Nên làm sao????

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi bacbeo1, 7/1/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bacbeo1

bacbeo1 Mr & Ms Pac-Man

Chẳng là mình cũng có để ý đến 1 cô bé cùng lớp mà chưa đủ bản lĩnh nói ra.
    Ở lớp cũng có đùa vui, về nhà thì nt nói chuyện, hỏi han mấy chuyện linh tinh ở trường. Nếu cứ như thế mà dần dần thì may ra còn có cơ hội đằng này thằng bạn mình lại ra nói với nó là mình thích nó. Khoảng 2-3 ngày sau thì nó bảo với thằng bạn kia là về khuyên mình đừng thích nó nữa nó có người khác rồi, không lúc nói ra mà từ chối thì ngại lắm.
    Ức chế thằng bạn thế quái nào mà về nt cả nó là mình không thích nó, bảo đấy là đùa thôi. Nó nt lại bảo mình dám làm mà không dám nhận (quả thực là mình chưa nói cho ai biết mình thích nó nên nó nói thế này cũng cãi lại) và bảo đừng bh nt với nó nữa.
    Biết là không có kết quả rồi mà đến lớp không thể nào tập trung đc. Cố quên, cố không thích nữa mà vẫn không đc. Giờ chả biết làm gì nữa. Không thể tập trung vào việc gì.
    Ai có ý kiến gì thì giúp mình với. Cái này khó quá

2. trungdt05c

trungdt05c Mario & Luigi

Cứ tập trung hơn nữa vào việc học lo cho tương lai sau này...Ai nói ngã nói nghiêng gì kệ họ. Từ từ sẽ qua được cái cảm giác này thôi !

3. gacon.lonton

gacon.lonton Youtube Master Race

đẹp trai, bản lĩnh để đâu :@)
    chạy tới bảo a thích e, a nhớ e, a iu e phát điên =)
    mission complete :>

4. bibobibo279

bibobibo279 Donkey Kong

he he he bác íu bóng vía quá. Cứ nhận đi, sợ đách j, đàn ông con trai phải bản lĩnh, dám làm dám nhận, ko làm cũng dám nhận :)). Con gái thường hay thích những người như vậy, chứ thích thì nói thích, chứ thích mà lúc nói có lúc nói ko. Tính ba phả như thế thì con gái rất ghét. Thằng bạn của bác làm như thế cũng tốt đấy, nó đang có lòng jup bác mà. Cố lên, Ngày xưa mình cũng như bác, thằng bạn mình nói với em í, e í hòi mình , mình nhận lun :D, trước đó e í cũng từng kể với mình là đã thích người khác rồi, may mà cuối cùng mọi chuyện cũng xuôi chèo mát mái, minh đến đc với e :)).

Chỉnh sửa cuối: 7/1/11
  5. Powers_2004

Powers_2004 Hàng VN xuất khẩu \m/ Moderator

bị thằng bạn sửa lưng à X_X

6. bacbeo1

bacbeo1 Mr & Ms Pac-Man

4 fun quá đấy :)

p/s: mà giờ muốn làm lành như kiểu bạn bè với nhau thôi thì làm gì nhỉ? Thấy ánh mắt nó nhìn mình lành lạnh thấy ghê, vả lại hỏi nó mấy cái vấn đề trường lớp nó cứ im re. Giờ chỉ cần làm thế nào cho nó làm bạn mình như trc chứ bh như kẻ thù ấy. Khó chịu lắm

7. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

^
    nt wa xin lỗi 1 cách chân thành kỉu như " đúng là ngày trước a có thik e, nhưng bây h a chỉ xem e như bạn thân, a xin lỗi vì hwa đã làm 2 đứa hỉu lầm, chúng ta tiếp tục là bạn nhé". Chắc em nó củng giận 2-3 ngày rồi quên thôi, mà biết đâu qua dịp này nó lại nảy sinh tình cảm với cậu đấy ;))

8. achilles

achilles Youtube Master Race

Oh oh bạn ráng đj AB túi vắt 2m là hết nhát àk X_X

9. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

ôi dào thì cứ nt lại: ừ a thích e, a thích e nhưng ko có nghĩa là ràng buộc e cũng thích a.
    Chai mặt lên \m/

10. achilles

Chai mặt nhưng mặt nó không chịu chai thì làm sao mà nói dc,cách tốt nhất,về độn thêm inox vào mặt là "Trai " Mặt lun đó=)

11. hoande12

hoande12 Space Marine Doomguy

có mỗi cái cm này nói đi nói lại ko thấy nhạt à :-S thêm chút muối được ko bro ;))

12. InuzZ

InuzZ T.E.T.Я.I.S

Thích thì nói mịa ra là thích đi ...

Nếu nó không thích mình thì mình vẫn cứ cười nói như bình thường => Thế mới là bản lãnh ...

Nếu ngại thì mình tránh mặt nó ...

Còn bày đặt về nt vòng vo 3 phải là không thích thì bị ghét là phải rồi ...

13. bacbeo1

bacbeo1 Mr & Ms Pac-Man

thì vẫn cười nói bình thường thôi chứ biết làm gì hơn. Chỉ tiếc là lúc nt kô suy nghĩ trc nên mới thể. Thời gian không quay lại đc nên đành chấp nhận

p/s: hqua có nt qua xin lỗi thì nó nói mỗi câu "k pm". Đến sáng nay rủ đi ăn kem thì bị từ chối (mà trước đấy mình hứa với nó dẫn nó đi ăn kem nên hnào có cũng rủ đi ăn mà chưa có tiền nên toàn khất). Rủ kiểu gì cũng kô đi, đành phải bảo là kô đi ăn thì nạp card đt cho vì đã hứa rồi và biện lý do là gần tết phải trả hết nợ nần.
    Còn chuyện gì xảy ra nữa thì chưa biết?

14. achilles

nói thẳng ra là hơi nhạt :)) thích thì nói,không thì thôi,chứ đừng làm vậy,chuyện rối thêm thôi ! ta đây đã ngu rùi>:) giờ k thèm dính vào con gái nữa:X

15. [X]

[X] Mr & Ms Pac-Man

What ???????? nạp card dt cho là như nào????
    Đừng nói với mình bạn nói vơi nhỏ đó như thế thật nhá...Nếu nói rùi chuẩn bị bùn tiếp tập 2 đi ...Fail

16. bacbeo1

bacbeo1 Mr & Ms Pac-Man

Thì mình đang ở trong lý do đi trả nợ mà. Nt thì đã nhắn rồi, mình cũng coi như mình ngu. Nếu nó thấy ghét thì để cho nó ghét luôn, chứ cố bám lấy thì mình cũng khó chịu mà nó cũng khó xử.
    Buồn thì có sao! chắc cũng chỉ khoảng 2-3tuần là đâu lại vào đấy thôi. Coi như mình có thêm 1 kn sống nữa.

17. [X]

[X] Mr & Ms Pac-Man

Đúng rùi,bạn càng làm rối,càng lụy,nó càng khinh thêm thôi:))
    tớ vừa rút ra dc KN là không bao giờ giỡn với lửa(con gái) X_X mình giỡn vô tư k nghĩ gì,mà tụi nó suy nghĩ tùm lum rùi ấn tượng tùm lum X_X lửa gần rơm lâu ngày cũng bén,Kết thúc để chuẩn bị cho khởi đầu mới,cứ từ từ, không gì phải buồn
    càng né càng mệt,càng thân càng khổ tốt nhất trở lại con ng` thật của mình,đừng vì chuyện này mà bùn,cứ kệ nó coi như chưa có gì xảy ra cả nhé

Chỉnh sửa cuối: 8/1/11
  18. InuzZ

InuzZ T.E.T.Я.I.S

Thôi bơ nhỏ đó đi chủ Thớt ơi ...

19. bacbeo1

bacbeo1 Mr & Ms Pac-Man

thì chỉ biết mỗi cách đấy thôi chứ sao nữa.

1 vụ này mà dạo này ít qua lại với thằng bạn kia....

1 vụ mất 2....lỗ quá :)

20. [X]

[X] Mr & Ms Pac-Man

nếu còn dây dưa sẽ mất tất X_X

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.