Nói cho mấy fan NFS ghiền chơi.

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi milano86, 18/5/05.

1. milano86

milano86 Donkey Kong

Vào tháng 11 này NFS: Most Wanted sẽ ra mắt với sự xuất hiện thêm dòng xe BMW series 3,5. Chưa có nhiều thông tin về các hãng xe khác. Và đặc biệt hơn là mình có thể độ xe, kể cả BMW. Và có thêm các màn hot pursuit ( cảnh sát dí đó). Cảm giác chạy BMW thật sướng!!! :D

2. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Độ xe thì có gì đặc biệt,từ trước tới giờ phần nào mang tên Underground mà chả zậy :o

3. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Đã là underground có nghĩa là có độ xe rùi, thời bây giờ, bọn nó đi độ xe cũng khá nhiều, nên trong game cũng có độ xe nữa.

4. milano86

milano86 Donkey Kong

Vậy hồi đó đến giờ các bác có thấy game nào cho độ xe BMW đâu.Forza bên XBOX có BMW nhưng cũng ko cho độ chi tiết. Tụi BMW khó khăn về bản quyền lắm. Mà NFS cho độ BMW cũng là đặc biệt rồi. Chứ độ mấy xe khác thì ai ko biết là bình thường.

5. Ferrari Enzo

Ferrari Enzo Mr & Ms Pac-Man

Milano kiếm giùm cái list cars được ko ,mình khoái con Enzo nhứt,nếu ko có con này là tui bỏ NFS cái rụp luôn.Bi giờ đang chạy con này ở Need 6,đẹp lém.

6. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

nếu bác khoái chiếc ferrari Enzo thì chọn game Forza Motosport hay Project gotham racing đó, đẹp ác luôn.. màu đỏ truyền thống...vv..... chưa kể Project Gotham Racing 3 trên Xbox 360 sắp ra mắt nữa...

7. Fear83

Fear83 C O N T R A

PGR3 trông khá thật, trailer gì mà cho một loạt Saleen S7, Murcielago với F430 chạy ầm ầm, nhìn nhỏ hết cả nước miếng, nhất là đoạn đầu em Saleen vàng phi ra suýt lao vào tường, hù hú...

8. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

các bác khác tui ùi tui thì khoái nhất dòng mclaren á! chờ các phiên bản sau nhưng không có tiếc hùi hụi luôn à

9. Heardless

Siêu xe tôi chỉ khoái mỗi Pagani Zonda.Còn vụ BMW ít độ chẳng phải vì bản quyền gì hết mà vì đã nói rồi xe Đức toàn ông già với trung niên lái,thanh niên ít ai mua để độ lắm.
    Ông Thuận làm ở Hiệp Lực à,vậy chắc tôi gặp ông rồi :;)

10. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

BMW đúng là rất ít tune nhưng khi tune thì chiếc nào cũng pá ohát , tui có mấy tấm hình của BMW được thằng AC Schnitzer mod lại nè , ai thích thì cứ kêu tui share cho , với lại part tune xe của BMW rất hiếm , và đa số toàn là hàng làm riêng cho nó nên ít khi nào thấy đụng hàng , part dễ kiếm nhất của BMW thì chỉ có cái mâm xe .

Siêu xe thì hiện giờ đang khoái nhất là Saleen S7 , nhưng nói cho cùng thì tui ko khoái super car , chỉ thích street car với Muscle thui , Low Rider nữa .

11. milano86

milano86 Donkey Kong

Siêu xe thì em ko dám mơ rồi. Mơ những cái nào gần thực tế thôi. Em thì khoái nhất dòng Mazda RX8 và BMW 325i. Mai mốt qua nước ngoài cày để dành mua BMW 325i rồi mới lấy vợ. Mê xe hơn vợ. :D

12. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

cậu đi nước ngoài à sướng thía ta ui đi nước nào dzị cho anh em biết đặng còn làm tiệc chia tay
    hahhahhahha đúng không nè

13. milano86

milano86 Donkey Kong

Cũng còn lâu à, 3 năm nữa lận. Đi Canada, bây giờ lo học English và vi tính. Chừng nào đi sẽ làm tiệc chia tay với anh em speed. Anh em mình còn họp mặt dài dài mà. :D

14. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

tháng 11 năm nay em đi gòi .....sang Sin ...đã có giấy báo nhập học ... cũng bùn nhưng thui cố học rùi về gặp lại anh em hen .... chắc khoảng tầm tầm cuối tháng 10 làm tiệc chia tay :D

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

thế hả???????????? Bác nhớ gửi quà ra HÀ NỘI cho tui nha, mong quà chia tay của bác lắm đóa ;)) Trêu vậy thui, chứ đi được nước ngoài đâu phải để chơi, mình đi để kiếm cái nghề mà, tui cũng đang học TA để đi nè, nhưng chắc là năm sau quá, chán.

16. Heardless

Chà ,hóa ra có tới 3 bác sắp đi nuớc ngoài,nhiều thật,nhưng đi đâu mà vẫn nhớ về đây post bài là được rồi, sẽ ko có ai bị buồn hết ;;)

17. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

sau mà có nhiều bác cứ lần lượt chia tay thía ta bùn quá hà
    thui thì tui cũng phấn đấu kiếm cái bằng TOIE cái rùi kiu pa và ma cho du học luôn quá hà

18. maskim

maskim Youtube Master Race

U nào có kinh nghiệm chỉ mình cách mang đĩa wa bển ...nhìu quá!(tính mang theo non trăm chú!)

19. Fear83

Fear83 C O N T R A

Qua rồi thì cần gì đĩa nữa, lên mạng down gì chả có.

20. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

thui, làm cái ổ 200 G đi, có 2 triệu thui mà, nhét hết vào ổ rùi qua bên đó, lấy ra vậy, một cái có 700M, ổ 200 G thì cóp được đến ít nhất là 230 cái đĩa, làm ổ ảo ý. thế là ok rùi mà.