Phiên bản kvtm dành cho các nền tảng khác

Thảo luận trong 'Các game khác' bắt đầu bởi hoangvchung, 27/2/16.

1. hoangvchung

hoangvchung Youtube Master Race

Tải Khu Vườn Trên Mây android là một phiên bản game được zing phát hành và nhận được cực nhiều sự hâm mộ của người chơi chỉ trong vài tháng phát hành game đã có một lượng người chơi cực lớn có thể nói là lập kỉ lục trong những game trước đây, hãy cho bạn những kinh nghiệm để có thể có những trải nghiệm hấp dẫn nhất thỏa mái nhất sử dụng những chức năng được vô cùng nhiều người yêu thích
    Sự tỏa sáng của game đã giúp nhiều người cảm nhận được những sự độc đáo nhất, đặc biệt là game đã có những liên kết với facebook android hay các trang mạng xã hộ khác để bạn có thể khoe kết quả chơi game của mình trên đó, quả thực là một điều cực chất, hãy tự sắm cho mình một phiên bản chơi thôi các bạn, bạn sẽ chăm sóc cây trồng đưa chúng trở thành những vật phẩm có giá trị nhất hiện nay, hãy tự sắm cho mình đi thôi các bạn
    Phiên bản game đang có những phiên bản dành cho java android và ios nhưng hiện nay phiên bản dành cho android được thịnh hành nhất, hãy tự cho mình cơ hội trải nghiệm phiên bản này trên ch play android để có thêm sự miễn phí, phiên bản hỗ trợ nạp thẻ với nhiều chức năng cực hay trên mobile