"nói thật hấp diêm tiêu dao,với tui giống như đi fam gái"

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi actifosi, 2/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. actifosi

actifosi Youtube Master Race

"nói thật hấp diêm tiêu dao,với tui giống như đi fam gái"
    Trích dẫn: Bạch Ngọc Hổ

Đêm qua rạng sáng ngày hôm nay tại quán caffe xich-quy online nhóm phóng viên chúng tôi bất ngờ chộp giật tóm đc bạch ngọc hổ mc liên minh x-q.ko bỏ lỡ cơ hội,chúng tôi thực hiện ngay 1 phóng sự phỏng vấn anh đôi nét về hoạt động của anh sắp tới.
    PV:thưa anh,dạo gần đây chúng tôi ghi nhận đc có sự di chuyển động hướng quân sự về phía dương châu nơi đóng dô của LM tiêu dao,ko biết đây mục tiêu cá nhân hay là của liên minh x-q vậy ạ?
    BNH:oài,chú nghĩ thế nào mà bảo x-q xuống đánh tiêu dao,chẳng qua fam hung nô chán ở ung châu,tớ chán,kéo ít quân xuống thăm hỏi mấy ông bạn cũ ở dc thui mờ
    PV:”thăm hỏi”,mong anh có thể giải thích rõ hơn từ này ko ạ
    BNH:thế này nhá,D*C đật chật người đông,gái thì nhiều,vàng thì lắm,tớ xuống tranh thủ kiếm tí cháo về nuôi con,với lại nghe nói atgn dạo này sung lắm,xuống đàm đạo tí cho vui
    PV:ko biết đợt này MC sẽ cho bao thành chủ xuống góp vui vậy ạ
    BNH: what???cái j cơ,có tí hàng cho bọn nó xuống để tớ húp cháo à,solo thui.
    PV:ý anh nói là…solo…1 mình anh
    BNH:chú cứ chờ xem,mình ta làm cỏ D*C hé hé

X-Q đại bản doanh
    Pro:Hổ,ông chơi j kì vậy xuống D*C sao ko bảo tui
    Heo béo:anh ơi cho em bám càng với,ở nhà chán lắm anh ạ,Trương Liêu em dạo này hồi xuân muốn xuống D*C fam gái
    MC:ko là ko,các chú ko đc lằng nhằng,ý anh đã quyết,mình ta solo đucợ rùi,cấm các chú sớ rớ
    Pro:mịe,ông xuống chơi gái 1 mình để bọn tui ngồi hấp diêm minh vy chán thấy mồ
    Heo béo:hic ông còn có minhvy với xích bích giải khuây,chứ em thì ngày ngày fam man chán vãi

PV:vâng xin cám ơn nhưng thong tin quý báu mà anh cung cấp
    Như vậy sau chiến dịch Hoàng Kim,chán nản với game4v và game4v5 BNH MC X-Q đã quyết định 1 mình tiến xuống DC fam gái ( như lời anh là bắt ít mỹ nữ về Dự Châu nghịch),ko biết TD sẽ chống dỡ ra sao???
    Chúng tối sẽ tiếp tục cập nhật thong tin đến cho các bạn những diễn biến mới nhất về chiến dịch này

2. pokemon_red

pokemon_red Dragon Quest Lão Làng GVN

em xin các pác đây là forum GVN mà các pác chém như ở nhà ý.Lúc nào có chiến báo thì hẵng show lên cho anh em xem

3. cruelshade

cruelshade Garena VN

Show hàng thì không ra show hàng, lại còn sai topic. Thư giãn cũng chả ra thư giãn...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.