Phỏng vấn yeuemnhieu17

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi dark_aeon, 18/6/05.

1. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

cuộc nói chuyện này tui ko dám đảm bảo về tính chính xác vì tui tình cờ lượm được .Có nhiềuchỗ tui ko thể post lên , chỉ có thể post 1 vài phần của nó :D
    sắp tới sẽ có nhiều cuộc PV các nhân vật khác trong GBVN , it's funny #>:)
    hi vọng sau khi post cái này ko có gì xảy ra với cái nick của tui cũng như nick trong GBVN †amen†

Các file đính kèm:

• 1.bmp
      Kích thước:
      216 KB
      Đọc:
      205
    • 2.bmp
      Kích thước:
      213.8 KB
      Đọc:
      157
    • 3.bmp
      Kích thước:
      154.6 KB
      Đọc:
      151
    • 4.bmp
      Kích thước:
      209.7 KB
      Đọc:
      143
  2. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Cảm xúc của mình thật khó tả,dark_aeon .í lộn yêuemnhieu17 có thể hát bài "Em sẽ là ngưòi ra đi " =))
    Còn tui thì sẽ hát bài "Ước gì" => Ước gì .....GM GBVN ở đây giờ này
    =)),=)),=)),=)) -----> không cười nữa,sái quai hàm rồi

3. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

À mà wên,lần sau có up hình lên thì làm ơn Save files đuôi .JPG dùm cái nghen bồ,để đưôi .BMP nặng thí mồ
    Sắp có chiện zui đây

4. Warheit

Warheit Mega Man

Có điêu không đấy :)) . Anh em để ý ở cái pic thứ 3 . Hai cái câu gần cuối . Câu mà
    yeuemnhieu17 chửi "dm gbvn" ko có dấu "]" ở sau nick . Nghi chú này điêu lắm =)) . Nhưng phải công nhận " Rồng mà không bot là con rồng con " =))

5. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Fải ghép không đó cha nội,cái pic thứ 3 đâu rồi

6. ctqterrorist

ctqterrorist Donkey Kong

Cũng không có gì lạ . Mục đích của gbvn thì đã được khẳng định từ khi mới mở (ko có server off) .

7. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

lolz,có ai mua bản quyền game xong rùi cho ông chơi free không,GBVN chỉ mua mỗi cash còn lại là free,zậy mà cũng fàn nàn,đúng là người VN,toàn khoái xài chùa,cho người ta sống zới chứ hé,cứ cho chơi free thì lấy zì ăn

8. baby_vip

baby_vip Youtube Master Race

được hơi hoành tráng đoá lần đầu tiên tui thấy yeuemnhieu17 trả lời 1 người như vậy cái trò này ai chả làm được có cần tui làm cho mà xem hông http://tinypic.com/64mi48 hĩ hĩ cái trò mèo mà cũng làm :))

9. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

CHi cần biết 1 chút ít về Photoshop la co thể làm được rồi.Những bức hình như vầy chưa đủ là cơ sở để xác nhận

10. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

thôi đi mấy pa, mấy pa bị thằng ku dark_aeon chơi chiêu đánh lừa hết rồi, bây giờ tôi sẽ phân tích 1 vài điểm bố láo của thằng láo nháo này cho bà con sáng mắt ra với trò lừa đảo này của nó nghe, tuy rằng tôi cực kỳ ghét thằng yeuemnhieu17 nhưng sự thật vẫn phải được nói ra.
    1. thằng yeuemnhieu17 tôi khẳng định 100% là nó có bot nhưng tôi cũng dám khẳng định là nó ko bao giờ dám nói nó bot. 1 điểm sai
    2. thằng này nó chơi chiêu đê tiện thế nài nài, tôi xin ví dụ nghe : chao ban ( 1 đống khoảng trống )yeuemnhieu17]chao ban ----> như thế là đã có 1 đoạn đối thoại với yeuemnhieu17 mà yeuemnhieu17 được xem như là trả lời, câu truyện vẫn cứ tiếp tục xảy ra như thế, suy ra trò này cũ mèm rồi vậy mà còn lừa được khối người nhở

11. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

ừh ha.Ta cũng co thể viết:
    YoyoPham] Minh la MISSEST BEAUTIFUL GIRL
    yeuemnhieu17] dung' dung'
    diamondboy] qua' chinh xac'

Tương tự ta cũng có thể làm trong gunbound

12. yugioh!

yugioh! L0v3

ha ha, mấy cái vụ này nửa thật nữa giả nên cũng chả bít nói sao, chỉ càng ngày ngàng kết yeuemnhieu17 thui

13. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Lolz chú em kia là cheater đó pà kon đừng tin nó. Yeuemnhieu17 không bao giờ nói chuyện với người lạ nếu nó không wen đâu. Điều này tôi có thể khẳng định cùng các bác. Thằng này đúng là giỏ trò rồi =))

14. Warheit

Warheit Mega Man

Chả cần photoshop . Các bác thích thì em làm thử cho 1 đoạn trong Gunbound . Chú này chắc là thích yeuemnhieu17 bị block nhưng cái pic thứ 3 bị lộ rồi . Lolz

15. talawas88

talawas88 Mr & Ms Pac-Man

hehhehhe
    mấy thằng này cũng tếu vãi
    đúng là pác yeuemnhieu chẳng bao h add nick lạ đâu
    với cả rồng thì có cho tìn cũng ko dám bot
    mà các pác có tin là chỉ cần add nick em, em có thể cho các pác nói theo ý em ko, em thề là em mù tịt photoshop
    hihihihi
    bác nào ko tin thử add nick FakEoOoNooB của em, em biểu diễn cho mà xem, chỉ hi vọng các pác ko chửi em láo :P
    thank kiu các pác :D

16. LoveSky

LoveSky Youtube Master Race

Đcm mấy thằng rỗi hơi . Mấy trò này quê lâu rồi con . Trò này chỉ đi lừa con nít chứ mang ra đây thì ai tin . Nhưng công nhận thằng này rỗi hơi thật . Tự nhiên mang thằng yeuemnhieu vô đây làm gì ?! Nói thật , You mà nói chuyện đuợc với nó như thế thì tui gọi U = Sư fụ luôn đấy .

Còn bi giờ , thằng nào lên trình cao chẳng có lúc phải ngồi Boot 2 máy . Chuyện thường thôi . Không boot thì tụt Rank . Mà tụt rank thì thấy tức ==> Không muốn thì vẫn phải Boot thôi ?!

17. xXxSaphiraxXx

xXxSaphiraxXx Mr & Ms Pac-Man

Em chỉ xin nói 1 vài lời thôi.Có gì đụng chạm mong các bác tha lỗi đàn em.
    Em hỏi thật nhé?Bác dark_aeon lập ra topic này để làm chi vậy?Chẳng lẽ bác muốn anh yeuemnhieu17 bị mọi người thù ghét hay sao?Bác đã bắn gb thắng anh ấy chưa?Ở đây không có chỗ cho những người vì ganh ghét cá nhân mà lập chiến dịch tẩy chay
    Mà riêng em thấy bot thì không có gì lạ,anh ấy fải học thi nữa,thời gian đâu mà bắn

18. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

=> Rồng mà kô bot là con rồng con :)) :))

19. dark_aeon

dark_aeon Donkey Kong

hehe , đã bảo là it's funny mà , mọi người tin hay ko thì tùy , đâu có gì chứng tỏ dc cuộc nói chuyện đó là đúng hay sai đâu #>:)

20. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

hù,tưởng thiết chứ,giờ mới thấy mình noob.Làm mừng hụt,con rồng cua tui bao giời mới đuổi kịp YYN17 đây,huhuuhuh,khoang cách ngày càng xa :((