộc trong mảng Warriors rồi, bạn nào cần hỗ trợ về gameplay thì mình luôn sẵn sàng giúp đỡ trong khả năng, chứ hỏi link crack thì mình bó tay toàn tập :)

2. hinokage

hinokage Space Marine Doomguy GVN Veteran

Mình ủng hộ crack :">

3. LýThanhChiếu

LýThanhChiếu T.E.T.Я.I.S

Pa hinokage còn châm lửa hả ! Đáng lôi ra chém răn đe ! :soldier_baby11::soldier_baby11::soldier_baby11:

4. jiang_wei

jiang_wei The Pride of Hiigara GVN Veteran

DB FighterZ, DB Xenoverse, Dead or Alive.

Vấn đề mình nói là bạn không giúp được người ta thì đừng nói kiểu cười vào mặt, dễ gây tranh cãi.

Nó giống kiểu như này: Mình có con iphò xs tàu 2 củ, một thời gian sau nó bị hỏng mình đến gặp thằng bẹn sửa đt thì nó bảo: Iphò tàu thì sửa làm đéo gì, mua mẹ nó hàng xịn như tao dùng mới sướng.

Ở đây đa số là đực nên chả ai tổn thương vì kiểu nói của bạn cả, chỉ là thấy kiểu đấy vô duyên thôi.

jrape1008 thích bài này.
  5. hinokage

^
    unofficial patch thì nhiều mà :))
    Thứ nhất là community có đông hay ko thôi, community mà đông thì ngay cả indie game cũng có unofficial patch (Skyrim, Fallout, Civilization, Minecraft, Titan Quest ...)
    Thứ hai, như trên GOG nhiều tay làm unofficial patch cho những game từ chục năm trước đơn giản vì thích :))

6. jrape1008

jrape1008 Mario & Luigi

ko phải là tôi phản ứng việc chơi game crack hay ko, mà cách reply của ông chả ăn nhập gì với câu hỏi của người ta
    nếu mình mua game chơi thì tùy ông ko giúp crack đc thì next qua post đó (chứ tôi nói game mua thì next à)
    tôi cũng chơi game bản quyền + game crack đây, người ta ko có đk người ta cho crack thì kệ người ta, có patch thì up ko thì thôi khó chịu thịu bỏ mắc gì nói 1 công chả liên quan
    <3 cho mấy ông trên nè, đúng í tui đó
    thôi ko war nữa sozzy

Chỉnh sửa cuối: 19/5/19
  7. XXxxxXX

XXxxxXX Legend of Zelda

Dạo này tháng nào cũng 2 3 củ vào game bản quyền, mà game của koei thì xài crack không suy nghĩ. Game 400k, dlc mấy củ, mà mua mỗi game không thì không có cảm giác trọn vẹn, nói chung koei là crack.

8. namcamap

namcamap Legend of Zelda

Chán các bạn thật. Mình đã nhắc đi nhắc lại là câu nói của mình nó rất bình thường. Hỏi mình link crack thì mình bảo là mình ko dùng crack, có thế thôi. Những cái sắc thái mà các bạn đang gán cho mình, đều là các bạn tự suy diễn do tính tự ái mà thôi.

Thôi kệ các bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ. Lần sau trong các tình huống tương tự mình vẫn sẽ nói thế. Nghe đc thì nghe, ko nghe đc thì cứ việc chửi sao tùy ý, mình ko thanh minh giải thích gì nữa

KytoSai thích bài này.
  9. KytoSai

KytoSai Fire in the hole! GVN Veteran

Kệ mẹ mấy thằng đó đi :)) , quan tâm làm gì, câu nói đọc qua cũng chả có gì mà nhột. Sồn sồn vớ va vớ vẩn vãi

10. nguyentuananh_9x

nguyentuananh_9x Mr & Ms Pac-Man

Ae giúp mình với . trc đây mình nhờ ng gài game WO4 trên pc dùm và gài luôn cả đổi nút tay cầm nhưng mình mới gài lại win mất hết game với phần mềm đổi nút h gài đc lại game r nhưng nút ko giống như trên PS4 ae nào rảnh có thể teamview gài lại giúp mình đc ko ạ . Tks

11. namcamap

namcamap Legend of Zelda

Cài chế độ Xinput cho tay cầm là đc nhé

12. nguyentuananh_9x

Ae nào có link dlc bản crack cho mình xin với

13. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

14. shamanblack39

shamanblack39 Mr & Ms Pac-Man

ae ai có bản mod skin cho mình xin link với, link web hướng dẫn cũng đc

15. nguyentuananh_9x

16. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

mình có biết gì đâu, không trao đổi được

17. nguyentuananh_9x

sao mình tải 1.02 về vào game toàn bị văng nhỉ :((

18. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

mình del game cũng lâu rồi nên không rõ lắm, bạn thử up lên 1.03 xem thử, mà bạn up patch thì lưu ý là nên up theo thứ tự lần lượt nhé, mấy cái trang phục, thứ cưỡi, vũ khí cũng có thể coi là 1 patch đấy, nếu không được đành cài lại game thôi,

19. hinokage

Anh em chuẩn bị chửi nhé :4cool_beauty:

20. tuonglaiok

tuonglaiok Mario & Luigi

^ kéo dài thêm story như wo3 ?