Những người lớn hơn 25 tuổi vào đây thảo luận?

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Ba_nghien_game, 4/5/05.

1. Ba_nghien_game

Ba_nghien_game Donkey Kong

26 tuổi rồi, vẫn chơi game nhiều khi với giới trẻ không thích hợp lắm. Ai lơn như tui ma vẫn chơi thi làm một guil cho anh em nhé.
    Nhớ mời mọi người tham gia.
    Gamevn dạo này làm sao thế nhỉ.

2. bydieu1510

bydieu1510 LObydieuVE - All for BYdieu

có tui 21 tuổi được hông vậy man, man nói là dạo này gamevn làm sao là làm sao vậy nè.

3. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Nghi ngờ ko có ai hơn 25 tuổi lắm....có được tự động tăng tuổi thêm 4,5 fát ko ;))

4. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

có đoá ba tui nè 44t mà vẩn còn chơi game nè nhưng mà là Mu và L2 dzụ ổng chơi GB ổng nói nhãm <--- pó tai

5. PhamHoangAnh

PhamHoangAnh Mr & Ms Pac-Man

Tui 24 tuổi vẫn chơi game nè , đi làm dzìa rãnh là chơi game nì có sao đâu, nếu thích thì mời huynh vào guild The†God của mình (nếu huynh pro) ::)

6. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Dạo này dụ được pà chị 27 tủi bắn GB :>

7. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

hơ hơ, guild tui có 1 thằng sinh năm 81, còn 1 lũ tụi tui toàn 83,84,85 với 1 lũ lóc chóc từ 87 tới 96, hix, nhưng lũ nhóc ko được bắn chung với lũ lớn, hò hò

8. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

lol chơi game hông có fân biệt tuổi tác đâu đừng lo gì hết cứ thoải mái và vô tư đi hehehe

9. cloudcloud

cloudcloud Youtube Master Race

eim 25-2 tuổi nè có đươcj vàO NÓI CHUYỆN KO ZẬY ,IHHIHI
    CÁC BÁC ƠI NICK CỦA EM LÀ "CLOUDCLOUDCL" DẠY EM BẮN VỚI

10. cloudcloud

cloudcloud Youtube Master Race

Em Moi Chuyen Tu'` War3 Sang Chơi Gb ,đang Rìu Chiến Chấm Hihihi
    Nhưng Mà Gà Hơn Cả Gà Cho Em Buôn Dưa Lê Với

11. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Game thì cần gì phải phân biệt tuổi tác chứ bác,GB vô chơi thấy thằng nào bắn hợp tay thì làm quen,bắn chung lâu rồi sẽ lập guild thôi.Tuổi tác là chuyện nhỉ mà ;;)

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Cloud Cloud có fải là hay đánh dday ko nhỉ ;;)
    Mới dụ thêm được 1 ông anh 30 tuổi bắn GB :))

13. khongthebiet2

khongthebiet2 Donkey Kong

box re có người 36 tuổi lận , có sao đâu

14. motngayvui

motngayvui Youtube Master Race

em xin phép mấy huynh em mới 18 tuổi àh , bắn GB korea dc 2 năm, GBvn được 2 ngày, hihihihi......... nói hổng phải khen chứ, thà bắn với tụi nước ngòai còn hơn...bọn nó chửi thề mình nghe mình ko khó chịu lắm, vì nghe ko wen, còn bắn GBvn này , hix chửi thề đê tiện luôn, mình la gà bắn ở room1,2 thì bị người ta chửi DM,... bắn hên, rùa, rùi tu`m lum hết, mặc dù đệ cũng tự nhận mình hơn bị pro về chiếc tulte (con rùa), và Mage , đệ kể cho mấy huynh nghe , đệ chỉ bít bắn ultra angel ko àh (go's siêu cao) , vì đệ la 1 người thích cái đẹp, bạn gái đệ cũng đẹp nắm hihihi
    mỗi lần CW (gio doi) đệ bắn hụt tất nhiên la me'm trúng, bọn họ chửi: giao hoan đất trời Pố ngu như chó.........mới chơi lo bắn thường ko lo đòi bắn góc siêu cao huhuhuhu cố giải thich la góc dưới 80 ko bít bắn, mà vẫn cứ nói mình ngu
    ko phải nói chứ, bắn lâu lâu gặp 1 đối thủ tầm cỡ mới reset( chuyển đồ wa con mới) mừng gầp chết luôn,thấy người ta mặc đồ mạnh như điên vậy bă'n hay pà kố, bắn 5 thua 3, nhưng vẫn vui, bởi dân pro (chuyên nghiệp) họ thua vẫn cười, chứ ko chưi thề như mấy tên noob
    hixxxx
    mấy huynh thấy sao?????

15. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Nhiều thằng chuyển đồ như thế nhưng có fải thằng nào cũng pro như bạn nói đâu ? Nhiều thằng chuyển như thế cậy đồ mạnh nên to mồm lắm ....Hoặc nó thấy thắng bạn==> nó nghĩ bạn là gà cho nó chăn==> nó ko mún chửi để bạn đỡ out ==> để nó chăn tiếp =)) Đúng là như vậy đó
    Đành rằng mình bắn trượt bị người bắn hay hơn chửi còn đỡ, đằng này nhiều thằng bán ngu như bò vẫn mở mồm ra chửi ...bó tay
    Chiều nay bắn 2v2 server 1 (chả là lập nick mới bắn với bà chị mới chơi ) gặp 1 thằng bắn Grub , nó bắn fát đầu ko trúng ==> nó bảo :"tao cảnh cáo mày đó"...phát thứ 2 lại trượt ...=> tao thấy tội nghiệp mày nên cảnh cáo fát nữa....fát thứ 3 trúng được 1 viên đạn2, nó bảo... thấy chưa, tao đe đấy, mày khôn hồn thì ra đi noob....T_T .....sau khi nói câu đó thì nó die...khi bay lên vẫn ko quên 1 câu : Tao tha cho mày đấy thằng noob :o :o

16. the_piano

the_piano Youtube Master Race

1979 nè. he he vẫn ít tuổi hơn mấy ông ở cq. mà các bác ý còn cày GB cả ngày nghỉ mới ghê, đúng là có gia đình rồi không lo ít thời gian đi tán gái.

17. motngayvui

motngayvui Youtube Master Race

đời tức cười vậy đoá
    Cũng đúng có thể là hắn ko mạnh thật vì hắn bắn góc thấp mình bắn góc cao.... mà 5ván mình thắng đc 2, nếu la pro thì chắc mình ko có cơ hội để bắn góc trên 80 đâu
    hixxxx ghét nhất mấy người bắn big foot (xe da`o) mình ko thấy xe doa' có gì mạnh mà mi`nh thua hoài hixxx đã bảo ko bít bắn góc dưới 80, vậy ma nó nở lòng nào triệt tiêu góc mình hoài luôn, khiên sỡ trường bị lật tẩy đành chuyển wa bắn boomer xe này bắn khó khiếp, nó vượt mọi qui luật của gió, ví dụ trường hợp gió 0 , mình để toạ độ 86, bình thường ở mage va tulte thì trúng chắc(kéo max chuột), vậy mà ko ngờ nó bay cả cây số, bởi vậy chiếc này mình bắn tọa độ dưới 60 rất tốt, có chiếc này la trái sở trường của mình àh, còn lại là ko bít bắn,ko bít làm nổi bật ưu điểm của những chiếc khác
    Con nhiều chiện tức cười lắm ví dụ như 1 cô bé đố mình rằng: con cá gì có 6 vú
    chài đất ơi bắn GB mà liên wan gì con ca' ngộ ngộ đóa chài
    mấy huynh bít sao ko, cô bé này giàu có mấy triệu đoá , em thấy đồ mặc toàn đắc tiền cấp trượng rùi, bắn thì hơn em 1 ty', đấu ultra angel với em mà, hihihi ngộ lắm nha thấy em gà con ko có đồ gì hết - mà đấu trong phòng 12 - mới hỏi em cần ko, cô ta cho 1 bộ xài, chài ơi mừng lắm chứ ai ngờ bắt mình trả lời câu đố đoá đoá hixx.............theo các huynh thì seo???em bí rùi...........cuối cùng câu trả lời của cô ta là con cá..........hộp hixx....... em hỏi tại sao là cá hộp , àh thì ra la cá hộp hiệu 3 cô gái ............. câu đố vầy có cho em 1 bộ đồ max tiền max công max def em cũng potay.com

18. hcant18

hcant18 Youtube Master Race

hay nhỉ !

Tui 24 tuổi lè, rùi seo ???

Lớn tuổi mà còn ko bắn lại con nít nữa lè

19. BuomQueSSP

BuomQueSSP Youtube Master Race

Mà nói tóm lại vô đây khai báo tuổi thôi ấy hả ?
    Mới vô GBVN làm chick bắn chơi mà chịu không nổi , mấy thằng nhóc nhỏ xíu mà chửi mất dạy quá ! Đúng là lớn tuổi 1 chút thì nên chơi với nhau cho dễ nói chuyện . Chứ gặp đứa nhỏ tuổi nói chuyện lịc sự thì không sao , chứ gặp đứa mất dạy thì mệt lắm !

20. Ba_nghien_game

Ba_nghien_game Donkey Kong

Đúng thế, nhiêug luc chơi gặp những thàng nhoc con chưit bậy xưng anh với mình mới tức chứ. Tất nhiên là chơi găm không phân biệt tuổi tác rồi nhưng cũng hơi không hợp với người lớn lắm. Mà người lớn tụ tập với nhau sẽ khác hơn chứ pahỉ không.
    Tui sinh năm 1979 đây. Có ai lớn tuổi hơn không. Nick : Baongcu.
    He heh e
    Mà có cái guil nào cho tui tham gia với, mới ruu sắt chấm thôi.