Những bức xúc cần giải tỏa về trận chung kết Tống Kim Liên Đấu

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi zhaoyun_1991, 11/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zhaoyun_1991

zhaoyun_1991 Youtube Master Race

=))Xem replay trận chung kết đợt trước mà thấy anh love_amd bất lực... Nói cái này ra phải xin lỗi love_amd và vnakira trước ,

Thứ 1: Trong các bản update gần đây vnakira có tạo ra mode -ah nhưng thật ra mode này chỉ là bù nhìn , ko có tác dụng nên chúng nó vẫn hm bình tĩnh ;;)

Thứ 2: Thữ hỏi một Mod như love_amd đã từng đánh trận Kiếm Thế nào chưa b-(??? nếu rồi thì love_amd không xứng đáng làm Mod vì anh bất lực trong khi làm trọng tài trận chung kết đợt trước , trích câu nói của love_amd : " Nhiều Hero quá không check được hm";))

......Vậy vnakira một là bỏ -ah , hai là đủ trình làm cho nên hồn rồi hãy làm -ah còn love_amd một là đừng làm Mod nữa , hai là cứ yên phận ỡ trong forum đừng bon chen làm trọng tài cho chúng nó chửi....=)) còn không thì đừng tổ chức làm gì cho mệt ........;))
    Thứ 3: Khâu tuyển trọng tài làm ơn tuyển những người có phẩm chất tốt một chút , chứ đừng như love_amd [-X , thứ 2 làm ơn cho mổi người trong team ScreenShot trước khi đấu .....
    Thứ 4: map kiếm thế 4.9 rất hay hy vọng đợt tổ chức này sẽ không có những cái trò dơ bẫn hay những cái ngu vl của player lẫn admin ....đặc biệt love_amd:-"
    Thứ 5: Hy vọng giải đấu lần này sẽ trong sạch hơn chứ đừng có đen như kênh Nhiêu Lộc hay bãi rác thành phố ;;);;);;);;)

2. Hanan

Hanan Mr & Ms Pac-Man

1991 biết cái quái gì mà đã sủa ăng ẳng thế :D
    CK KT từ đời nào rồi mà bây giờ lại bới lên mà gặm, đúng là ... :D

3. abc12321

abc12321 Mr & Ms Pac-Man

Mình có thể cho bạn 1 screenShot trước khi đánh hoặc giữa trận đánh nhưng vẫn có thể hm cách chụp hình này chỉ là tạm thời ko phải tốt nhất.
    Chức năng -ah tuy chưa thật sự hiệu quả nhưng vẫn giảm dc nhiều trường hợp hm nên đù là bù nhìn vẫn ko nên bỏ.

4. zhaoyun_1991

zhaoyun_1991 Youtube Master Race

Hanan là thằng nào mà nói chiện nghe ngu học thế ........mày mún nhà mày giàu lên hay càng ngày càng nghèo mạt rệp ra .....tao thấy ức thì tao nói .....tao nói đúng chứ đek nói sai..... chiện gì sai phải sửa lại chứ ai như mày...Chung kết cái mẹ gì hm vl ra mà trọng tai *** biết ....sủa lên mấy câu nghe bất lực.." Nhiều Hero quá nên ko check được " vậy mà cũng đòi làm Match Admin , nghe nhục quá

---------- Post added at 22:27 ---------- Previous post was at 22:01 ----------

Hannan đâu rồi ....sủa đi ....dm .....chỉ dc cái tài lanh đi ăn hoi là giỏi ...tao đánh kiếm thế không pro nhưng cũng biết đứa nào hm , đứa nào ko hm...rõ rành rành ra . tổ chức giải đấu thì được , đãm bào công bằng cho người chơi thì không ....

5. Twosoul

Twosoul Youtube Master Race

Chỉ biết gào thét thôi à?Sao ko nêu dc cái kiến nghị gì giúp người ta đi?Hay là quan điểm theo kiểu mặc kệ nó,ta chỉ biết ta chơi thôi thấy ghét ta chửi :))

6. love_amd

love_amd Youtube Master Race

Thứ nhất:mode này để tránh click ko sight, đúng là nó ko có tác dụng ngăn ngừa hm, vì vậy nên cũng phải có MA.
    Thứ 2: cậu có thể 1 mình check cùng lúc 8 hero dc ko?, ko cho chuyển đồ, theo dõi cả 8 hero xem có khả nghi hay ko?
    từ map 4.8 thì mình ko còn chơi kiếm thế nữa, trình độ cũng ko dc pro, tuy nhiên cái gì mà đa số mọi người biết thì mình đều biết.
    tôi là admin, vì trọng tài ko đủ nên tôi phải làm, cái này thì cậu cũng phải lăn tăn, còn nhớ cái topic kia bị chửi cho như con chó rồi còn ko biết nhục ?
    trong trận chung kết đó cậu lấy ra cái câu tôi bảo: "nhiều hero quá ko check dc" (cái này là từ 1 topic trong gamevn tôi tường thuật sự thật), và cậu cũng vô tình (hay là ko có não) khi mà nghĩ là nhiều hero là "24 hero trong map" chứ ko phải là 8 hero đang chơi một game như tôi nói?
    Thứ 3: khâu tuyển trọng tài???, tôi nói thẳng ra là tôi ko tin bất cứ thằng nào cả trừ khi đã là MA của một giải nào đấy do garena tổ chức hoặc là bạn bè tôi, tất nhiên yêu cầu phải biết chơi kiếm thế. giải lần trước vì có rất nhiều người ko biết chơi kiếm thế nên các MA như thế, yêu cầu cao clgt? và trước giải tôi cũng đã tham khảo ý kiến của QueSam rồi, nhưng hỏi thêm một số người khác thì hiện giờ có loại hm mà "có thể tắt bản đồ đen thui nhưng có thể bật sáng trở lại, ko thể click ko sight, blah blah..." >>>> chụp screenshot liệu có phải là ngu ?
    Thứ 4: trò nào dơ bẩn, và tôi làm gì ?, hơn nữa có cần thiết phải sử dụng clone hay ko?, giỏi thì ra đấu đáp.
    Thứ 5: như trên, chỉ ra hộ dùm mình cái nhé.

---------- Post added at 23:12 ---------- Previous post was at 23:09 ----------

edit: tại sao ko lên vnb tố cáo dùm tôi đi, có thể pm thẳng nick boilu (tôi nghĩ là bạn có đấy), rồi mếu máo đi, tôi ko việc gì phải sợ cả. việc tôi làm thì tôi chịu trách nhiệm, và tôi thấy chẳng có cái nào là cái sai của tôi trừ cái lèo nhèo team 1 team 2?
    clone thì đừng có bao giờ lên đây sủa nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.