s>acc trojan girl lvl120 chua rb+item soc sever Thuder

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi babygirl2003, 29/1/06.

1. babygirl2003

babygirl2003 Youtube Master Race

Can ban gap 1 acc trojan lvl120 chua rb (hien dang lvl 114)+tat ca item,gia ca nhu sau:
    -Acc ko item lvl 120(se luyen den 120 rui dua):1 MILL (neu lay lien se bot cho ti money).
    -1 super att ring 1soc 1ref raibow gem :500k
    -Tat cac item dang co se ban voi gia la 1milltrong game=5000VND(tinh theo gia dang ban o game).
    Neu ai co nhu cau mua gi thi goi den so dd:0907737172.
    (Tui o tp.hcm ,neu ai o noi khac thi phai co nguoi quen o day hoac thoa thuan sau nha). :hug:

2. valeforah

valeforah Youtube Master Race

mấy cái acc như thế nì trong server tui mấy nó bán chừng 15 dbs hết giá , chứ nói gì acc 120 ko item mà 1 mil vnđ , lol

3. babygirl2003

babygirl2003 Youtube Master Race

Bo tay luon neu ma cho no rb thi dc 1 SUPER DRAGON GEM rui,ma cuc do la tu 17-20db rui ba.Neu ban ra ngoai la 400-500k rui. :wink:
    -CO THEM NHIEU KHUYEN MAI NE :
    -Neu mua nguyen con +ring thi dc tang luon bo do dang mac gom:ao elit +3 -5 33hp,elit neck,elit boot,elit coro+2,super club+3 2soc 2nor raibow,1super club +3 1soc 1nor raibow.
    -Mua con ko mua ring van dc tang bo do nhung gia van la 1mill nha
    -Ring thi gia ko co doi.
    Neu ai co thac mac gi thi vao day ban luan sau nha pa con. Bey bey #>:) :cool:

4. ==!Manchias===>

==!Manchias===> Youtube Master Race

lol acc trojan lv 120 mà bán 1m VND . Đùa hay thật vậy. Acc Kyoko archer lv 123 bán max được 800k he he . Bó tay .

5. nevedie147

nevedie147 Youtube Master Race

Tui không biết bên thunder thế nào chứ bên server Dream cho không tui tui còn phải suy nghĩ lại ah. Acc trojan 120lvl da reborn rui, tui còn cho free người ta chơi nữa. lol, đưa giá nì thiệt là pó tay. Item soc 300k tui còn ko có tiền mua nữa, đèng này... Hey, nếu bán hông được thì cho tui nha! heheheh... còn ko wa server Dream tui cho 1 con warrior 123lvl rb choi dỡ bùn hen.

6. heropain

heropain The Warrior of Light

thía hả cho tui đi để wa đó kiếm thằng EvilHBM hiếp :;)

7. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

lol,ai dậy ,nhatkiem ha sao ban acc vay

8. script_kid

script_kid Donkey Kong

Hông phải Nhất Kiếm. acc Girl mu`. chắc là HonDa. Nhưng mu` Giờ HonDa reborn rui`. Sock ring cũng bán' cho con Bbzinha rui`. Còn super ring sock đâu nữa mà bán :D. Việt Nam giờ ở Thunder hơi bị ít. Nhưng con nào tương lai cũng thuộc loại khủng của sver :D. he he acher trojan với warrior toàn 125+ mới reborn. con Fire của tui lv 122 chắc vài ngày nữa cho reborn thôi, Hix lên lv Fire mệt chết người. Anh em cố lên chắc nửa năm nữa Thunder thuộc về VN thui ;;) ;;) ;;)

9. rorophi

rorophi Mr & Ms Pac-Man

acc lvl 114 chắc là NICEgirl, mà bán mắc vậy thì ai dám mua, VN tương lai khủng nhưng hàng khủng lần lượt ra đi roài đến lúc khủng nhất sv chắc còn vài mống (hi vọng còn tui :P)

10. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

lol ,Vn còn lại cũng khá đó chứ tui bit ai rồi, con Nicegirl o TP HCM ,nó có hat sock mà bán cho thằng nào rồi, còn cái ring sock nó cũng it chơi lắm ^^

11. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc nó ban cho con BR nhiêu vậy sao ko ban cho tui T_T, mà sao nó nghỉ chơi vậy ,no wa sv ah

12. script_kid

script_kid Donkey Kong

hê hê. Hông bít. Hình như 35 dbs ah`. Còn lý do nghỉ chơi sao tui bít được. ^_^