Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Bạn hãy tắt hoặc vô hiệu hóa trình diệt virus của mình đi, down crackfix về giải nén file crack vào thư mục cài game.

2. codehunter

codehunter Youtube Master Race

đã ok nhưng giờ lại bị mất màu và lũ lụt :9cool_too_sad:
    [​IMG][​IMG]
    cứu với :3cool_adore:

3. honglong17

honglong17 Legend of Zelda

Vụ lũ lụt thì thua, nhưng , thử load lại auto save của các turn trước khi bị xem sao, hình như nếu tôi nhớ ko lầm là bị vụ này thì có load save lại cũng bị

4. codehunter

vừa vào game là bị rồi , màu nhạt nhòe trắng póc :9cool_too_sad:

5. Maha Moggalana

Maha Moggalana Youtube Master Race

Mình dùng win 64 , cài bản này liệu có vấn đề gì không ?

6. Aomari0

Bạn dùng card đồ họa hơi yếu, nên nâng cấp.
    Nâng cấp không được thì..... mua xừ game cho nó rẻ bạn ạ, vì game bản quyền được update sửa lỗi nước lụt, màu trắng xóa rồi bạn.
    Còn lại thì mình bó tay rồi.

---------- Post added at 15:55 ---------- Previous post was at 15:53 ----------

Em cũng dùng win 7 64 bit chạy game bình thường, cấu hình của bác như thế nào?

7. Maha Moggalana

core i5 , ram 4Gb , card gts 450

8. Aomari0

Thế thì cũng bằng máy em thôi, bác yên tâm là chạy game mượt luôn, có điều thỉnh thoảng vẫn crash không rõ nguyên do.(Chắc là do bản crack thôi)

9. Maha Moggalana

cảm ơn , nghe bạn nói vậy là yên tâm rồi . Chứ down hơn 22Gb về mà không chơi được thì nản lắm .

10. pretorian_269

pretorian_269 Mr & Ms Pac-Man

AC tặng key free trên face hĩ. Bây giờ đã tặng 2 key rồi. Không biết có tặng nữa không? Em lên coi trễ huhuhu...:8cool_cry:

11. codehunter

xài bản total war thường thì hình nó đẹp thế này :1cool_byebye:
    xài bản Fall of samurai thì ra thế này :9cool_too_sad:
    ko ai biết đường sửa sao :6onion72:

---------- Post added at 00:19 ---------- Previous post was at 00:14 ----------

nếu mà máy mình yếu thì đâu chơi đc như bản ShuGun 2 thường :5onion22:

---------- Post added at 00:22 ---------- Previous post was at 00:19 ----------

tiện thể cho mình xin luôn cái patch nào đánh ra máu của bản shogun 2 thường ( cái blood patch ở đầu bài ko tải đc )để phòng khi ko sửa đc mà lên cơn ghiền hình đẹp thì vào bản thường chơi :2onion16:

12. diepduy

diepduy Mr & Ms Pac-Man

Link torrent trên mediafile bị die rồi bác ơi. Reup cho em với !!!

13. Aomari0

1. Sửa được, nhưng phải chờ quyết định từ hãng làm game là Creative Assembly là nên để lại hình tối đi + áo giáp bằng nhựa cho nó bóng bẩy (Điều này vẫn đang gây tranh cãi bên TWCENTER.net) hay là làm sáng lên + màu áo giáp giống thật chút, ít bóng bẩy giả tạo.

2. Blood pack đã có ở trong FOTS, nhưng vì là bản crack chưa có được các file update sửa lỗi blood pack từ nhà sản xuất nên blood pack không được đẹp. Nếu bạn thừa ổ cứng thì down bản cũ không có FOTS mà chơi : http://www.mediafire.com/?w231gyoq99wcuj2

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:34 ----------

Link nào die bạn phải nói rõ ra mới reup được chứ, bạn nói không vậy ai hiểu được.

14. minhq123

minhq123 Youtube Master Race

Hic Hic hôm qua vừa xóa bản củ để down bản mới về mà giờ nhìn thấy hình của codehunter ôi :9cool_too_sad: thôi ngậm ngùi down bản củ thôi ( lần thứ 3 rồi đấy :4cool_cold:)

Chỉnh sửa cuối: 30/8/12
  15. codehunter

2. Blood pack đã có ở trong FOTS, nhưng vì là bản crack chưa có được các file update sửa lỗi blood pack từ nhà sản xuất nên blood pack không được đẹp. Nếu bạn thừa ổ cứng thì down bản cũ không có FOTS mà chơi : http://www.mediafire.com/?w231gyoq99wcuj2

mình đã có bản cũ và đang chơi ở nhà , mình chỉ xin thêm cái blood patch của nó thui , bạn có cho mình nha :1cool_byebye:

16. minhq123

minhq123 Youtube Master Race

Blood patch nó dính chung với bản ROTS rồi còn bản rời hình như ở post 1 bạn xem coi link còn down được ko

---------- Post added at 19:47 ---------- Previous post was at 19:32 ----------

Aomari0 cho mình xin Crack của bản này

17. codehunter

cái patch ở đầu trang ko dow đc bác ơi :4cool_cold:

18. Maha Moggalana

Aomari0 ơi , mình down bản torent đó về cài và chép crashfix ở trang 1 rồi .
    Tại sao khi vào game , sau khi chọn cái bảng hỏi directx 9 hay 11 xong là màn hình chuyển màu đen luôn ? Thậm chí không ấn nút restart được mà phỉa tắt nguồn bật lại .
    Bạn có thể cho mình biết bạn cài game trên win 64bit như thế nào không ?

19. Aomari0

Crack ở trên DVD 2 đó bạn, bạn mount ổ đĩa ảo, mở đĩa ra là sẽ thấy ngay thôi. Để cài crack nhớ xem kĩ FAQ ở page 1.

---------- Post added at 17:02 ---------- Previous post was at 16:56 ----------

Patch blood pack đã được tích hợp vào trong bản game mà bạn down rồi, không cần down lại blood pack đâu. Và bạn cũng không thể tích hợp blood pack của bản cũ vào bản FOTS vì game không cho phép, tốt nhất là nên chờ crack mới thôi.

---------- Post added at 17:06 ---------- Previous post was at 17:02 ----------

Ok, bạn cho mình biết:
    1. Khi cài game bạn đã cài các phần mềm chạy game như flash, VC+++... chưa, nếu chưa thì phải cài vì không có các phần mềm này game sẽ không chạy.
    2. Khi cài crackfix bạn đã đọc cách cài trong FAQ ở page 1 chưa, có hướng dẫn rất kĩ cách cài rồi đó bạn.
    3. Cấu hình của bạn tương đương của mình nên bạn yên tâm là sẽ chơi được game.

20. Maha Moggalana

xin lỗi bây giờ mới trả lời được .
    Kiểm tra máy cả trưa nay mới phát hiện ra là trong windows có cài cái windows defender (một kiểu av) . Disable nó đi và đã chơi ngon lành .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.