SGe VÀO ĐÂY!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi _Zero_, 1/7/09.

1. Varrix

Varrix Guest

Bao nhiêu, tiền game nhe tiền mặt hem có ;))
    ra yh nc đi, nói trên đây mắc công mang tội spam.

2. blu[e]yes

blu[e]yes Donkey Kong

Mấy ông đang bàn tính chuyện gì thế :| :|

3. Aqua85

Aqua85 T.E.T.Я.I.S

Xin lỗi nhé, đáng lẻ ko reply nữa ,cũng định pm ym ông nói chuyện mà tui thấy có lẻ ko cần. Muốn kể đồ à, đúng rồi lúc đưa acc cho thằng varrix là còn 20m,cây búa jack 84+5, áo ele e84 cho cath mặc ngoài ra chẳng có gì cả. Còn nl cath thì lúc ông giao acc cho nó phần cath part left chỉ có cái chân trái, ko có left hand,arm nữa nói chi tới cái pelvis làm cath. Nói nghe bùn thật.

Nếu ông muốn kể hay kiếm lại đồ gì đó thì cái đống linh tinh nhỏ bé gì đó của tui cứ giữ (quăng rẻ vô MM cũng được hơn 10m) còn tiền với mấy cái item thì pm thằng varrix nó trả lại cho. Càng thấy ông reply thì càng thấy ông đúng hết rồi, cứ như bố thí thằng này thằng kia vậy, làm như tụi tui giật acc của ông ko bằng . Nói thằng là ông đưa acc cho thằng varrix chơi rồi muốn lấy lúc nào thì lấy. Còn nói có trước cho thằng varrix hay không thì ông tự biết, nói

4. Dark Gamer

Dark Gamer Legend of Zelda

cấm chiến tranh kẻo bay lun cái topic đấy :|

5. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Tóm lại Phước Teddy đưa cái acc đó cho Vol để Vol xử lí cho.
    Mọi chuyện nên kết thúc ở đây thôi, mỗi người xem như nhường nhịn nhau một tí, mọi người trong Topic cũng đã hiểu rồi.
    Nếu có thể thì mọi người nên ra YH chat để giải tỏa cho nhanh.
    Thân!

6. bino139

bino139 Mr & Ms Pac-Man

Mất bao công để xây dựng nó.Thằng nào làm nó bị bay là ko xong đâu nha :-w.Công xì pam của em bao lâu >"<.

@kubom:Share acc Vet 3 char 1 Cath lv 12 lấy ko ;;) (có thì lại chả sướng quá đi chứ, ngồi đó mà kêu ko share :P

7. blu[e]yes

blu[e]yes Donkey Kong

Vol nói đúng đó. Về vuệc đồ đạc thì đừng lo. Hôm bữa tui nghe vol khoe tui còn 100ml đó. Nên mọi người cứ vô tư đi. Vol nhìn vậy chứ bụng tốt lắm :">

8. mtcvkm81

mtcvkm81 Youtube Master Race

---*** Vẫn câu nói cũ :) xi-top vấn đề ở đây , 2 bác kia ra yh xử lý >_<" ---

Note: -_-" mấy ae làm bác vol và tui nhìn vào pùn >_< wa :((:((:((

9. blu[e]yes

blu[e]yes Donkey Kong

Có lẽ ậy. Thấy mấy hôm nay vol toàn khóc thầm. Ko biết có phải vậy ko. Nhìn vol như đàn ông thật ra tâm hồn như con gái vậy đó :"> :">

10. PhướcTeddy

PhướcTeddy Mario & Luigi

Ông muốn lấy lại Item, thì tại sao ông không liệt kê ra mà còn nổi ngông cuồng ?

Ông nên hỏi Varrix kĩ càng đầu đuôi đi nhé.

còn Tình Yêu Volturi có những cái không hiểu đâu.

11. KhangNoFear

KhangNoFear Youtube Master Race

ôi "dĩ hòa vi quí" :) tốt nhất cứ đưa 1 người mà 2 bên tin tưởng nhất giải quyết

ngẫm lại việc gì cũng có mặt tốt và xấu, như tui, chẳng bao giờ rắc rối vì xung đột, vào game có bạn đâu mà xung đột =)),thỉnh thoảng cũng buồn, bên Giovani lvl thấp vắng tanh, đang ở Port bello - the Deck 1 mình 1 map, 1 thằng report cũng ko có :D

12. zuzu90

zuzu90 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Hehe TA tối nay rớt aquarius anh em đổi đời rồi:-*:-*:-*

13. kamizake

kamizake Mr & Ms Pac-Man

i' e. nếu ta ko có thì thì ta thèm thật nhưng cái vạ chơi chung thì lắm rắt rối bên Ryl ta nếm trải nhìu rồi
    hehe ta trước giờ ko share acc chơi chung
    hôm qua thế bây giờ cũng thế ngày mai càng ko có and forever \m/

tuy kinh nghiệm GE ta ko nhiều nhưng chơi ở ser nc ngoài cùng anh em vn thì tụi bây chưa chắc bằng ta ( nói thật ko chém đã 3 năm chơi với người việt ở ser nc ngoài việt kiều có việt cộng có hehe thậm chí còn có thằng người nc ngoài gốc việt ko biết nói tiếng việt nửa kia nhưng là Ryl còn GE này ko hỉu sao :( )

tình hình chung anh em bên SGE ko nhìu ( ko bằng 1/3 số người tui đã từng chơi chung lúc trước ) nhưng có nhìu việc xảy ra xoay quanh Var hi vọng Var giải quyết êm đẹp để anh em cùng chơi vui với nhau :D
    và ko chỉ riêng Var thử hỏi khi đi TA có đồ rác 100 mà mình lại cần thì ai mà ko mún thành ra tranh giành hehe cách giải quyết thật eazy chơi fire để quyết định trong những người mún có thì ai may mắn chuyện này thì làm phiền Vol một chút :P
    anh em nên thân thương nhau nhất là những người mới vào cũng như những người đã chơi lâu có mười mấy mạng thậm chí ko hơn đc 15 mà cứ tranh giành này nọ coi đc hông :(
    nói ít hỉu nhìu mà có lẽ nói cũng đã quá nhìu hehe hi vọng anh em đoàn kết :(
    thân !!!

chốt một câu người ko vì mình trời tru đất diệt người cứ vì mình bạn bè thấy đâu !!!

14. Varrix

Varrix Guest

Vậy nhờ zero đứng ra giải quyết dùm, tui cũng mệt lắm.

15. doat10

doat10 Mr & Ms Pac-Man

Sướng nhỉ chia chác đau hết cả đầu. Lần đầu đi mà vậy kô biết lần sau sẽ thế nào nữa. Nhưng công nhân tối qua vui thật đấy.
    Còn mấy bác kia chuyện riêng tư thì ra YH mà giải thích với nhau.Mình kô biết đầu đuôi thế nào nhưng sao cứ nhảy vào đây spam nhau làm gì thiên hạ người ta lại cười cho thêm xấu mặt ra ấy chứ :D. Chơi game để vui vẻ mà lại thêm bực bội thù ghét nhau thì chán lắm .

16. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

haizz kinh thế rớt cả Aqua luôn ah :( tui nằm trong AT cả nữa tháng nay hĩ hix =((=((=((

17. bino139

bino139 Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay anh em Giovanni đã có 1 buổi tối tuyệt vời =)). Chuyến raid boss Diablo và đặc biệt là trùm tội phạm Volturi >:).Công an Phường Đồng Hoang kết hợp với dân quân tự vệ các xóm, thôn cùng nhau đuổi bắt và tiêu diệt hắn :">. tên Gianna Volturi (Musk), Dimetri Volturi (Scout) và 1 tên 5ter Nữ chưa rõ lai lịch đã bị kill chết. .Riêng Kas tớ tiêu diệt đc GIanna + 5ter ;;) (phục mình thế :">).Hình ảnh chi tiết sẽ đc post lên 1 cách sớm nhất. ( mạng đang lag)
    Còn về TA thì ko có gì đặc biệt, 2 room TA nhưng không có drop Symbol ^^
    Cảm ơn sự hj sinh của các chị em Ele để Kas tớ kill đc hắn >:)
    P/S: Bùm! Desperados ..... >:)

18. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

ack ack giống bài trừ tội phạm thế :)):)):)) TA tới 2 room lận ah kinh nhỉb-)

19. kamizake

kamizake Mr & Ms Pac-Man

tối nay cúp điện chứ ko ta khoái kill tên Vol lắm hehe :>

20. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

coi bộ ae có thù sát giang hồ với bác Zero quá nhỉ =))=))=)) cũng may e lánh nạn ở sv Bach ;));));)) không là chắc cũng bị truy sát khắp sv roài đấy :-":-":-"

Note : Địch đông như kiến , quân ta đở ko nổi ................. dzong thoai bác Vol oai b-(b-(b-(