SiuNhan20 - Chân chung 1 chủ Guild

Thảo luận trong 'Dragon Nest' bắt đầu bởi pepsiboss, 11/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gameofdeath2

gameofdeath2 Youtube Master Race

Có 1 bạn nào đó là acro nick tên windy gì đó chơi nick misori còn gì, nói bạn là sư phụ dạy pvp gì gì đó... bạn đó còn định cho nick misori quay lại guild để thanh minh, sau đó thôi , rồi cho sang bên DragonS

2. kidchick

kidchick Youtube Master Race

mình là 1 mem cũ của VietDragon sau giải tán mình wa Vnsahring, mình vào đọc bài này mình thấy nó hài hài! Nhớ ngày xưa bạn SN nó bị sút khỏi Guild ACE thì Vnsharing chứa chấp nó. Bạn nói mấy ng cũ k cống hiến ji` đc cho Guild vậy chứ tui hỏi bạn *** có nền móng thì dù có xây dựng cỡ nào tốt cỡ nào thì nó cũng xập thôi ! Bạn phủ định wa' khứ thì bây giờ nó xập thì phải đạo cmnr. Nói thẳng ra là những mem thời mình thằng nào chã mang ơn của Love và BC . Tại sao lúc VietDragon giải tán thì tụi tui wa Vnsharing gần hết còn khi SN lên nắm quyền thì tụi này out hết :) Do SN giỏi wa' mà :)) anh ấy cái gì cũng biết thậm chí *** biết liêm sỉ ! thấy cái bản mặt nịnh hót lão BC là biết có ngày nó đâm sau lưng mà :)) đồ đạc ngta nghĩ thì để yên đi vào hack =)) Tại sao phải sắm đồ chi cho tốn tiền hack đồ xài cho sướng. Tiền để đó đem bán phải phê hơn k?:)) Trong mấy đứa nói chuyện trong này có thằng bên ngày xưa bên Vietnest làm chức cao lun nhưng chơi đẹp wa' nên bị Yomilk sút thì lấy tư cách j mà vào bàn luận. Mấy thằng bị sút nhỉ? hình như 6 thằng nhà ở Q11. có Ohyeah k ta?:)

---------- Post added at 00:21 ---------- Previous post was at 00:13 ----------

[/COLOR]Muốn giải quyết chuyện gì thì cứ pm SieuNhan20 sẽ giải quyết mọi vấn đề về Misori. Nhưng chính siu pass cho Misori những acc nào thì acc đó đều gặp tai nạn. Ko phải tình cờ mà mình lại nghĩ tới Misori đâu. Trước h mình chưa nói xấu ai sau lưng nhưng cũng trả thích tiểu nhân nói sau lưng mình.
    Onl mà ko pm ko giải quyết chuyện riêng mà lại lên đây mà nói vậy ai biết được 100% đâu là sự thật.[/QUOTE]
    Thế tại sao mọi ng k nghĩ tất cả là do SieuNhan làm nhỉ vì chỉ có 3 ng biết pass thôi OhYeah SN và Misori. Tên tuổi leovn thì khỏi nói mình đã từng đọc nhiều bài hướng dẫn PVP của bạn. và cũng đã từng sử dụng auto do bạn viết. SieuNhan ak` đừng đỗ lỗi cho những ng offline vì nghĩ rằng họ k online lại bạn ak.

3. karen0990

karen0990 Dragon Quest

vài dòng người ngoài cuộc
    vậy là có 2 người biết những acc bị gặp nạn, 1 người đam mê pvp nên mượn acc ( rồi nghỉ game ), 1 người là chủ guild ( đời 2 ) danh tiếng ( vẫn tiếp tục cày kéo), ôi, rõ là trắng đen khó phân mà.

chuyện ngày xưa 1 nick tên SN j đó bị sút khỏi 1 G nào đó, chắc trong này nhiều người rõ =)

Chỉnh sửa cuối: 12/9/12
  4. SieuNhan20

SieuNhan20 Youtube Master Race

Haha chắc mình hack acc BC ko biết chuyện mà to mồm. Liêm sỉ ah mình chưa la liếm ai cả. BC chơi lại thì mình cũng đã nói là làm đồ giúp rồi. ACE kick là có xích mít từ game khác cho nên ko biết gì mà nói vẫn tỏ ra anh hùng.
    Ủa những đứa bị Yomilk thì dính vào đây bạn nên nhớ là đây là nội bộ trong guild mình. Bạn là dog tha xương về nhà để gặm ah.
    Đúng là ăn ko ngồi rồi.

5. siukidmatseu

siukidmatseu Mr & Ms Pac-Man

http://vnsharingclub.com/

Trước đây trang web này là nơi chủ guild (thật sự) LoveM4Ever dùng để tổ chức event cho cả guild. Bây giờ nó vẫn còn đó như là minh chứng cho công sức của LoveM. Chắc ai ở guild VnSharing cũ cũng từng biết qua.
    Mình còn nhớ hồi đấy event được cho reward rất nhiều, đối với mỗi member đều là 1 gia tài.

Ôi mình nhớ cái thời ấy quá :cuteonion36:

6. necron93

necron93 Mr & Ms Pac-Man

sever gì đấy các bạn :| 111111111111111

7. Leon_S_kennedy

Leon_S_kennedy Mario & Luigi

1st Who the hell are you , có thể cho biết quý danh ? , cái việc bạn Leave Vnsharing thì đó là quyền tự do cá nhân của bạn ko ai ép , có thể vì bạn ghen ăn tức ở với ng ta có thế vì lí do khác cái đó thì don't care , còn thì thằng Siêu nó có làm GM tốt hay ko thì cứ nhìn thức tế mà phán đi , Guild mới lập ra cũng đã có hơn 40 mạng quay về , tất cả đều là mem của Vnsharing mới có củ có , xin mạn phép hỏi cái Guild của bạn đang ở là cái Guild nào thế ? Ở đây chả ai phu nhận công sức của Old Mem , vì chính 5/10 mem chơi của VNsharing toàn là old mem cả trong đó có cả tôi , phủ nhận old mem chả khác nào tôi phủ nhận công sức của tôi , nhưng cái muốn nói ở đây thằng Siêu làm GM như lời bạn nói đến lúc nào sập thì còn chưa rỏ , vì tình cho đến thời điệm hiện tại nó vẫn chưa sặp , chỉ sau khi pass qua cho thằng OLD GM Love thì nó mới sập và sập ngay tấp lự why why ? Ờ mà mình mới biết VietDragon giải tán lúc nào nhĩ ? mem VietDragon đâu rồi vào cho 1 lời xác minh xem

BTW nói gì cũng cần show lên = chứng nhé bạn , nói người ta hack mà nói suông = nước miếng thì ai tin .:1onion33:

8. killerlove4

killerlove4 Mr & Ms Pac-Man

nếu là trong truyện tranh thì là do ohyeah làm bậy hết rồi nhìn 2 người kia oánh nhau sứt đầu mẻ trán, ngồi xem ngon lành :)) ( vì ko làm rõ chỉ làm lơ ) ( sorry, chỉ là giả thiết thôi, đừng chém mình :D) mọi người chỉ đề cập đến SN vs midori, thế còn ohyeah thì có chứng cứ ngoại phạm à? (tò mò xíu thôi, xin thứ lỗi).

9. MisoCaChua

MisoCaChua Youtube Master Race

Mình làm bạn với anh Leo không lâu nhưng mình biết ảnh, ảnh tốt bụng cái gì cũng hướng dẫn mình tường tận, ảnh không phải là người ham hổ mấy cái vụ hack acc

10. Angvil

Angvil Youtube Master Race

Ở đây là bàn về vấn đề danh dự bản thân , hiện giờ vẫn chưa có = chứng cụ thể nào từ 2 phía nên cho xin đứng vội phán bừa vì chả biết ai đúng ai sai đâu , BTW cái web VnsharingClub.com vừa mới đc thằng Love lập chiều nay mem Vnsharing nào cũng biết mà dám bảo nó là minh chứng từ trước đến giờ , chém gió VCL .

BTW cho hỏi luôn Nick bạn Siukidmatseu là ai thế , nói tỏ vẻ hiểu biết .

11. SieuNhan20

Những công sức anh bỏ ra ko ai ko phủ nhận. Nhưng công sức đó chỉ là quá khứ. Hiện tại thì anh ko hướng tới nên cũng trả ai quan tâm tới anh. Chính quá khứ làm thay đổi hào quang của bản thân mình thật tế 1 chút thì trả có chuyện gì xảy ra.
    Cùng là 1 guild VN nhưng cho mình hỏi 1 điều. Có guild nào tôn tại lâu và nhiều người đam mê được tới bây giờ ko?
    Nếm trên đầu ngón tay. Nhưng khi 1 ai ở guild mình vẫn thích chơi và theo đuổi nó thôi.

12. kidchick

bản mặt nịnh hót dối trá lừa lọc của SieuNhan20 đâu phải bây giờ mới đc phơi bày ! Lạng quạng trong sử sách có ghi danh ! Ngày xưa mấy vua mất nước là do những trung thần như SieuNhan20 đây =))

13. karen0990

karen0990 Dragon Quest

Bằng cách nào người ta đã từ 1 thằng bị kick ra khỏi G, bêu riếu trên kênh thế giới, mà đã leo lên thành 1 chủ guild đường hoàng, được lòng 1 lớp mem đàn em trẻ trâu ? câu hỏi khó trả lời thật.

14. siukidmatseu

H mày lại còn quay lại nói cái web đấy mới được lập à :1onion75:
    Thử google từ khóa vnsharingclub.com xem nó có từ bao giờ và 1 đống topic trong đó là cái gì :cuteonion14:
    Há mồm ra nhận mình là Old mem rồi chính mình phủ nhận cái trang web là quá khứ huy hoàng của Guild :2onion18:
    Cái loại ăn cháo đá bát này sống làm dell gì cho chật đất :cuteonion15:

15. SieuNhan20

Nịnh ai, lừa thì lừa ai. Ko biết thì đừng mà nói. Xương nhà mình nhiều lắm qua đây mình cho gặm thoải mái nè ( kidchick )

16. Angvil

Angvil Youtube Master Race

Dể thôi , thay đổi bản thân là đc , vậy còn bạn , bạn có làm đc như người ta ko ?

17. killerlove4

killerlove4 Mr & Ms Pac-Man

chậc, ko ai có bằng chứng cụ thể nào sao? nói suông sao biết ai đúng ai sai ( like mạnh cậu này của anh gì ở trên ấy nhỉ)

18. kidchick

Chuyện đồ đạc bị mất thì chỉ có ng lấy là rõ nhất. Bạn Leon_S_Kenedy trinh cm ji` đó có phải nói bạn đâu mà bạn thanh minh dzữ vậy? ak` chắc là chó săn tai sai đây mà ^^!

19. SieuNhan20

Sai rồi. Vào guild lúc anh ra guild. Thì nó sao mà biết được. Nhưng nó là old member tốt nhất mà VNSHARING này có, ko thể phủ nhận công lao đó được.
    Off 1 năm thì ko biết gì thi anh nên nhẹ lời. Tất cả chỉ nói đúng sự thật từ khi anh off guild.

20. siukidmatseu

Thay đổi bản thân thành 1 thằng vu an giá họa, ăn cháo đá bát gấp 10 lần thì có vẻ đúng rồi đấy :cuteonion32:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.