...sân chơi...dzô để giải trí...có game online mới...

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân' bắt đầu bởi NV, 10/10/03.

1. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Bà con tướng sĩ buông gươm lâu ngày cũng quẩn nhỉ, giờ tạo 1 sân chơi cho bà con vậy...À hèm, đề nghị chơi trong trật tự nhe :cool: , bà con tính vốn phóng đãng, không nhắn trước chắc phá banh cái sân chơi này qué :-& ...

__Luật tham gia rất đơn giản : làm gì cũng được, miễn là đừng có say bad word ( chửi thề ), spam ( câu cá )...là được, giờ thì bắt đầu

__Bà con có ở Sài Gòn không ? Cứ thứ 6 mỗi tuần thì đi coi phim, phim hay lém...sẳn tiện gặp mặt nhau luôn thể...Hic, lạy thánh ala, mỗi tuần chỉ free được có mấy tiếng, phê quá...

__Ai có ý tưởng gì thi đua hay thì cứ post lên nhé, để mọi người cùng vui, NV cũng muốn giải trí nữa...căng cái đầu quá... :-&

2. Iori Yagami

Iori Yagami Mario & Luigi

Coi phim gì cưng , coi ở đâu ( đừng nói là coi ở IDECAF nha ) ? Giá cả thế nèo ( cái nì wan trọng á ) :x :x ;;-)

3. NV

__Coi ở Lý Chính Thắng đó cu, rạp của Hãng phim Giải Phóng ngày xưa đó, phim hay cực kì, mới coi hồi nãy về xong, phê quá cu ơi.
    __Giá vé hơi cứng : 30.000 vnđ cho người thường và 25.000 vnđ cho học sinh - sinh viên

4. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

lập Topic này ra hay đấy!
    nhưng thầy cho hỏi đi , ngoài TP HCM có lặp đặt ADSL ko!
    có thì xin địa chỉ quán net đó đi!
    mai mốt em ra ngoài chơi chỗ đó!
    anh NV ơi , thư tay em 50ng để ra TPHCM coi phim đi!@};-

5. DASmaxter

DASmaxter Donkey Kong

bây giờ ở đâu mà chả có ADSG nhưng 12sq chơi không được thì mạng nhanh còn có ý nghĩa gì nữa chứ . Tưởng tháng mười này chơi được để dự trữ lương thực quá trời dè đâu bị hố tức quá trời.....

6. batuocbongdem

batuocbongdem Donkey Kong

híc xin tha cho em đi ,game đóng cửa mà mấy modl ko giới thiệu anh em chơi gamé mới ở mạngva còn gamé nào nữa ko ? giới thiệu cho anh em tham gia chơi với chứ ,coi phim riết cũng chán chít nè ... híc híc hu..hu...!

7. HiepSyMongMo

HiepSyMongMo Youtube Master Race

Hê hê ai biết mấy mod của chúng ta tên tướng là gì ko vầy? Nhất là NV á .. hêh.. đề nghị cho biết để hôm sau vào hỏi thăm

8. Doanh Doanh Thái

Doanh Doanh Thái Empty Lão Làng GVN

Chẳng biết post gì cả,hic ở BH chán fèo hà không có gì chơi lên SG xa quá hà đợi ngày 24/25 rùi lên luôn hehe,coi fim trong tối dẩn bồ đi đã nhất á hehe ai có bồ cho tụi mượn xí để đi nha :).Còn teo chắc đi không được gùi NV uii hic hic.
    Ku Yagami là TommyGun ở đấtviệt fải hông nà hehe(hôm qua nghe anh HoangPhuong nói :) )

9. kim long vuong

kim long vuong Legend of Zelda

hèm hèm sân chơi cái chi.....rủ đi nhậu thì đi.
    Còn 12sq thì chết ngắc thiệt rùi. sẽ ko chạy lại nữa. hay nhất là chôm cái source của BM rùi up lên host chùa để chơi. Còn ko thì mày mò viết lại nó....Hèm...
    Cách nào đây bà con?

10. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

sao vé xem phim ở HCM đắt thế hả mấy ông ơi
    ở chỗ tui chỉ có 20000 thui àh
    mà chất lwưọng lại là nhất VN nữa chứ xem sướng cả mắt

11. Salmon

Salmon Mr & Ms Pac-Man

to kim long vuong : ai nói cho bác biết là 12 sq down luôn vậy ?
    Còn việc mày mò tự viết lại 12sq và việc chôm source của anh BM thì hơi khó ah !

12. ban heo con

ban heo con Mr & Ms Pac-Man

Trùi... tưởng rằng vô đây sẽ có trò chơi mới, ai dè. NV chắc hết chiện làm gòi hay sao mà lại bàn đến chiện đi xem phim.

Nếu các mod muốn có thể xuống Biên Hoà xem phim, giá rẻ bất ngờ (15.000đ - miễn kèm trẻ em, người lớn thì được #-o ). Tiện thể đi nhậu lun, cóc ổi soài chấm mắm ruốc....

13. H-L

H-L Youtube Master Race

ehheh thui a' bac nao dua em moi bac 5000 em muon cai dia~ ve nha em cho may bac coi may lanh dang hoang con muon bia bo.t thi gop them ehehehhe thoai mai chua ha gia qua beo` nhe`o thoai mai tien nghi

14. Van_Long

Van_Long Youtube Master Race

@-) chừng nào mo'i chơi được 12SQ dzậy????

15. son_vuong2003

son_vuong2003 Youtube Master Race

trui ui!!!!!!!!!!!!!! game down rui buon ­a' ,uot gi` cac huynh o da nang thì tui rủ di nhau vô t­u rui` , noi' về nhậu Da nang nhat,lai re nua chu' dau nhu sai gon
    noi chung qui buon van la` buon vi` game down hoai ,co' lam cai' gi` di nua cung ko bang choi game ,tuong vao` day duoc choi cai gi` ai dè ...........ch©n wâ' di!!!!!!!!!!!!!

16. son_vuong2003

son_vuong2003 Youtube Master Race

Luc nay chung ta dang nghi giai lao hay la` admin to chuc hoi thi Thơ đi : tui tangg bai tho nay cho 12sq ne`:::::::::::::::
    Gặp mà chi
    Ðể lòng anh mang thương nhớ
    Lúc đêm về lại nhớ nhớ,thương thương
    Và nhiều khi thức giấc giữa đêm trường
    Lòng xao xuyến vì gặp người trong mộng
    Gặp mà chi
    Ðể lòng anh rung động
    Mãi vấn vương ,vương vấn người ơi
    Từng ánh mắt, vành môi
    Ðôi bờ vai nhỏ bé
    Từng bước chân nhè nhẹ
    Chiếm hồn anh lặng lẽ
    Gặp mà chi khiến tim anh mở hé
    Cửa yêu thương vang lời êm nhẹ
    Yêu
    Em ! (em o day la` 12sq do').

17. contimdaikho

contimdaikho Youtube Master Race

NV ơi, em ở Sài Gòn nè , NV có thể ghi rõ địa chỉ của cái rạp phim gì đó được không, nói như thế ai mà biết được nó nằm ở đâu ?
    Mà ở đó chiếu phim gì mà NV coi xong phê quá vậy nhỉ ? (tò mò chút thôi mờ )
    Khi nào đi coi nữa nhớ rủ em cùng đi với nhé . Gửi mail cho em nhé: [email protected]

18. DASmaxter

DASmaxter Donkey Kong

bây giờ vào box 12sq sao mà vắng vẻ quá . Hồi trước lên thấy nhiều lắm mà. bây giờ dân câu bài cũng ít bớt.... phải chi bây giờ mở cuộc thi xem ai là cao thủ câu bài thì hay quá....... lúc đó sẽ có nhiều người tham gia lắm chứ mở sân chơi mà chả có ma nào thèm chơi hết............. mấy huynh thấy đề nghi của đệ thế nào . nêu được thì báo cho đệ một tiếng để mà chuẩn bị dự thi nữa chứ..... lâu quá rồi chua mở cuộc thi nào ma`

19. Iori Yagami

Iori Yagami Mario & Luigi

----Oài , nó đoá , OkayClouds thì bít từ hồi bên VietChat cơ , mà lúc đó chưa thân nên cũng ko làm wen . Gặp HoangPhuong lúc nèo thế nhỡ , lâu lém rùi ko gặp nó ;;-) .
    ----Cái chỗ mày nói là Cinebox ở Lý Chính Thắng fải hông dzậy , dzé mắc wá . Chỗ đó hình như đang chíu "Pirates of Caribe"
    ----Cuộc thi "câu bài" , chậc món đó hơi khó xơi à , chắc fải cho NV wít định rùi ;;-) .

20. NV

__Box điều hành chán thật, mấy box kia cũng chán tuốt, có thằng smod chicken cứ chọt nhau mãi, ngứa thật...gãi gãi...

__Thi câu bài à ? Thôi...bị mấy chục lần miễn cưởng làm ban giám khảo rồi, lúc box 12sq đồng loạt bi spam ấy...chắc cu Iori còn nhớ, ngồi xoá lòi con mắt...Thi cái khác đi bà con, ai có ý tưởng cứ nói, ý tưởng hay thì sẽ có thưởng...