Thêm 1 bằng chứng về thái độ làm việc của CabalViet

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi snowangel12, 7/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. snowangel12

snowangel12 Youtube Master Race

Mình cũng từng là 1 người tham gia CabalViet nhưng sau 1 thời gian trải nghiệm,mình thấy thái dộ làm việc và sự công bằng trong game là không có.Điển hình như luôn làm hỏng game, và quan trọng nhất của 1 BQT điều hành game là không được thiên vị hay can thiệp vào game. Mà BQT Cabal việt đã can thiệp vào game 1 cách nặng nề. Anh em chơi Cabal trên khắc các sever hãy vào mà xem cách làm việc của BQT Cabalviet - ai đặt lòng tin vào 1 BQT như thế này thì cũng bó tay
    http://diendan.cabalviet.net/showthread.php?3359-GM-ADM-vào-đọc-nhé

2. bobolove1081986

bobolove1081986 Youtube Master Race

nó sắp xóa bài viết đó rồi =))

3. megaman1996

megaman1996 Mr & Ms Pac-Man

bạn này chắc là mem của Family XD xin chia buồn với bạn về những mất mát của G nói chung và của bạn nói riêng,mình thì cũng chẳng biết nói gì hơn...

4. snowangel12

Xóa là cái chắc bạn ạ :D Đó là phong cách quản lý game của các bạn ấy từ xưa đến nay.MÌnh còn rất bực khi BQT bên đó nói Gamevn chỉ là cái túp lều của những thàng phá hoại:(fight)

---------- Post added at 17:28 ---------- Previous post was at 17:26 ----------

bằng chứng cụ thể của GM CabalViet

5. huycuong1234567

huycuong1234567 Youtube Master Race

ôi....cabalvjt.na't game cùi mía...rollback và dis trên từng...cây chúi...client thì...có chứa con sâu hay con trojan gì đó :)) sợ quá....=))
    nói thẳng ta chưa bao giờ vào tới cái chỗ đăng nhập tk nữa kìa =)) lúc chạy av nó bắt lại con trojan to tướng sợ quá del lun :))

6. snowangel12

mình rất mừng vì bạn có suy nghĩ sáng suốt như vậy, tiếc là mình k có được suy nghĩ như bạn bời vì quá yêu Cabal mà đặt niềm tin sai chỗ.....

7. bobolove1081986

vâng topic đã bị đóng và các bạn bị chửi là bọn phản loạn bẩn thỉu =))

8. snowangel12

1 lũ khốn nạn mình biết rồi bạn.Chúng nó hùa nhau vào 10 20 30.. cái mồm để lấn át che đậy cái bản chất xấu xa.1 lần nữa khuyên những ai bên CabalViet đọc dc bài này thì hãy suy nghĩ lại có nên bỏ công sức, thời gian...vào cái game vớ vẩn đấy ko, biết trước là nó cũng ko trụ dc bao lâu nữa đâu, ra đi là vừa các ban ạ.

9. megaman1996

Uh...Cái này là sao? Ngay cả khi những gamer lên tiếng chuyện này cũng có thể xảy ra sao?

10. bobolove1081986

Smod phát biểu ngu vãi đái con gà mái cắn ... con gà trống =))

11. snowangel12

mình xin lỗi nhưng phải dùng từ cái "thằng" GM tranduyhb( Boss Phệ) này học hành có giới hạn mà cũng làm mob, ăn nói và cách giải quyết vấn đề rất thiếu suy nghĩ + thêm GM cabalViet luôn đổ vấy cho Mr.ZZ phá hoại sv mình.MÌnh nói thật cái loại làm không dc lại đi đổ lỗi cho người khác. Có câu: Tiên trách kỷ, hậu trách nhân.

12. bobolove1081986

một lũ thất học thì chấp làm gì bọn nó thất học từ thằng đứng đầu đến thằng mod và mấy thằng hùa theo

13. snowangel12

Chuẩn không cần chỉnh :D Chúng ta không thể chống lại những thằng ngu vì chúng quá đông và nguy hiểm.:(tv)

14. huycuong1234567

huycuong1234567 Youtube Master Race

:)) nói thiệt chứ đc chữi bọn nó thiệt là đã =)) nói gì nói, chữi thì chữi chứ đâu có bõ game cabal đâu nhỉ ?? phải ko ?? bạn chủ tp nói đặt niềm tin sai chỗ, bạn nhận ra rồi đấy , mừng cho bạn ấy, vậy bạn chờ sv của ZZ phục sinh lại...thì....a lê hấp... nhảy vào nhe =)) ta chỉ chơi cabal 1 là ASS (is closed) và 2 là của ZZ :)) chưa có cái sv thứ 3
    sig: o0Lucifer0o :)) :)) :))

15. megaman1996

lần này không phải là spam mà là comment nhàm rồi Luc ơi :))
    Mỗi người có 1 server Cabal cho họ,chẳng qua chủ Topic vẫn chưa tìm thấy server cho riêng mình,hãy cố gắng tìm kiếm nó,đừng vì chút chuyện vặt vãnh mà lại rời bỏ Cabal,rời bỏ những niềm vui đang chờ đợi mình,thân

Riêng gửi cho các bạn trong BQT Cabalviet,lần này tôi không muốn động chạm đến các bạn,chỉ mong các bạn đừng vì chút căng thẳng,đừng vì sự bực tức hay tự ái của mình mà làm buồn lòng những gamer đã và đang tin tưởng các bạn vì các bạn nên nhớ rằng,họ là những người tiếp thêm nghị lực cho các bạn chứ không phải những ý nghĩ hão huyền,lời khuyên chân thành

16. bubugogo

bubugogo Youtube Master Race

Các bạn có thấy rằng từ khi CabalVn.Net tuyên bố 1 trò cười mang tên 'Phục Sinh"
    Bắt đầu CabalViet.Net của chúng ta bị moi móc rồi đổ thừa đủ thứ không?
    Bọn Phản Loạn ẩn thân bấy lâu nay có lẽ đã đến lúc lộ mặt.
    Chúng cố tạo những tên tuổi tiếng vang để chờ đợi giờ phút này.
    Mang những cái tên đấy ra để muốn mọi người mất lòng tin ở chúng ta.
    Hành động phá hoại cao siêu này tôi đã lường trước.
    Nhưng không ngờ nó lại đến sớm thế.
    Mỗi 1 người ra đi...Cho dù là ai tôi không quan tâm.
    Tôi chỉ quan tâm những người ở lại.
    Tôi sẽ làm được gì cho họ.
    ( Comment này sẽ được Post ở nhiều Topic cho mọi người đọc cho dù là ở hình thức Spam. )

Thân: Boss Phệ!

Không lẽ tên này muốn gây ra chiến tranh thế giới Cabal lần 2

17. snowangel12

Chẳng có ai đầu tư vài triệu rồi đi phá, cũng chẳng ai thức đêm thức hôm train đến lv cao như thế để mà đi phá.Lần sau nói phải động não suy nghĩ, đầu óc thiển cận lại thích chơi chữ, nói xoáy nói kháy mà cũng làm Mob ===> Con người này đầu óc nông cạn, có lớn mà không có khôn.

18. bobolove1081986

đem bụng ta suy bụng người =)) chúng nó cứ làm như ai cũng tiểu nhân bỉ ổi và thất học chó má như chúng nó hay sao mà phải làm những việc chỉ có bọn thất học mới nghĩ ra được =))

19. snowangel12

mình nói tên Mob : Boss Phệ. Ai vào đọc cả bài sẽ hiểu nó đang nói kháy mình. Mình lv cũng cao và đầu tư k ít cho cái sv này.

20. ghost2506

ghost2506 Youtube Master Race

:-(||>:-(||>:-(||> Ae đi hết để bọn BQT cabalviet nó chơi với nhau đi... cái kiểu đó mình nghĩ là 1 số thằng cậy có mối quan hệ với BQT rồi nhờ vả ấy mà.... để cho chúng nó đóng sever mà chơi với nhau đi.... ae sang sever nước ngaòi mà chơi cho lành .....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.