Shogun 2 Total War Download + Crack + Update (không thảo luận về game tại đây)

Thảo luận trong 'Total War' bắt đầu bởi Super_man_199, 4/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. alisst

alisst Youtube Master Race

bác post lại cái crack hoàn chỉnh nhất dùm em đc k ạ :9cool_pudency:

2. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Mình đã thống nhất toàn bộ crack trong page 1 của thread. Các bạn lên kiểm tra nhé.

Riêng với bản 5520 do chưa có crack hoàn chỉnh nên buộc phải dùng lại crack của bản 5346. Những bạn nào up lên 5520 thì phải tự chịu trách nhiệm với lỗi game phát sinh hay những rủi ro mà mình sử dụng. Crack chỉ ổn định với bản 5346 mà thôi.

Thân

3. alisst

alisst Youtube Master Race

em k thấy ở page 1 crack cho bả build 4768. :9cool_pudency:

4. silverpriest666

silverpriest666 Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là làm hết cách mà vẫn bị feeze lúc đánh trận đầu tiên.

5. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

4768 nếu mình ko nhầm thì crack được tích hợp sẵn trong bản patch rồi. Do từ lúc bản FOTS ra mình cũng ko quan tâm tới bản đó nữa. Có gì bạn thử google xem sao nhé. Nếu ko được, bạn down lại gói patch sau và copy vào thư mục game nhé.
    http://patch.ali213.net/showpatch/13341.html

Nếu là bản All-In-One mà mình up lên + crack v2 (hoặc v1) thì ko có lỗi khi chơi cả 3 bản. Mình đã kiểm tra và chơi cả 3 campaign tới kết thúc mà cũng chưa thấy có lỗi gì nghiêm trọng phát sinh. Bạn đừng up patch 5520 vội. Hãy cài bản 5346 + crack v2 rồi chơi thử xem. Lỗi freezes cũng có thể do cấu hình máy bạn ko đủ để tải toàn bộ game. Hãy hạ thử cấu hình xuống thấp nhất xem sao.

Chỉnh sửa cuối: 13/10/12
  6. silverpriest666

silverpriest666 Mr & Ms Pac-Man

Bản All in one cậu up là bản nào thế. Bản tớ đang xài là link ở topic này post 2343 crack v2 với tweak cũng đầy đủ. Cấu hình máy thì i5 3.33 GHz, Ram 8GB, Card 560. Thực tế mà nói load game thì nhanh nhưng cứ vào battle là freeze.

7. diepduy

diepduy Mr & Ms Pac-Man

Mình cài build 5346 nhưng cứ đến 75,5% là bị dừng. Vậy bản này bị lỗi hay sao vậy?

8. make661987

make661987 Youtube Master Race

Chủ top ơi SHOGUN 2: RISE OF THE SAMURAI + FALL OF THE SAMURAI (v1.1.0 build 5346) DVD4 link die rồi up lại giúp mình với hix mình down được 3 DVD rồi :(

9. ki43hayabusa

ki43hayabusa The Warrior of Light

Các huynh cho em máy em cứ vào đến loading screen lúc đầu là văng đến vèo ra ngoài mà ko rõ tại sao thì khắc phục thế nào ợ. Đã thử tất các crack ở trên rồi ợ

10. Aomari0

Aomari0 Mega Man GVN Veteran

Người thứ 25 hỏi cùng một link đã die từ rất lâu. Haizz.....
    Bạn down game bằng torrent thôi: http://www.mediafire.com/?oad5ltj7ed7k23a

- - - Updated - - -

Bạn đọc lại FAQ thật kĩ để xem cách giải quyết.

11. make661987

make661987 Youtube Master Race

hix vậy là mình phải tải lại từ đầu hả dù sao cung thank nhiều:9cool_pudency:

12. maximusel

maximusel Legend of Zelda

Cho mình xin lại cái link down riêng DLC fall of the samurai pack 15 + 16 được không?

13. DONGFUONGBATBAI

DONGFUONGBATBAI Youtube Master Race

Bác Aomario cho e hỏi, hiện e dang chơi bản 15gb của bác, bay giờ mún chơi Fot thì down cái nào nữa vậy?Bác cho e xin cái link torent nha..thanks bác nhiều!

14. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Bro cho hỏi là cái link bro gửi ở trên là của bản cài đặt hay là bản giải nén?

15. h0nma1989

h0nma1989 Youtube Master Race

https://plus.google.com/u/0/photos/1...15064873348866shogun 2 tw sammurai em cài đặt xong chép crack xong click vào shogun 2.exe thì báo lỗi the exception unknown software exception (0xc0000417) occurred in the application at location 0x58bcb6fb
    Ai bít bị lỗi gì và cách khắc phục chỉ em gấp với tks
    Mình cài bằng bộ đĩa game 7 đĩa

16. caovietha12

caovietha12 Youtube Master Race

mấy bác cho em xin cái crack fix lỗi load game shogun 2 rise of the samurai với, mấy cái link em tìm được die cả rồi, thank mấy bác nhiều nhiều

17. meyeucon

meyeucon Youtube Master Race

Bác The Last Cetra ơi! Bác có thể up lại link ở post 2312 giúp em đc ko? 2 link đó die hết rùi, thanks bác trước!

18. The Last Cetra

The Last Cetra Dragon Quest GVN Veteran

Cái đó bị die mất 1 link nhưng mình không còn giữ nên mình xóa nốt link còn lại rồi.

Bạn có thể download ở đây bằng link của bọn nó rồi làm thủ công theo hướng dẫn. Cái của mình cũng chỉ là làm sẵn + thêm cái README chú thích chi tiết cách cài đặt mà thôi.

http://tehparadox.com/forum/f43/rse...i-skidrow-crackfix-patch-3976808/index44.html

Chỉnh sửa cuối: 13/11/12
  19. meyeucon

meyeucon Youtube Master Race

Vậy là mình dơn về xong làm theo thế này đúng ko bạn The Last Cetra

1.install skidrows fots release and copy skidrows crack files.
    2.Overwrite with v1 crack files.put steam****er.dll to your antivirus software's extension list.
    3.Overwrite with v2 crack files again.
    4.copy the data and bechmark folders.
    5.Backup original patch21.pack + patch22.pack for further patches and crack.
    6.Overwrite with tanauser's tweaked patch21.pack + tweaked patch22.pack.

Mình thêm vô đoạn đè lên file patch22.pack=tweaked patch22.pack ko bít đúng ko?
    Bạn cho mình hỏi lun là DLC "Dragon War Battle Pack" nếu có thì có phải vô chơi nó cho mình sẵn hết quân rùi mình chỉ điều khiển đánh thui đúng ko? Thanks bạn trước!

20. TheRogueKnight

TheRogueKnight Legend of Zelda GVN Veteran

Có bác nào dùng win 8 chơi dc TTW shotgun 2 FOTSM không :(.Em dùng crack fix vào thì nó hiện lên cái hình xong đợi tẹo thì not responding luôn.Download đủ nơi (repack,hdvnbit) gì về cài cũng bị,hqua giờ down 3 bản hơn 60 GB rồi mà vẫn chưa chơi dc,ức chế :((.
    Áp dụng cách clean rồi xóa folder The Creative Assembly như bác nào bên VoZ cũng k dc T__T
    Em post cả 2 topic cho chắc vì đang cuồng cái này quá :(.Bác MOD có gì bỏ qua hộ em =.=

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.