Những Cầu Thủ Trẻ, Tiềm năng, Bug, Nên Mua Tại FFM 12

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi hanoitours, 23/11/11.

1. hanoitours

hanoitours Guest

Mình lập Topic này nếu Anh Em nào Chơi FFM 12 Tìm được con Hàng nào Ngon Giới thiệu Và Khoe Hàng Cho mọi người nhé, Nói thật cái seach của FFM12 Chán Kinh hầu như chỉ seach được trong nước mình chơi, tìm hoài rồi không seach được, mầy mò hoài tìm khó quá.
    Mong Mọi người Giới thiệu khoe hàng, chụp ảnh, chỉ số những cầu Thủ trẻ tiềm năng nên mua về Training tại FFM 12 nhé

Mong mọi người ủng hộ để Box FFM xum hơn với lại giúp Cho anh em mới chơi FFM đỡ bị nhàm chán hoặc hụt hẫng :D

2. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

2 anh em sinh đôi nhà bender gì gì đó mà con hàng hôi nách giới thiệu nam ngoái năm nay ngon phết đấy
    mỗi tội 1 thằng vừa chuyển CLB nên không mua đc chỉ mua đc 1 thằngb-(

3. linh89tb

linh89tb Mr & Ms Pac-Man

Giờ mình ko thích cầu trủ trẻ nữa , cứ hiệu quả là đc kể cả già như Ballack mà đã ổn thì vẫn dùng đá chính như thường :D

4. reddevil29

reddevil29 Youtube Master Race

thằng enzo zidane, chịu khó train 1 tí thì chẳng thua gì đàn anh của nó đâu :D

5. findingu2kill

findingu2kill Legend of Zelda

thằng hói con này 19 tuổi đời rồi mà vẫn 6x nhỏ, giá có hơn 1 chai mỹ kim, chắc dành cho các clb nhỏ xài thì dc. kiểu này ko đú dc vs wilshere hay ganso rồi >"<
    bản này a e chơi chú ý kiếm mấy thằng có cái release free aboard mà mua cho rẻ, ngon. có 1 vài thằng có bug, tiêu biểu như thằng sissoko, mua rồi, mình vào thương lượng lương vs nó, sau đó thì nếu mua bán ko thành, nó vẫn chuyển qua clb mình khi hết hợp đồng (2013)

6. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Ganso nó chịu sang CLB có prestige tầm 13-15 đó, tớ cầm Everton vẫn mua được Ganso đây ;)) Vấn đề chỉ là CLB của nó hét giá khá chát, từ gấp rưỡi tới gấp 2 lần giá gốc ;))

7. vinhtd1311

vinhtd1311 Mr & Ms Pac-Man

Varane, CD Libero của Real :)) 18 tuổi chỉ số đã 77 rồi. Mua nó không chịu thì Loan with Option to buy. Kể cả là 40m, em này lên chỉ số ác liệt lắm. Mỗi tội hay ăn thẻ đỏ =))

8. hanoitours

hanoitours Guest

Cảm ơn anh em rất nhiều, nếu có Hình ảnh nữa thì tốt để cho Box FFM 12 Thêm sinh động và lôi kéo bớt các cao thủ FM qua chơi FFM :D

---------- Post added at 21:47 ---------- Previous post was at 20:44 ----------

Vì là game Quản lý Nên việc đào tạo phát triển cầu thủ cũng là 1 cái để kích thích kịch tính và khả năng phấn khích của Game thủ. Thế nên không biết mọi người thế nào chứ mình đào tạo xuất xưởng ra lò hoặc đem bán đi, nhìn cầu thủ lên chỉ số cũng như lever và giá tiền chuyển nhượng liên tục tăng là cái mình thích nhất:(

9. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Này thì Ganso ;)) 20 App - 7 Goal - 10 Assist. Vừa qua một lượt Up/Down tháng 1 ;)) GVN tự resize, bà con thấy mờ quá thì phải chuột vào ảnh rồi open nhá ;))

Chỉnh sửa cuối: 23/11/11
  10. findingu2kill

ông có lộn ko đó? thằng ganso tui mua có 18 chai USD àh, nó có điều khoản giải phóng offer aboard mà, 50% giá trị thôi. chủ yếu là nó phải dc gọi vào tuyển quốc gia, nên năm 2015 mới mua dc nó :D
    thằng này thì mua nó dễ, mới vào chơi kiểu nào real cũng đem cho mượn, mình gài buy option mấy cỡ mười mấy triệu USD là nó ok mà. có điều thằng này đã 2 mùa rùi vẫn ở giá $40 mil, nên ko bít có lên dc nữa ko :-s

11. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Cậu nhầm thì có ;)) Tớ mới check lại xong, ku Ganso có cái minimum release tới 40 chai cơ đấy, làm gì có offer abroad trong contract đâu, với lại vô mua được luôn khỏi chờ đợi, miễn đủ tiền ;))

Còn nếu mà loan thì có thêm ku Thiago của Barca cũng loan đó ;))

12. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

em mua có 18mil :-"

13. hoaitam_gamevn

hoaitam_gamevn Donkey Kong

chém vậy? thằng Ganso no giải phóng hợp dồng 40 chai đó!

14. vinhhuynh86

vinhhuynh86 Donkey Kong

hốt thằng Rafinha của Barca về train lên :))

15. deadbyme

deadbyme Donkey Kong

Xem Ganso của ta nhé :)), đấu tranh , chật vật mới giành được cái cup Champion league, thế là mới bốc được em nó.

Chỉnh sửa cuối: 24/11/11
  16. linh89tb

linh89tb Mr & Ms Pac-Man

Ko hiểu sao ở bản này mấy ku cầu thủ trẻ của Barca rất hay bị bon nó ném xuống đội hình B , thế là thành ra có lợi cho mình , mới Loan đc e Thiago với Option to buy :))

17. findingu2kill

thế thì mấy cái điều khoản đó random rồi :)), thằng ganso mình mua có 18 chai àh, nhưng mãi đến 2014 nó mới dc gọi lên tuyển nên lúc đó mới mua dc >"<

18. Forever_HN

Forever_HN A ways away

Thì tớ cũng mua Ganso mất khoảng độ 18-19 chai, giá của nó mới vô đâu chừng 12 hay 14 chai thì phải, nhưng minimum release thì tới 40 chai =)) Xác nhận ku Ganso này xài được. Để hết mùa về check tiếp thằng Thiago của Barca coi sao ;))

^
    ^ Barca đội chính của nó khủng quá rồi thì nó lại chả ném mấy thằng trẻ xuống đội 2 =))

19. hoaitam_gamevn

hoaitam_gamevn Donkey Kong

muốn giá rẻ thì tốt nhất là Loan option Buy thì giá rẻ mạc hơn những gì nó hét! nhưng mình thì thực tế một chút dù là game thì cũng không nên mua bán vô tội vạ! dù tiền chuyển nhượng mỗi mùa lên đến vài trăm chai mình cũng chẳng mua nhiều! cũng phải giống thực tế chút ép lắm mới bán! Cấn thiết lắm mới mua! nuôi trẻ em từ lò đào tạo chính mình bán thì được!

20. dung dao

dung dao Mr & Ms Pac-Man

Mới 16 tuổi thôi, lấy đâu ra 19 tuổi :D. Con trai Zidane đá hay chuẩn khỏi phải chỉnh :D