Nơi dành cho các đội chiến thắng

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi ultima_86, 27/1/05.

1. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Các bác nào có đội chiến thắng thì hãy vào đây post bài để tôi công điểm.Nội dung ko thể thiếu là phần câu hỏi của đội .Chỉ vậy thôi.
    Đây là danh sách các đội cùng với tên của từng thành viên đã từng thắng cuộc.Vào đây mà post bài nhé(những bác nào tên có màu là cộng điểm rồi).Khi nào hết một vòng ra câu đố thì tôi sẽ làm lại một danh sách khác để tiện phân biệt.
    Tommi , M_108chuyenanhFF, BOKO85:trong đội The lord of Game
    Tommi , M_108chuyenanhFF,BOKO85:trong đội The lord of Game
    Ultima_86,high summoner,rinoaheartilly trong đội:Seeds of garden.
    my finalfantasy,binpinpin,shuu trong đội:ba thằng điên
    my finalfantasy,binpinpin,shuu trong đội:ba thằng điên
    Final000, Lucky_seven, okia trong đội:Tidal Flame
    KNIGHT_1988, squall_leonheard, ffkid

2. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Khai trương 1 phát.....Đội ba Thằng Điên đã giành chiến thắng vì kô có đội nào trả lời được câu hỏi kekeke...Cám ơn Ultima_86 nhá....Quả thật tui thấy ít có mod nào có tinh thần trách nhiêm cao như cậu đâu...Quả là hết mình vì 1 GVN trong sạch bổ ích :-" Chúc cậu nhanh chóng lên đời SMOD để anh em còn đc nhờ vả kekêke :D
    Câu hỏi của Băng Nhóm Ba Thằng Điên:Gần edea house có mộ ngôi làng bí mật mà có thể ko bí mật đâu mấy cha cho tụi tui biết là dòng chữ hiện lên ở ngôi làng đó là gì và nơi đó được gọi là gì nhá ...phù thế thui ko nói nữa.

3. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

kekeke đội mình chiến thắng trong vụ đầu rùi hả, vui quá xá, à mod ơi vụ tui còn chiến thắng trong vụ của tidal flame nữa mà, sao cộng ít vậy , nhẽ ra phải 10 EXP chứ.
    hehe sẽ có 1 câu đố thú vị nữa đây

4. my finalfantasy

my finalfantasy C O N T R A

Tui dc cộng exp ko dday nhỉ phát ngôn viên nhóm 3 thằng điên đây
    Câu hỏi là Câu hỏi của Băng Nhóm Ba Thằng Điên:Gần edea house có mộ ngôi làng bí mật mà có thể ko bí mật đâu mấy cha cho tụi tui biết là dòng chữ hiện lên ở ngôi làng đó là gì và nơi đó được gọi là gì nhá ...phù thế thui ko nói nữa.

5. binpinpin

binpinpin Dragon Quest

Đại diện cho băng nhóm 3 thằng điên trả lời câu hỏi của nhóm tidal Flame...Nhóm tụi tui đã trả lời gần như là đủ các địa danh như trong đáp án hoàn chỉnh do nhóm tidal Flame đưa ra:-?...Cho nên đại diện cho các anh em trong nhóm đề nghị Mod thưởng EXP ( Chính bản thân nhóm tidal Flame cũng cho rằng chúng tôi xứng đáng đc thưởng, Còn số EXP thưởng thì đương nhiên kô thể tối đa nhưng cũng đáng đc thưởng đấy chứ:>..kekeke)
    Thôi thì 4 EXP nhá....thanksss nhìu:))

6. my finalfantasy

Hèm bác Ul xoá bài này cũng dc nhưng em hỏi thêm là đội em đã trả lời đúng gần hết chỉ thiếu một hay hai địa điểm mà okia cũng đã bảo tụi em nói đúng xin bác thêm tí exp dc ko ah

7. Boko85

Boko85 Mega Man

Khẹc... mod cái topic nào thì pin cái đó đi... để chung thế này rối mắt quá... Ko có ai dị nghị đâu, chỉ có 5,6 topic được pin và hết chơi đố thì thôi, ngoài ra nên có topic tổng kết cho ai biết đường mà lần >_<

8. my finalfantasy

Hèm sao lâu vậy abcs UL ơi em ko dcexp nè cả SHuu nữa nó cũng là thành viên tụi em nhá nên cộng thêm exp cho tụi em vì câu hỏi đội okia

9. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Nhóm Secrec Knight
    Đội tui thắng với câu hỏi :Có bao nhiêu cách tạo sát thương 0 damage với chỉ số là 255 tất cả.
    Ngoài ra xin Mod cộng 2 EXP cho nhóm của okia vì có câu trả lời gần đúng nhất.

10. ultima_86

Ủa câu hỏi của đội bác tôi chưa có thấy nữa mà,sao lại đòi cộng điểm sớm thế?Cho tui trả lời nữa chứ.

11. ffkid

ffkid Youtube Master Race

anh ul ơi , nhưng trả lời xong rồi mà , chấp nhận đi , lên muộn quá , xong từ bốn giờ cơ mà , cộng đi , đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp , dành dụm mãi mới được 5 mp

12. high summoner

high summoner Fire in the hole!

ủa thế mình có được cộng E không nhỉ câu hỏi gì của ultima đó ai mà nhớ ....
    mà ultima nè rinoa dạo này đâu thấy nó vô .....thấy sai lầm chưa ....

13. okia

okia The Warrior of Light

mod ơi thế cái câu hỏi của đội tui thì có được cộng không. cái câu: có bao nhiêu chỗ ta có thể vào mà không có trên bản đồ ý. câu này còn 1 địa điểm mà mọi người không nói ra được. thế thì cũng phải cho 1 hay 2 E chớ (dù hơi ít ^^ ).
    mà Secret knight bảo đội tui có đáp án gần đúng nên đội tui có được cộng đỉm ko vậy...

14. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

mod ơi tui chưa được cộng điểm câu hỏi lúc đầu ấy, nhóm tui đưa ra câu đố và không ai trả lời được 2 thành viên của tui đã được cộng điểm rùi riêng tui chưa được, mod cộng cho tui 5 điểm câu đó nha và 5 điểm nữa vì đội tui đã trả lời câu của đội tidal falme , tổng cộng là mod phải cộng cho tui 10 EXP nhé

15. ultima_86

Yêu cầu là các bác hãy ghi câu hỏi của mình vào bài viết.Nhưng người mà ở dưới phần chấm điểm có hàng chữ nhắc nhở thì hãy sửa lại bài viết của mình đi rồi sẽ có điểm.Còn việc cộng điểm khuyến khích thì tợi tôi nghĩ lại nha.Mấy câu này sẽ ko có điểm khuyến khích.

16. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

à há bác ultima_86 ơi hình đội tui cũng có một câu hỏi về pet movie mà không ai trả lời được bác boko85 phải giải đấy liệu có được cộng không nhỉ , bác boko sao không lên tiếng nhỉ

17. ffkid

ffkid Youtube Master Race

ơ đấy , thành viên đội em post câu hỏi rồi đấy sao không công cho em , đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp đừng trừ mp

18. ultima_86

Tôi nhắc mấy bác là phải ghi câu hỏi cơ mà,ko ghi thì ko có Exp nhé.Sửa lại bài viết đi rồi tui cộng cho

19. M_108chuyenanhFF

M_108chuyenanhFF Dragon Quest

thế câu hỏi của đội the lord of the game gồm các thành viên là BOKO85 , M_108chuyenanhFF , tommi , câu hỏi là pet movie ấy không ai trả lời được câu đấy BOKO85 phải giải thích mà sao không thấy cộng điểm cho đội tui nhỉ

20. ultima_86

Toàn thấy mấy bác chat ko à?Chừng nào đội nào chiến thắng thì mới vào đây Post bài chứ.Ở bài viết đầu tiên của topic đã có vài sửa chữa đó,các bác lên xem lại coi có thiếu xót gì ko thì gửi PM cho tôi,đừng ghi ở topic này nha.Thanks