Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. codehunter

codehunter Youtube Master Race

thế chừng nào có crack mới nhỉ , mong chờ :3cool_adore:

2. tieulyquang

tieulyquang Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

Cho mình hỏi bản FoS có nhẹ hơn và loading nhanh hơn so với Shogun 2 không ?

Trước tải Shogun 2 về đánh chơi, đánh xong 1 trận load ra map đợi hẳn 5' vẫn màn hình loading, chả thay đổi gì, vào battle đánh thoải mái chả sao nhưng load ì ạch cực lâu.

Cấu hình máy tớ :

Core2Duo E4600 2.4Ghz
    Ram 2G
    Card ATI 7850
    Win Xp

Định mua hẳn bản quyền chơi cho ổn định vì thấy dùng crack hay bị crash, bác nào cấu hình có chip dòng như vậy hoặc E5xxx 6xxx 7xxx thì trả lời giúp tớ tốc độ loading của các bác ra sao nhé, để tớ biết mà liệu :(

Chỉnh sửa cuối: 2/9/12
  3. codehunter

codehunter Youtube Master Race

bản này bạn đưa cho mình là đã có blood patch rồi phải hem , nó là bản cũ phải hem :5cool_ops:

4. Cyhua

Cyhua Youtube Master Race

:9cool_too_sad: bạn nào có link torrent bản mới nhất, ổn định nhất hiện nay ko up cho mình vs.

5. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

đây,mình vẫn đang seed
    http://hdvnbits.org/total_war_shogu...ai_skidrow_full_iso_strategy_2012_t49481.html

btw,cho mình hỏi hnay mới down cái darth mod 4.2++ về,chạy qua file exe hay launcher đều crash ngay ở phần startup,mình down bản skid rồi update lên 5520 như ở #1,chép crack v2
    làm sao để chơi đc cái darthmod bây h :8cool_cry:

6. hoanggiang12

hoanggiang12 Youtube Master Race

Tại chip của bạn yếu quá nên thời gian load lâu, bạn đang xài combo 775 thì nên đầu tư thêm cấu hình đi, lên chip thì thời gian load game sẽ giảm đáng kể!

7. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Để chơi được darth mod 4.2+++ bác có ba cách sau, tùy bác chọn:
    1. Mua game bản quyền, vì darth mod đòi hỏi phải có file game version mới nhất mới có thể chay được, version của bản crack V2 là bản cũ nhất cách đây 5 tháng rồi.
    2. Chờ crack cho version mới nhất của game, thường sẽ có vào cuối năm hoặc sau Tết, tùy vào việc các cracker đã muốn crack chưa.
    3. Viết lại file mod bằng version hiện tại của bản crack, như thế file mod sẽ chạy bình thường.

8. diablo222

diablo222 Youtube Master Race

Ai có direct 11 cho với :(. .....................

9. hoanggiang12

Xài bản kèm sẵn trong bộ cài game shogun đó bạn, đường dẫn: Thư mục cài game/redist/directx chạy file DXSETUP.EXE

10. djeddie

djeddie Youtube Master Race

mình gặp phải trường hợp vào đc game nhưng chỉ toàn 1 màu đen
    cấu hình máy mình :
    chip : E8400 3.0 ghz
    ram : 4 gb
    card : onboard 256mb
    giúp mình chơi đc game này với các bạn

11. hoanggiang12

Card rời còn chưa chắc đã chiến đc game này, nếu onboard thì không chơi đc đâu bạn à dù là mức low!

12. tuanstyle85

tuanstyle85 Youtube Master Race

bác Aomari0 giúp mình với . mình có down bản Shogun 2 Total War + Shogun 2 Rise of the Samurai + Shogun 2 Fall of the Samurai + Các DLC lẻ tẻ khác. ở Page 1 .
    nhưng khi vào chơi game đi campain thì bản ROTS và FOTS không có movie các đoạn ninja, geishav.v.v.v đi ám sát hoặc phá nhà . không có movie khi mua được lính mới ..... hầu như không có bất cứ movie nào hết. xin bác giúp dùm em , cho em linh down FILE movie này zới .và chỉ dùm em cách add movie zô game. e dang chơi mà thiếu mấy cảnh ninja, geisha đi ám sát buồn quá ...... bác giúp em với . thanks bac

13. seegame

seegame Youtube Master Race

bao lâu rôi nhỉ mà chưa có crack fix cho shogun 2 ah,k bit chơi shogun 2 trên winxp 3 có bị lỗi nưa không thử đủ cách rồi con mỗi cách này chưa thử

14. hoanggiang12

Chơi trong shogun 2 vẫn hiện bình thường mà bạn, chỉ khi sag bản FOTS hoặc ROTS thì không có movie khi agents thực hiện nhiệm vụ thôi!

15. tuanstyle85

tuanstyle85 Youtube Master Race

Shogun2 thi có movie . nhưng bản FOTS or ROTS thì thấy không có movie nên mình mới mạo muội post lên đây.... hỏi xem bác nao có movie cho 2 cái bản đó ...... chơi game phải có movie mới có hứng thú @@ .

---------- Post added at 23:59 ---------- Previous post was at 23:57 ----------

bác nào có link hướng dẫn chơi cho bản FOTS và ROTS không . có 1 số chức năng ... mình vẫn chưa nằm được hết :D bác nào có share em với. thanks nhiều

16. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

1. Movie là do nhà sản xuất Creative Assembly làm, ROTS và FOTS nhà sản xuất không thèm làm movie thì lấy đâu ra file movie mà up lên cho bạn...:4cool_doubt:
    2. Mini Guide Shogun 2 http://forums.gamevn.com/showthread.php?794932-Huong-dan-nhanh-Shogun-2-Total-War và đầy đủ nhất là bách khoa toàn thư (Encyclopedia) của Shogun 2.

17. seegame

seegame Youtube Master Race

cho hoi chạy bản FOTS trên win xp3 có lỗi bị crash nưa k tinh chuyên từ win 7 wa win xp3 thư coi con bị k

18. Cyhua

Cyhua Youtube Master Race

:9cool_too_sad: sao mình ko chơi được game, mở lên thì game tự động program has stop working. Máy mình là win 8 release. :9cool_too_sad:

19. kakeri

kakeri Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi,em down bản all in one Total.War.Shogun.2.RotS_[Multi8]_[Steam-Rip]_[R.G.Origins] 16GB này về,cài vào,chép crack rồi,vào game cái màn hình đen thui và đứng máy,y xì bản FLT
    máy em I7-740qm,ram 4GB, ati 5470. Lúc trước có cài bản shogun 2 gì đó chơi bt,bây giờ tìm cài lại thì toàn bị đứng máy đen màn hình T_T

20. djeddie

djeddie Youtube Master Race

h thì mình đã chơi đc rồi nhưng vừa đánh xong 1 trận đấu thì lúc load nó lại treo luôn , có ai bik vấn đề này hướng dẫn dùm mình đc ko ? cám ơn trc nhìu :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.