Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. The Last Cetra

The Last Cetra Dragon Quest GVN Veteran

Nếu trước có cài bản Shogun 2 thường thì xóa folder The Creative Assembly lưu giữ settings của Shogun 2 đi ( cần thiết thì backup ) rồi thử lại, trước mình cài Fall of the Samurai cũng bị crash kiểu này do nó xung đột với bản cũ.

2. enbeen

enbeen Mega Man GVN Veteran

2 cái link dvd4 nó lúc nào cũng báo filled
    Có bạn nào còn link khác ko cho mình xin với

À thôi khỏi, 3 ngày ngồi nhấp cuối cùng cũng bắt được link

Chỉnh sửa cuối: 5/8/12
  3. phuhip276

phuhip276 Youtube Master Race

bạn ơi , làm ơn cho mình crack của Nopleon total war mới , down cả buổi mà bây giờ thiếu crack , trên google cũng ko thấy có ! Help meeeee

4. dothanhphat87

dothanhphat87 Youtube Master Race

mình down bản repack về chơi ngon lành, có điều cái encyclopedia là tiếng nga, mình down link http://115.com/file/c2uw2mes cùa mấy trang trước nhưng ko bít cách down, có bạn nào up lên mediafire giùm mình, cảm ơn trước

5. shunota

shunota Youtube Master Race

Tình hình là mình bị crash liên tục, khi ấn vào custom battle hay vào campain, có ai bik cách chỉnh sửa không giúp mình với, mà đừng nói đến vụ xóa mấy cái file trong creative assembly nha vì mình còn ko có mấy cái folder đó nữa là

6. dothanhphat87

Mình đã dùng google thần chưởng rồi vẫn không tài nào tìm được, mong có bạn nào hảo tâm cho xin cái encyclopedia tiếng Anh, up lên host nào cũng được. Đang rất cần để tìm hiểu tác dụng của mấy cái buiding. thấy mấy trang trước có mấy bạn đưa link của Tàu khựa nhưng rất tiếc là die hết trơn.
    Xin cảm ơn rất nhiều

7. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Bạn dùng tạm bản encyclopedia này nhé : http://www.mediafire.com/?0tjlbtr48fawkn4
    Khi nào có bản full mình sẽ up lên sau.

8. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Mình vẫn còn giữ file này. Link của bạn đây.
    http://www.mediafire.com/?qykp9hmh6okc9f2
    Tiện thể mình up link này lên page 1 luôn.

Nếu đã chơi được mà bị crash, có thể do cấu hình máy bạn kham không nổi chăng? Thử hạ toàn bộ xuống lowest và chơi thử 1 thời gian xem đã nhé.

Chỉnh sửa cuối: 13/8/12
  9. dothanhphat87

Thank bạn rất nhiều, mình đang rất cần file này

10. dusting.973

dusting.973 Youtube Master Race

Mình mới tìm hiểu game này dc. 1 tháng. Mua đĩa về cài nhưng chơi đến turn 173 thì crash văng ra ngoài màn hình, từ Kai đánh đến Kyoto => Crash ! Ôm hận lun :(( Chơi lại mấy lần thì mới turn xx đã crash. Máy mình cấu hình tầm trung: Athlon II X4 630 2.8 GHz, HD 6770, RAM 4 GB, Win 7 64 bit. Đã tìm mọi cách để khắc fục, chỉ còn thíu mỗi cài lại win thôi. Mày mò Google tìm dc. topic này. Mình đang cắm torrent bản All in 1. Cho mình hỏi bản All in 1 có bao gồm bản Fall of Samurai ko ? Mình chỉ muốn đầy đủ tiện nghi đến bản Rise of Samurai thôi. Vì nghe nói FoS toàn súng đạn mà mình chỉ thích đao kiếm hơn ^^

11. omaichichvn

omaichichvn Donkey Kong

sau 1 thời gian k game gì, h quay lại thấy shogun2 có nhiều updata ghê, chủ pic cho hỏi h định mua DVD cài rồi chơi dần từng bản up à, mấy bản khác nhau nhiều k, nhớ ngày xưa chơi mấy bản up cua roma mà chán quá :9cool_pudency:

12. Aomari0

All in one 1 thì đến bản Rise of the Samurai thì hết, nhưng All in one 2 (Bản 22gb) đến Fall of the Samurai cho phép 1 trận đánh 80 đạo quân + khá nhiều update khác, nên tốt hơn là down bản All in one 2.

---------- Post added at 11:20 ---------- Previous post was at 11:14 ----------

Crack cho các bản update cũ giờ chắc toàn link die hết rồi, kiếm lại khó lắm bạn à, thêm nữa, update cho game đến hơn 10gb kia, up được hết rất là mệt, tốt nhất bạn cắm torrent down bản All in one 1 hoặc 2 về chơi tốt hơn.

13. dusting.973

Chài đông thế ! 20 đạo để Medium đã zật rồi, 80 đạo chắc pause game lun wá...mà tối wa down xong bản 15 GB rồi. h đang cài lại win lun cho chắc ăn. Mong là ko bị crash nữa. Có bị thì bị sớm để còn sửa chứ đi cả trăm turn nó mới bị chắc tự sát lun wá :((

14. Aomari0

Bản đó chơi thoải mái luôn, bản đó mình đánh nhà Takeda đến 300 turn chán muốn chết luôn rồi:4onion25:, game như TW chơi chỉ hay lúc đầu và giữa game thôi, chứ khi bạn đủ sức làm gỏi tất cả các faction còn lại trên bản đồ thì game chẳng còn đáng chơi nữa rồi.

15. leolone

leolone Youtube Master Race

Xin lỗi cho hỏi phần Update ấy, mình xem trong Folder cài có tới 2 Folder, 1 cái Shogun 2 total war 1 cái Shogun 2 total war Fall of the Samurai, vậy mình phải trỏ vào cài đặt phần nào?

16. omaichichvn

omaichichvn Donkey Kong

bản đầu page có all in 1 hả bạn....^^! mà h chắc bản up fall of the samurai là mới nhất à, bạn chơi qua mấy bản up thấy khác nhau nhiều lắm k, tính lười nên chắc up mỗi bản mới nhất :soldier_baby21:

17. dusting.973

Tình hình là đã cài đặt thành công bản 15 GB và chơi dc. đến turn 1xx. Bị crash ra desktop 1 lần ở turn 4x sau khi click vào coi Tax nhưng chắc do máy. Sau khi khởi động lại và load auto-save thì chơi bình thường. Normal mà sao Hatorri vs Ikko mạnh quá, đang bị kẹp bánh mì =.= Thank a lot !

18. deserteagle1107

deserteagle1107 Youtube Master Race

À sao mình cập nhật từ Fall of the Samurai 5346 lên 5220 theo hướng dẫn rồi, nhưng khi vào game vẫn thấy nó ghi là phiên bản 5346 nhỉ?

19. dusting.973

5346 >>> 5220 hình như là xuống chứ ko phải lên bạn ơi ;))

20. deserteagle1107

deserteagle1107 Youtube Master Race

À nhầm, 5520 chứ. :D Cập nhật từ 5346 lên 5520, nhưng mà không thấy có thay đổi gì hết á.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.