Những điều bí mật từ bản Median 2008?

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi khoaitay14, 12/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. khoaitay14

khoaitay14 Youtube Master Race

Chào các bác em chơi bản này cũng chỉ mới đây đang đánh phần 2 lever 60 nhưng thú thật là nhiều cái ko biết phải kiếm ở đâu chẳng hạn như công thức horadic như thế nào và đồ xanh full hay nâu full phải kiếm ở đâu?các cửa ngầm ko có trong ques phải vào bằng cách nào..ở đây e chỉ biết cách vào trang trai bò sữa khi đi hết cựa 5 nhưng do đò đạc cùi nên vào đó mém die như thường lên đến bản 2 kháng âm một loạt..
    Vậy bác nào biết những gì liên quan về những điều em thác mắc post lên chia sẻ cả anh em nhé.
    Ko ai dám tự nhận mình là người thông minh và tài giỏi nhất chỉ có người biết mình hạn chế nên phải cố gắng update kiến thức thôi hihi
    TY các bác!

2. luan005

luan005 Youtube Master Race

sẵn tiện có pác khoaitay14 hỏi về Median 2008 thì mình cũng xin pon chen hỏi ké về Median 2008 với !
    1_ Trước tiên là về Download : Mình đã down zip Median 2008 1.56 về roài nhưng chưa rõ cách cài vào game D2 ( trong zip có Patch_D2 và vài cái .dll ) vậy thì giờ coppy cái nào vào thư mục Diablo ( coppy Patch_D2 hay la coppy tất cả những gì có trong zip Median 2008 1.56
    2_ Do chỉ mới biết đến MOD Median 2008 nên chưa rõ lắm ( vì bản này hình như thay đỗi hoàn toàn so với những bản MOD khác thìu phải ) . Có thể cho minh hỏi về nơi để săn item UI hoặc sét , gems , runes ....
    3_ Mod này đã có cách tăng chuẩn cho chars chưa . Nếu có thì cho mình xin cách nâng skill + sta
    4_ Pác nào pro + nhiều kiến thức về Median 2008 thì có thể cho mình xin công thức horadic + cube với
    5_ Cho hỏi bản này có dùng được Rune Words hay gem Words , Jew Words ko? NẾu được thì cho mình xin công thức tạo của Mod này với
    6_ Thanks you những ai trả lời dùm.

3. super_boss

super_boss Being Crazy Moderator

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.