Thong Bao (Dien Bien Tran Dau Dinh Cao)

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi fairplay2782312, 10/7/05.

1. fairplay2782312

fairplay2782312 Youtube Master Race

Vang thua cac ban dung voi chu? de` nhu vay tran dau giua~ freegame 89 to hieu va` doi cau` khi? cung~ da~ dien~ ra
    va` toi vui mung` thong bao mot tin buon` cho nhung ai ham mo cau` khi? la` ti? so' chung cuoc la` 3-1 nghieng ve` 89 to hieu. chung toi the moi' den
    Nhu Vay Chung Minh mot dieu` la` tui nay` ko noi phet khi dua ra cau Vo Doi Ha` Thanh` bat kia` ai muon dau' voi' chunng' toi deu` co the? lien he theo dia chi 89 to hieu nghia tan hoac goi theo so' 0983234525

2. Khatmáu85

Khatmáu85 Youtube Master Race

3-1 là tỉ số tính theo séc đấu.Còn tính về số trận là 7-5
    Toàn bộ diễn biến của trận đấu đếu xoay quanh một người đó là Khatmau(heeeeeee)
    Và từ đây tôi có thể nói rẳng :vôđốihàthành là khatmau hoooooooo

3. thangby

thangby Mr & Ms Pac-Man

2 thằng chết tiệt kia bi bô gì đó? Không có linh hồn của đội là tao thì sao thắng được hả? Công nhận hôm nay mình đánh hay thật, di dúi dùi dụi đội Cầu khỉ. Không có 1 trận đầu tiên để Huge thì có lẽ mình thắng 4-0 mất, chỉ vì chưa quen bản đồ thôi. Hic hic hic.
    To Handoi_Kodoi: Sao ông bảo bao nhiêu cũng chơi? Từ 1tr thành 500, khi lên lại đánh có 200, lại còn 1 sê 3 trận nữa chứ. Làm mình mất sướng. Hẹn ông CN sau đánh to lên nhé, 1 trận 1 sê luôn, cốp trước. Mà thế này đi, ông hẹn tôi đánh đời 3 thì tôi cũng chơi thôi, nhưng ít nhất 1tr 1 trận vì đời 3 đánh lâu lắm, mà nếu 2vs2 thì chỉ lar thôi, đánh ít nhất vài trận chứ chỉ 1 trận thì không bõ. Tôi có 2 thằng bạn là sát thủ đời 3 mà tôi cũng chưa chắc đã thắng nhưng chúng nó chỉ đánh tiền to thôi. Nếu ông không đủ tự tin thì thôi, còn nếu đánh thì cốp trước 2tr, đội nào không đến thì mất, đến mà không dám đánh cũng mất, đến muộn quá 60' cũng mất cho công bằng, không gây ức chế. Còn đánh đời 2 thì hẹn CN sau gặp lại nhé, các ông luyện thêm đi.

4. thangby

thangby Mr & Ms Pac-Man

To Handoi_Kodoi: Nếu ông không đánh thì cũng nói lại tôi 1 tiếng không lại bảo tôi to mồm, 2 thằng bạn tôi cũng giục tôi hỏi các ông xem có đánh không nên ông nhớ nhắn lại tôi nhé. Thanks!!

5. fairplay2782312

Thang` Khat Mau gio? hoi thang` Thangby to mom` 2 thang` chung may` toan` tu nhan la` linh hon` cua? doi the tao la` cai' gi` (chang? qua chua' cuu' the')
    neu ko co su xuat sac cua tao chac da~ thang' duoc day' nhung cong nhan ngoai` anh roman tao ne? ra thi` sieu cuong va` cuong dan` ga` that. day' he he he may anh thong cam? em thang' tran nen duoc quyen` gay' bao gio` bon anh thang' bon em thi` bon anh gay' cung~ chua muon ok

6. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

hô hô vậy là cao thủ roman đã bó chym trước đội Tô hiệu một sự thật đáng buồn cho đội cầu khỉ và một đại cao thủ như roman đã phải chịu thua?Nhưng đấy là đánh đội đúng ko?Thế có vs 1&1 với roman chưa vậy?Tui ko tin 1vs1 roman lại thua?
    to:Thangby biết chơi cs1.6 ko bắn các map dust_2 de_inferno de_train ko phải cs_italy với deathmatch thì chiến với đội tui nè.

7. mankichi_hacker

mankichi_hacker T.E.T.Я.I.S

hô hô vậy là cao thủ roman đã bó chym trước đội Tô hiệu một sự thật đáng buồn cho đội cầu khỉ và một đại cao thủ như roman đã phải chịu thua?Nhưng đấy là đánh đội đúng ko?Thế có vs 1&1 với roman chưa vậy?Tui ko tin 1vs1 roman lại thua?
    to:Thangby biết chơi cs1.6 ko bắn các map dust_2 de_inferno de_train ko phải cs_italy với deathmatch thì chiến với đội tui nè.Bắn teamwork 5&5 ko soi máy(mp_fade tab 0).Bắn đúng luật cho nó pro.Tìm hiểu thêm về cs www.procsvn.com.Để còn vô đối hà thành cs nữa chư?Chẳng nhé mỗi AOE?

8. fairplay2782312

that kho tin nhung day lai la su that Roman da~ de? thua ong anh trong doi 89 to hieu cua? tui nay` la`3 o vuong den 5 tran ko go~ day' 1 dau 1 day'
    con` mankichi muon ban hafle ha? tui nay` chi ban 1.1 ko ban 1.6 bao gio` muon dau thi` lien he voi thang` thangby ok

9. congvt

congvt Mr & Ms Pac-Man

Hic, mấy bác nói to quá, cháu em nó giật hết cả mình. Hum nào em dẫn đội Việt Trì xuống chiến cùng mí bác nha. Ở VT ko đối nên em cũng hơi to mồm, cháu em nó dậy mất rùi ( em mới lên chức cậu các bác ạ) :D THui chào mí bác

10. Free_Games

Free_Games Donkey Kong

Hẹn thì xuống chứ đừng hẹn suông nhé.Cứ bảo hôm nào em dẫn đội xuống nhưng có thấy tăm hơi đâu?

11. fairplay2782312

i e. tit tan viet tri` (xa gi` ma` xa the) ^^

12. QUIDAM

QUIDAM Youtube Master Race

A hoa ra may doi vua dau voi nhau a`.Vui qua ma minh ko biet
    ti so co phai la :1-2,2-1,2-1,2-1
    the thi cung ko phai la tuyệt đối lám dau
    Bon sieu cuong ,cuong ngo chac la lau lam rui ko danh nen cau khi moi thua thoi.
    mà ko có QUidamduc thi Cau khi lam sao thắng đwợc. HAHHAHHA

13. congvt

congvt Mr & Ms Pac-Man

Dạ em ở Việt Trì, mí anh có gì chỉ bảo thêm cho em nha. Mấy hôm nữa thui mà , em thi tạch ĐH rùi nên xuống đó làm.

14. fairplay2782312

de ma` may cao thu viet tri` giam xuong' ha` noi day' noi gi` thi` noi chu' huynh de o? Ha` Noi kieu? gi` cha? hon VietTri` chac' chan' the' hehe 89 to hieu vo doi'