Tìm người có cùng đam mê Starcraft !

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi Ray Gucci, 9/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ray Gucci

Ray Gucci Youtube Master Race

Hi tất cả anh em.:7onion68:
    Ai mà đang xem ở topic này chắc hẳn rất thick trò Starcraft này:5cool_big_smile: mặc dù hơi cũ tí :5cool_still_dreaminnhưng nó vẫn có những cái hay riêng mà nhưng trò mới k có được :9cool_haha::9cool_haha:. Hiện tại mình đang có 1 team khoảng 4 người hay chơi vào **** chiều ở Lê Thanh Nghị. Bọn mình vẫn chơi Starcraft bản cũ. Mấy anh em chơi vui là chính thôi chứ cũng k đánh giỏi lắm.:8cool_matrix: Mình lập topic này mong muốn giao lưu với những anh em khác có cùng chung đam mê cái món này. :6cool_boss:. Bạn nào có time vào chung sở thick và time có thể call cho mình nhé 0917.861.886 mình là Tiến. Rất mong được sự ủng hộ của mọi người. Thanks all :9cool_sweet_kiss::cuteonion48:

2. __Fire_Silver__

__Fire_Silver__ C O N T R A

Hi, forum còn ít người chơi BW lắm, đa phần đã lên SC2 và hoạt động ở HN khá là đông đảo. Anh em chơi vì vui vẻ thôi và đã có StarFriend rất tốt cho các bạn muốn tìm hiểu về SC2. Tham gia cồng đồng SC2 sẽ có nhiều điều thú vị hơn cho bạn ^^

3. MrKaii

MrKaii The Warrior of Light

4. __Fire_Silver__

Vừa gặp 3 bạn đánh BW ở tầng 2 Cyzone, ko biết có phải đồng chí ở trên ko :D

5. padawan_1997

padawan_1997 Legend of Zelda

oánh fast map chán bỏ mợ :-< .

6. Ray Gucci

Ray Gucci Youtube Master Race

có đấy bạn ơi, mình cũng toàn chơi map đấy hihi

7. fairy_tail

fairy_tail Youtube Master Race

Lâu rồi không chơi star, giờ mọi người còn chơi star ko, hay chơi hết sang star 2 rồi? Tớ đang định chơi lại :-<

8. conmacabong

conmacabong Mario & Luigi

chơi hết star 2 rồi nhé bồ. mà có down cái star thì cài xong nhớ giữ lại bộ cài, trời ơi tui down hết 14 tiếng do lúc trc xóa mất bộ cài sau khi cài xong, cực khổ gần chết do lỡ up version cao quá ko chơi starfriend với các anh chị em dc:6cool_beat_brick:
    up patch offline, ngắt mạng luôn nhé:6cool_beat_brick:
    tớ rất rành về cái vụ starcraft 2 này, có gì cứ hỏi tớ sẽ giải đáp nhé, tất tần tật A-Z, chơi on chơi off:5cool_big_smile:

9. __Fire_Silver__

Thôi lock topic nhé các bồ :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.