TÂNG BÓNG TRONG GTA VICE CITY-NGHE LẠ HEN !

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi bebi142003, 18/7/03.

1. bebi142003

bebi142003 Mr & Ms Pac-Man

Trong hòn đảo STARFISH ISLAND (chỗ biệt thự của TOMMY đó), mấy u hãy tìm những ngôi nhà có hồ bơi, ngay ở đó sẽ có quả bóng mà hay chơi ngoài bãi biển đó. Chạy lại đụng quả bóng đó sao cho nó bay lên không trung và dùng đầu đừng để nó rơi xuống. Lúc đó sẽ hiện số điếm, bạn làm càng nhiều càng tốt. Mình chưa bao giờ làm được hơn 7 cái, do đó không biết nó thưởng cái chi chi ? NHƯNG VUI LÀ CHÍNH PHẢI KHÔNG CÁC BẠN ! GOOD LUCK EVERYBODY ! :D

2. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Tôi có cách kiếm tiền rất hay
    Tất nhiên là cần 1 số mã như mã xe tăng
    Bác có thể lấy xe tăng để tiêu diệt tội phạm
    càng lên level cao thì tiền càng nhiều
    Chỉ có cách này mới kiếm được nhiều tiền để mua các nhà máy

3. *(^_^)*

*(^_^)* T.E.T.Я.I.S

đâu cần phải cực khổ như vậy đâu bác Sonix, với lại chơi mã đâu có hay, khi bác vừa lock được cái đảo bên kia thì chạy ra sân bay mua cái Show room của car đó, nó sẽ cho bác chọn nhiệm vụ đua xe, bác chọn nhiệm vụ cuối ( chạy quanh đảo ) rồi kiếm cái xe nào ngon ngon mà đua, mỗi lần thắng được 40 ngàn :D:D quá đủ rồi, nếu bác kiếm mấy xe cho nó thì nó sẽ cho bác lock các loại xe mới, chạy cực ngon luôn, hình như là 5 loại, cái nào chạy cũng số dách.
    còn về trái banh thì chơi khó thấy mồ, tui được có 6 cái là rớt hoài, hỗng biết có được thưởng gì không nữa

4. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Thế bác*(^-^)* có biết cách lấy chiếc Comanche không?
    Mà sao tui đua hoài cũng là level 1 vậy
    Về vụ trên chẳng lẽ bác định lấy chiếc xe cảnh sát mà làm cảnh sát
    chỉ đuổi theo là mệt rồi
    Khi lấy xe tăng(lấy trong doanh trại quân đội-Như vậy là không ăn gian rồi há) mà lên level cao có bác được 100.000 trong một lần
    Tui chỉ cần nửa tiềng là có 2 triệu

5. hell

hell Mr & Ms Pac-Man

GTA mà có vụ tâng bóng, đúng là lần đầu mình mới biết. Cảm ơn bạn đã chỉ nha.

6. Trieu Tu Long GTA

Trieu Tu Long GTA Youtube Master Race

Cho suu tap xe do toi da dua tu giai 100$ cho den 10000$ va deu dung nhat ca .con cai du look xe moi thi chua thay a nghen . may chiec do o dau vay . a cho toi hoi o nhiem vu ben tau ta phai dung tau di het 2:00 thi hoan thanh co phai khong

7. bebi142003

Muốn lấy trực thăng HUNTER (không phải Apache) thì chỉ có 2 cách : hoàn thành hết các nhiệm vụ hay là lấy đủ 100 hidden packs, nó sẽ có trong doanh trại quân đội !

8. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Muốn có bộ sưu tập xe thì bạn phải chôm xe theo danh sách ở phía trước garage ở tầng dưới
    Khi bạn hoàn thành một danh sách thì sẽ xuất hiện 1 xe mới
    Còn vụ đua canô kịp trong thời gian 2 phút sẽ được thưởng tiền 8)

9. bebi142003

có ai tâng quá 10 cái chưa

10. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

ối sonix ơi!
    cái kế hoạch kiếm tiền đó quá xưa rùi, chỉ việc xài artmonet\y là bao nhiêu tiền cũng có , hoặc giết chết goliaz là được 50000 đô đó!:)

còn việc tâng bóng thì tui mới nghe à!
    nhưng để tui về thử xem , à tui biết mọi người ai cũng có thể làm được nhiều nhiệm vụ nhỉ nhưng có ai đi qua được nhiệm vụ máy bay thả bom vào toà nhà ko!
    tui đi mãi mà trả được!:)

11. tigertuongquan

tigertuongquan Mr & Ms Pac-Man

nhiệm vụ máy bay dễ lắm chỉ cần chơi

quen tay là được tui chơi thì phím 9 là bay.

phím 1 và 2 là quay qua lại.thả bom xuống

là số 0.còn tui muốn hỏi nếu muốn xuất hiện

xe mới thì phải đi tới chổ nào vậy?

12. doumyouji

doumyouji Mr & Ms Pac-Man

quả bóng đó hả,lấy khẩu súng máy nào quạt vào nó nó cũng bay lên thôi,còn không lấy bazooka bắn 1 fát là nó nổ mất xác liền hà

13. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

hơ hơ cái wả bóng nì ngộ ha tui chưa thử bao giờ để về nhà thử xem sao.
    Còn kiếm tiền thì bây giờ wá dễ rùi ,hồi hôm nọ lấy được chiếc apache truy kích mấy chiếc xe hơi đến mission 32 tui được $800000 .mấy có 1h chứ đâu ,sau đó chán wá đi thu thập tiền ở các tiệm kinh doanh ,nội mà chỉ đi thu tiền các tiệm thui có lẽ cũng hết hơn nửa ngày gòi ,các bác còn cái gì hay nbữa không post hết lên đây đi
    Còn cái nhiệm vụ use heli để đặt bom toà nhà thì ,tui làm rồi ,hôm trước trên đây có ai post là diệt hết mấy thằng công nhân đi sau đó mới tiến hành đặt bom ,tui mất hết hơn nửa tiếng cho nhiệm vụ này vì đều khiển máy bay khó wá mặc dù thời gian nó ghi là 6 phút nhưng thật ra là ba mươi mấy phút ở ngoài đời

14. lumber

lumber Mr & Ms Pac-Man

quả bóng chỉ là một trong số nhiều điều bí mật của GTA thôi, tui đây tâng bóng trên 15 cái là chuyện thường, đừng nhìn lên trời nhìn bóng mà hãy nhìn dưới đất, xem xem cái bóng của nó để biết điểm rơi, đó dễ chưa, làm thử đi hen

15. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Nhiệm vụ đó là nhiệm vụ lái trực thăng mang bomb rồi thả xuống vào khu xây dựng. Cái đó dễ mà, ăn thua ở phần điều khiển chiếc trực thăng.

16. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

qua bác tâng được tới 15 cái hả tui tâng được chừng 7 cái là hết đát rùi
    bac baolong noi chuyện quề vốn quá nguyên cả nhiệm vụ đặt bom chỉ có việc lái máy bay chứ mấy

17. doumyouji

NẾU MẤY BÁC MUỐN MỚI THÌ TUI XIN ĐÁP ỨNG,CÁC BÁC RA GẦN CHỖ QUẢ BÓNG ĐỂ TÂNG ĐÓ,CÓ 1 CÁI RỔ BÓNG RỔ,CÁC BÁC LẤY LỰU ĐẠN NÉM VÀO RỔ THỬ XEM,VUI LẮM

18. March Four

March Four シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Ủa bạn có thể chỉ cho tui biết trại lính gì đó chính xác là chỗ nào vậy? Tại gì tui đang thiếu tiền cảm ơn bạn với lại có ai biết gắn cây súng 6 nòng gì đó lên chiếc trực thăng làm sao không?

19. doumyouji

bac noi sao chu lam gi co vu lay sung may gan vo may bay

20. Linh moi

Linh moi Mr & Ms Pac-Man

Hình như máy bay bắn được chỉ có chiếc Hunter trong trại lính thui mà, cái đó là súng có sẵn, đâu có cần gắn vào máy bay đâu