Stowaway: Không tài nào đuổi được máy bay?

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi game0, 24/6/05.

1. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

Giúp tui với, tôi chơi cái NV Stowaway mà xe máy mình không tài nào đuổi được cái máy bay của nó, thì làm sao mà lên đấy đặt bom được?

2. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

bác cứ chạythẳng tới nhanh nhé và tránh đừng để bị đụng những thùng xăng cố lên là bác sẽ qua rất dễ

3. chicken gamer

chicken gamer Mr & Ms Pac-Man

chắc bàn phím hỏng mới ko đuổi kịp :|

4. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

cứ từ từ, đừng hấp tấp, đua theo chiếc máy bay nhưng đừng chạy ngay sau cái cầu của nó vì rất dễ dính thùng phuy, hãy chay theo phí sau nhưng chạy xích qua 1 bên, khi gần tới thì đợi sau 1 đợt thùng vừa được thả thì tấp vô nhẩy lên liền. lúc truớc tui cũng khốn đốn NV này lắm

5. Super_man_199

Super_man_199 T.E.T.Я.I.S

Nhiệm vụ này tui còn đi nhanh hơn cả máy bay cơ ! ^_^ (thật đấy !)

Chú ý là sau khi lên được máy bay thì ko nên dùng súng vì như thế bạn sẽ dễ bắn nổ những cái thùng chứa xăng dẫn đến việc nổ cả máy bay và Mission Over !

6. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

tui vừa mới rồ ga là cái máy bay nó đã chạy rồi, phóng mãi mà chẳng tới được gần chứ đừng nói chi là lên được đằng sau đuôi nó. Mới vào 1 nhát là cái máy bay nó chạy rồi. Đứng yên nhìn, không lại gần nó , nó cũng cứ chạy. Mà nó đã chạy thì đuổi không kịp.

7. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

xe máy mình chạy gần nửa đường băng là máy bay nó cất cánh rồi. Mà cái máy bay này nó chạy nhanh lắm đuồi không được.

8. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

không thể lại gần được, làm sao mà lên được. Không phải vì vướng thùng phuy mà vì nó chạy quá nhanh

9. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

ko đâu, khi chuẩn bị bác cứ giữ nút tiến đê, vừa xong một cái là xe mình vọt lên luôn, lúc đó sau khi nó thả 2 lượt thùng phi là mình lên được máy bay nó gòi :D

10. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

cố chạy nhanh là được đừng để nó vọt mất cứ cố đi thẳng là lên đó à mà cho hỏi chiếc máy bay này tui chưa thấy trong gta bao giờ thế bác nào đã lấy được nó rồi chỉ tôi dùm nha

11. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

NO, thanks. Giữ nút tiến cũng không ăn thua, mình vừa mới tiến chút là nó vọt rồi. Chẳng cần đến lúc thả 2 lượt thùng phuy, nó mới thả có lượt đầu mà đã thấy xa khoảng 5 tầm xe rồi, đến lượt thứ 2 thì chịu. Mà nó vọt nhanh hơn xe mình thì phải, nhìn cái bản đồ thấy rỗ sự chênh lệch tốc độ giữa cái máy bay và con PJ 600 của mình

12. game0

game0 Mr & Ms Pac-Man

có cái gì đó không bình thường thì phải, vì cái máy bay đó chạy nhanh lắm. Hay để tui gửi file save, bác nào đi hộ qua coi sao???