Thắc mắc Kaspersky Anti-Virus 2009 ver 8.0.0.056

Thảo luận trong 'Security' bắt đầu bởi Vì một người..., 21/7/09.

1. Vì một người...

Vì một người... Legend of Zelda

Tình hình là mình có dow Kaspersky Anti-Virus 2009 ver 8.0.0.056 tại trang :
    http://kaspersky.nts.com.vn
    Mà khi cài vào nó cứ đòi key, mỗi lần khởi động là nó cứ đòi key, mình biết là phải mua key để activer nó, nhưng cho hỏi có cách nào crack nó không nhỉ :)
    Mỗi lần nó đòi key là mình lại tắt đi và thấy nó vẫn cho dùng bình thường, thế có phải là nó cho mình dùng thử không nhỉ, và thời gian dùng chay này sẽ tồn tại bao lâu vậy :|

@: Cho hỏi cái nữa là nếu mình muốn update offline cho nó thì vào web nào, tại vì không biết mạng mình bị sao hay là mạng chung bị mà vào trang chủ của Kaspersky thì không được cả Symantec cũng thế, chán quá... :(
    Nhân tiện nếu phiên bản này crack không được, bạn nào chỉ mình bản crack được nhé, giao diện đẹp đẹp như thế này là ổn, mình đã crack được bản 7.0.0.125 nhưng do giao diện xấu nên del rồi, và cũng không biết update offline nữa
    Nếu ra quán update xong copy về chép đè lên thư mục Kaspersky Lab của mình ở nhà có được không nhỉ, máy nhà mình bị cắt mạng rồi :(
    Nhờ mấy bạn tư vấn giúp mình nhé!

2. Vì một người...

có ai vào help mình cái không nhỉ
    lạ quá tình hình là hôm qua mình update offline cho cái KIS 8 chưa active Key, update xong nó báo database... rồi tự nhiên biểu tượng KIS 8 dưới thanh taskba bị mờ, rồi các chức năng bảo vệ đều bị mất hết... khi mình khởi động lại thì nút update trong giao diện bị mờ luôn, nó không cho update tiếp nữa, mặc dù mình không có kết nối mạng, mình đã remove hết và install lại KIS 8 rồi nhưng vẫn không cho update nữa, nút update lại bị mờ...
    chán quá tình trạng KAV 8 cũng bị tương tự... hay là nó đòi key xịn rồi mới cho update nhỉ, nhưng tại sao update offline mà vẫn bị nhỉ =((=((=((

3. nitki

nitki Mr & Ms Pac-Man

4. Vì một người...

Sorry bạn là theo tình hình hiện tại thì KEY đang quá chi là thiếu luôn :|:|:|

Bạn nói ko thiếu thì thử Share cho mình 1 key xem :|

Test không biết bao nhiêu key mà đều not activer...

@: Không biết câu nói của bạn có hàm ý xoi xỉa gì không nữa :|:|:|

5. nitki

nitki Mr & Ms Pac-Man

Mình ko đá xoáy ai bao giờ đâu bạn ;)
    http://www.mediafire.com/download.php?n1tzhzymm11

1 key cho kav 8, đã test ngày 31/07
    ps: ặc ặc, cái attached files rõ ràng lúc nãy báo lỗi ko thể up vậy mà bi giờ vẫn lên đc =))

Các file đính kèm:

6. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Mình thì cứ tầm 1 tuần thay 1 cái key mới nếu bị Blacklist.Đúng là key trên mạng ko thiếu thật 8-|
    Nếu update thủ công thì chắc ăn hơn và có cách đó.Bạn chịu khó tìm trong diễn đàn này có ý mà.Ngày xưa mình cũng thử trong vài tháng...riết rồi mệt quá nên thôi ko chơi kiểu đấy nữa :-w

7. ZicZic

ZicZic T.E.T.Я.I.S

8. nitki

nitki Mr & Ms Pac-Man

Cái cách chỉnh sửa này nọ trong file blacklist của nó lúc trước mình cũng có làm, mà thấy mất thời gian hơn việc tìm key và add.....
    Nên với kav thì cứ tìm key và add là khỏe nhất ;))