[Team Fortress 2][Free to Play] Cùng chơi Team Fortress miễn phí

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi Orpheus, 24/6/11.

1. Mi0

Mi0 Youtube Master Race

Nâng cấp máy thôi.. chứ biết làm sao nữa.

Xtremezone tạm bảo trì 2 ngày 30 và 1 nha, các bạn có thể ra các sv khác làm lò.

2. xjaw02

xjaw02 Mr & Ms Pac-Man

mình chuyển sang laptop rồi nhưng chơi mỗi tội hơi giật và lag máy nên dùng confing nào để đỡ bị như thế

3. thanquyenbn

thanquyenbn Donkey Kong

để tất cả là low,chỉnh màn hình xuống độ phân giải thấp chắc là chơi luột hơn:(game)

4. Mi0

Mi0 Youtube Master Race

Mình xin gỡ bỏ QUYÊN HẠN của Mod Maxskillzx trong GVN, với lý do: Scammer - lừa đảo member.
    Hiện toàn thể anh em chú ý người này (trong page 1) đề phòng lần sau
    Ký tên
    Mio.

5. Orpheus

Orpheus ♥ ♡ ToMaTo TasTe Kiss ♡ ♥ Moderator GVN Veteran

cậu có thể đưa thông tin cụ thể và thêm một số bằng chứng được không? ~

6. protossscout

protossscout Mega Man GVN Veteran

Lần trước tên max cũng bị dính một lần, giờ lại bị kêu tiếp hả?
    BTW: max chưa phải là mod GVN mà đòi bỏ quyền hạn mod :))

7. denny_2x10

denny_2x10 The Warrior of Light GVN Veteran

Hồi trước mình có dành dụm 1 key, max cố xin vay và hứa là 2 tuần, hết hai tuần thì bảo đang túng đợi tuần sau~> tuần sau bảo tháng sau+ hứa up pre (:( )~> tháng sau bảo vẫn đang túng đợi tháng sau nữa~> tháng sau nữa player max last online 7 days ago~> lúc online thì pm phát out luôn

8. Mi0

Mi0 Youtube Master Race

Cộng với mấy lần member bị lừa lấy thẻ DTDD ... mà 1 lần thì tốt, đây HAI lần.

9. denny_2x10

2 lần thì tại bác thôi ;)) bị 1 lần phải rút kn chứ

10. [SG]L.Messi

[SG]L.Messi Youtube Master Race

wOw ! game hay ! nhưng khộng biết con 3G của mình kham nỏi game này ko nhĩ !

11. Mi0

Mi0 Youtube Master Race

Theo lời carrot147 thì Maxskillzx sẽ về VN trong thời gian sớm...
    Lúc ấy vụ việc sẽ rõ ra như thế nào.

12. maxskillzx

maxskillzx Legend of Zelda

huehuehuehuheuehuehue
    ta đã thi xong rồi khỏe quá đi, xin lỗi mọi người vì việc đã offline trong thời gian khá dài vì việc học hành
    @tên Mi0 là ai. vụ gì nữa đây (lặp lại lần nữa đừng bao giờ bao tôi lừa đảo nhé, vì vụ lừa đảo đt đã đc đính chính lại hết là hk phải tôi làm, vì thế mà đừng có nói này nói nọ, tiện thể tôi chả là mod gì của gamevn mà chỉ là một member bt đc lão okok giao việc quản lý cái box này tôi... mún bỏ chức đuổi gì tùy... thg này cũng hk cần lắm... hiện giờ đag học hành cũng hk chơi game nữa... kì này vào trả 1key cho lão denny và hứa tặng quà sn cho knight là ta offline coi như bỏ TF2... mún xóa tên ta ở page1 cũng đc... hk cần cho lắm nhé.... huehuehuheuheuhue
    @denny: nếu bác nói vậy tôi cũng hk bjk nói gì ngoài trả 1key cho bác, còn việc up pre tui có hẹn w knight roy, vì thẻ của tôi hk up đc nhiều vị sợ bị ban... thất vọng quá khi bị nói như thế
    @knight: tôi xin lỗi nhé, vì ofline quá hạng hk giữ lời hứa đc... tôi sẽ bù đắp lại... yahoo của tôi bị sao ấy vào hk đc lun nên tôi chuyển yahoo tôi nhé [email protected]

---------- Post added at 19:14 ---------- Previous post was at 19:11 ----------

tiện thể lun... knight và denny: ép yahoo mới của tôi cái đi lên roy gd lun!!!
    2 bác có thể ngân hàng hk nếu có tôi có thể dùng chức năng chuyển tiền sang tk của quốc tế... vậy cho dễ vì nhà giờ hk có STEAM (vì tôi mún bỏ game để chăm lo việc học... thông cảm về việc này nhé)

---------- Post added at 19:24 ---------- Previous post was at 19:14 ----------

à denny này: bác up pre chưa nếu chưa mà đag cần tk pre thì lấy tk con hatma7777 của tôi đi con đó up pre roy đó - đồ thì hk có bác sắm sửa lại thôi vậy :), coi như cho bác đó + xin lỗi lun vì thất hứa nhiều quá, cứ hẹn tới hẹn lui tui cũng thấy ngại lắm... sr bác nhé... nếu thấy đc add yahoo tôi tôi gửi nick + pw + email wa lun

13. Mi0

Mi0 Youtube Master Race

Mi học tập xì tai của lão Đao phủ à ... =.=!

14. denny_2x10

^
    ^Thôi rất cảm ơn bạn nhưng bạn cứ giữ lấy mà dùng đi, mình ko cần :) nếu bạn thực sự biết giữ lời hứa thì bạn chả cần phải nói thế này mà làm luôn đi, hoặc nếu ko bạn đã ko thất hứa 2 lần rồi, thôi coi như tôi vs bạn ko nợ nần gì bạn nữa nhé :))

15. maxskillzx

maxskillzx Legend of Zelda

nếu denny nói thế thì tùy ông nhé... mà giờ tôi cũng hk có chơi TF2 nữa, giờ đag lo tập chung cho việc học có thể sẽ hk chơi game nữa... nếu ông cần nick của tôi thì cứ bảo tôi nhé!!!

---------- Post added at 10:39 ---------- Previous post was at 10:03 ----------

cái này cũng là lần cuối tôi nói với box luôn:
    +việc lừa đào là không có (cái vụ lấy thẻ đt là không bao giờ có, đã đc đính chính), chỉ vì tôi mắc lo học tập nên không giữa lời hứa với bác knight và denny nên mới có việc như vậy!!!
    +việc denny mong bác nhận lời xin lỗi và cái nick của tôi coi như bù đắp lại những gì mà tôi đã thất hứa với bác
    +còn knight thì sẽ giải quyết cái vụ 5$ (game poker sau)
    +có thể sau khi 2 bác knight và denny đã chấp nhận lời xin lỗi, thì tôi cũng sẽ xin lỗi cả forum và box cs, box tf2 và những người bạn thân của tôi nhất là lão okoo, đao phủm carot vì thời gian gần wa lo dồn hết time vào việc ôn luyện nên hk có online forum để quản lý box... hk làm tròn trách nhiệm đc và có thể tôi sẽ hk game nữa vì bên đây học rất khó nên tôi phải lo học... có thể lâu lâu tôi sẽ lên forum để hỏi thăm mọi người
    +một lần nữa cho tôi gửi lời xin lỗi + hỏi thăm sức khỏe đến 2 bác knight, denny và cả forum cả box cs và tf2 + fr

16. xjaw02

xjaw02 Mr & Ms Pac-Man

Trò chơi này làm cho máy laptop của mình đơ liên tục để ở mức thấp nhất rồi đấy mà nó vẫn làm máy mình như thế là sao có khi phải tháo nguồn ra mới thoát đc

17. meteora1194

meteora1194 Sonic the Hedgehog GVN Veteran

mình đang có nhu cầu bán KEYS, BUDS, REFINES METAL số lượng lớn, giá cả như sau:
    40k/key
    650k/bud
    15k/ref
    nếu có bác nào có nhu cầu mua thì add mình nik yahoo: royal_family3010
    GD tại HN( nội thành Hà Nội,, Nguyễn Chí Thanh thì tốt nhất)
    thanks you!!!!

18. NobleSick

NobleSick Mr & Ms Pac-Man

Lâu lắm rồi mới on vào đây lại thấy 1 vụ lừa đảo khác mà kẻ tình nghi lại chính là Max. Buồn lắm! trước lừa mình thì có lí do hack nick nhưng mà quả này thì chả bik thế nào :)). Giờ bạn ấy đã rửa tay gác súng chuyên tâm học hành để làm các phi vụ lớn hơn chứ mấy cái thẻ thấm vào đâu :))

19. lehaiha_nt

lehaiha_nt Youtube Master Race

vậy là max bỏ game à :( buồn vậy

20. xjaw02

xjaw02 Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi cái disge của spy thì phải dùng để cải trang thành bất kì nhân vật nào mình ko hiểu tại sao cái disge biến mất đi đâu rồi ấy các bạn có cách nào tìm lại được ko