Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bbhvn

bbhvn Youtube Master Race

@ Super_man_199:

haizzz, crackv2 ... bro update chậm những gần 3 tháng, vì sao thì vào đây xem -> click :4onion67:

mấy con trojan kia ngay từ crackv1 đã nằm trong steam_fucker.dll rồi, crk v2 chỉ là tích hợp steam_fucker.dll vào shogun2.exe nên trojan to oành vẫn lù lù trong đó thôi. Đã nhiều người xài & confirm ok rồi đấy :cuteonion8:

@ buonchanqua: up lên 5520 mà ko làm theo như hướng dẫn sẽ bị đá ra ngoài khi đánh battle đấy, muốn test nhanh nhất thì cứ vào custom battle chơi thử sẽ thấy :cuteonion51:

mấy điều trên đều đã đề cập ở các page trước, giờ fải đi nói lại lần nữa vậy :5cool_beat_plaster:

2. buonchanqua

buonchanqua Youtube Master Race

cho hỏi làm sao để biết mình đang dùng build bao nhiêu ????????

3. babythikgame

babythikgame Mr & Ms Pac-Man

lúc vào game ở góc màn hình trên cùng bên trái có ghi đó

4. buonchanqua

thấy rồi nhưng lạ thật sao up như bb nói mà vào game vẫn 5346 nhĩ hay là up không thành công mà nếu up không thành công thì sao trong nơi cài game có sự thay đổi ( thêm dung lượng + nhiều file khác ) hay là hiện 5346 nhưng là 5520 hoặc là ............ rất nhiều vấn đề , bb giải thích dùm với

5. wintercloud90

wintercloud90 Youtube Master Race

mình cũng làm theo như hướng dẫn nhưng trong game vẫn là build 5346 chứ ko phải là 5520, tại sao vậy nhỉ?

6. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Cài patch mới mà không có crack cho patch mới cũng như không (Điều này áp dụng với tất cả các tựa game). Cái được duy nhất là sửa lỗi bloodpack, chấm hết nên cài chi cho tốn dung lượng, game vẫn vậy, chẳng thay đổi gì cả. Đợi đến cuối năm mới có crack mới.

7. bbhvn

bbhvn Youtube Master Race

mọi thứ đều viết rất rõ trong hướng dẫn cả rồi, vui lòng đọc kỹ trước khi dùng & tìm hiểu kỹ trước khi post :9cool_canny:

đã là crk cũ thì tất nhiên là 5346, lấy đâu ra crk 5520 mà đòi hiện trong game :2cool_go:

@ Aomari0 : có thay đổi đấy, ít ra là với multiplayer :cuteonion38:

Chỉnh sửa cuối: 9/7/12
  8. buonchanqua

vậy bb nói thữ nó có gì mới ????? :4cool_confuse:

9. pretorian_269

pretorian_269 Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác ơi. Sau khi em cài game chơi dc nhưng em thấy có 1 vấn đề ko biết do máy em yếu hay do lỗi của game. Đó là chơi mục Customer Battles thì hình ảnh full rất đẹp. Nhưng chơi mục Campaign thì đồ họa bị giảm ko đẹp như chơi Customer. Mấy bác giải thích em hix.

10. stup

stup The Warrior of Light GVN Veteran

chả biết cái topic thảo luận mod shogun 2 nó ở đâu nên pót vào đây vậy .Cho hỏi có mod nào đổi màu clan không nhỉ ?.Định chơi thằng shimazu để lấy katana hero ( vừa xem youtube thấy 30 katana hạ được 1350 ashigaru nên đang khoái:)) ) .Cơ mà màu nó xanh lè thấy gớm quá nên đành chơi tạm thằng oda

11. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Có, bạn thử xem có xài được không, game crack xài mod hơi khó: http://www.twcenter.net/forums/showthread.php?t=436593
    Katana hero mà hạ 1350 ashigaru là max rank các kiểu rồi đó bạn, katana hero thường chỉ đánh được hai đạo ashigaru thường là hết hơi rồi.
    Box mod của series Total War GameVN:http://forums.gamevn.com/forumdisplay.php?434-Workshop

12. pretorian_269

Mấy bác ơi. Sau khi em cài game chơi dc nhưng em thấy có 1 vấn đề ko biết do máy em yếu hay do lỗi của game. Đó là chơi mục Customer Battles thì hình ảnh full rất đẹp. Nhưng chơi mục Campaign thì đồ họa bị giảm ko đẹp như chơi Customer. Mấy bác giải thích em hix.

13. 064853178

064853178 Mr & Ms Pac-Man

thôi các bác đừng chơi shogun nữa thì hơn
    2013 là có rome II để chơi rồi:5cool_still_dreamin

14. stup

thank,cơ mà đọc thấy phức tạp quá .Thôi khỏi vậy
    đã ra đâu:1cool_look_down: giờ đang chơi shogun 2 với napoleon cùng lúc

15. pretorian_269

Hihi... Tình yêu của em đã quay trở lại. Em đang lên kế hoạch để dành tiền mua máy mới và mua key game Rome II hihi... Giờ đang chiến Rome và Shogun 2!

16. stup

đệch .Máy mình chơi medium shogun 2 và high napoleon , medieval 2 được vậy mà vừa dow cái rome total war cũ về chơi lại .Để max setting , unit scale huge lấy max quân ra đánh nó lag like hell , fps được có 5 fps:6cool_beat_brick::2cool_beated: .Hồi trước chơi muti rome total war qua lan với thằng em cũng vậy, lag được có 2 fps:6cool_beat_brick:

17. pretorian_269

Sao CA ko làm phiên bản chiến tranh Nhật-Hàn 1598 ấy nhỉ. Để thử tét mấy binh chủng Hàn và Trung hen. Dc thì cho ra Asian Total war :5cool_still_dreamin

18. Robo_Ky

Robo_Ky シェンムー Ryo Hazuki GVN Veteran

máy mình cài avast nó báo FIle steam_fucker.dll là viruts xong rồi xóa làm sao để nó cách lý ko scan em này đây :-s

19. stup

mình cũng bị như vậy .Mỗi lần chơi phải tắt avast đi:3cool_nosebleed: .Cũng đã thử thêm steam_fucker.dll vào tập tin loại trừ của avast nhưng vẫn bị avast nó bem mất:9onion48:

20. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator GVN Veteran

card màn không tưong thích game cũ
    cái này mình thấy rồi
    6200 LE cùi rứa thì RTW FPS lên cao vút trong khi 8600GT thì nó tụt thê thảm:6cool_beat_brick:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.