Tình trạng hack tọa độ Gb !!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Xking†luciferX, 19/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xking†luciferX

Xking†luciferX Youtube Master Race

Hiện nay tình trạng hack tọa độ đã và ngày càng phổ biến , bắn ở phòng nào củng có thằng hack tọa độ mà mình thì chẳng làm đc gì , bấm cái F12 để báo cho ngưới quản lý thì chả tác dụng gì , phải chăng cai' nút F 12 chỉ để làm mẫu ::( .Nhìu người bực tức trước tình trạng này nhưng chả làm gì đc , chẳng lẻ người quản lý Gb đành bất lực ::( .

2. ooDKNYoo

ooDKNYoo Mr & Ms Pac-Man

Làm gì gay go thế,bộ Hack tọa độ nhiều lắm à mà phải lập cái 2pic để hả giận.
    Gặp thằng Hack tọa độ thì đã sao chứ,nếu cầm key thì kick nó ra,ko cầm key thì kêu thằng cầm key kick nó ra (nếu nó team mình),còn nếu ko thì out kiếm room khác bắn.Mà hack tọa độ chưa chắc đã hay,chưa chắc 1 thằng hack tọa độ bắn team 4 4 đã ăn những thằng bắn đàng hoàng chứ đừng nói đến solo 1vs1.Lý do đơn giản là hack tọa độ tốn nhiều time delay,bắn chính xác mà mấy time delay củng thế.Còn nếu ông bắn khá thì ko những bắn chính xác mà đỡ tốn time delay,kết quả là thằng bắn đàng hoàng vẫn thắng à.
    Mà GM GB dạo này lo làm cho mạng bớt lag+sữa chữa website nên chắc ổng ko để ý đến cái này.Để từ từ chắc họ sẽ có cách giải quyết.

3. onionknight

onionknight Mario & Luigi

ôi dzời
    tưởng cái aimbot lê hồng quang đi rồi cơ mừ??
    gửi cái link aimbot cho thằng admin đi???
    có dzậy mà cũng lên đây kêu gào
    bộ sợ bắn ko lại mấy ku aimbot hả???

4. meoconbeouBTG

meoconbeouBTG Mr & Ms Pac-Man

Giờ đây tui đi đâu cúng thấy aimbot, ức chế không chịu được.Có mấy hàng gần nhà tôi tụi nó cài sẵn aimbot cho tất cả các máy ----> cả hàng aim. Tui không tức tụi aimbot thì nếu dùng kinh nghiệm về delay là có thể thắng dễ dàng ( trừ khi gặp pro aimbot ).Tui chỉ tức vì mấy thằng aimbot mà mình cứ vừa vào đã dual là nó kêu aimbot, gió đổi mà trúng ( đổi khi là rùa ) nó lại kêu mình aim.Ức nhất là hôm qua chơi boomber, bắn như khìn, được 1 hôm may mắn toàn gió đẹp --> lại thêm 1 thằng cố sống cố chết kêu mình aimbot boomer. Pó tay.Buồn cười nhất là tui bắn trueshot góc 70 thì nó kêu aimbot nên không biết bắn full UHA ^:)^

5. kenhi

kenhi Donkey Kong

Mình toàn bắn NAK, toàn bắn theo cảm giác thôi, kô được PRO lắm nen hôm cóng hôm kô, mình cũng chỉ biết GB có hack từ khi lên diễn đàn này, trời, mấy bác còn buôn bán các chương trình hack nữa, mình bắn trò này thỉnh thoảng ra bắn với bạn bè, ngồi gần máy nhau luôn, thử hỏi nếu hack thì đến lúc đó bắn ko hack sẽ thế nào, mà mình bắn GB để luyện cho khỏi cóng là chính, chứ mình bắn server 11 ko quan tam đến tiền, bắn để lấy bình tĩnh thôi, giơ qua ANH hoc rồi, hic, vẫn chưa được vào thư viện nên kô chơi GUNBOUND được, nên đi đánh bi-a vậy.

Mình o North Western Hall, Liverpool, UK, ai cũng ở đó thì đi bắn GB nhé. Nhớ người việt quá, vùng mình ở chẳng có ai hết, chán

6. lehongquang

lehongquang Youtube Master Race

admin ơi ,sao ko dập cái em bót đi

bà kon la ó kìa

7. doivotup3

doivotup3 Youtube Master Race

Hack lehongquang vẫn còn đóa, hồi đi wa mấy wan' net thấy cả fong` hack cái đóa ! -_-'' < Dĩ nhiên em cũng.... thử :D :D :D > Nhưng kô fai? mobile nào cũng hack được đâu! VD: Nak là điển hình! <Thế nên mấy ổng coi thấy Nak toàn kick lẹ, sợ PRO :D > Vì Nak chủ yếu là chơi đạn 2, máu trâu lại mạnh! Còn bommer cũng kô dễ hack đâu, có vài gió kô hack được đâu! Miss té le à! Rùi trico nè....
    Còn lại ze^~ hack lém! Chơi aduka mà hack thì..... -_-'' Thắng liền liền! <Em cũng đã thử 1 lần, thấy nóa hay lém :D :D :D >
    Nhưng hack nhìu thì dễ noob đi lém! Rùi đến lúc hết hack >>>> gà! :D :D :D

8. nhan9

nhan9 Youtube Master Race

aduka hack mà đòi win có mà win mấy thằng noob hahaha còn muốn phát hiện xem đứa nào có hack không thì cứ nhè đại 1 gió nào đó kêu thằng đó tính thử xem gió này tính sao và ở vị trí của mình thì bắn sao sẻ trúng , nếu nó pro thiệt thì nói đúng nhưng cần cẩn thận vì có chương trình hack chỉ tọa độ giùm tất cả các thành viên trong phòng được đó

9. co_be_mat_nai_nd

co_be_mat_nai_nd Youtube Master Race

anh admin sao ko dep may' tro` hack de vay
    nhu vay lam` sao ai con dam' choi nua~
    ma` may' tro` do' la` choi xau' phai? ko anh

10. DATMA

DATMA Mr & Ms Pac-Man

Kinh thế... Chương trình nào mà không vậy, em cũng đang nghiên cứu Hack Gunbound, nhưng không phải để phục vụ mình mà để Post cho Game Master, nếu mọi người tích cực như thế thì tình trạng Hack cũng sẽ giảm, nhưng GM lúc này bận với chuyện nâng cấp Server nên có lẽ phải đợi... Em thì cứ chơi Boomer nên Fair Play, không có chuyện Hack gì đâu... Chán mấy thằng Hack, mà chuyện Aduka tăng chắc cũng vì Hack thôi...

11. trumcaubai

trumcaubai Mr & Ms Pac-Man

mấy cái này lập totic nói đi nói lại hoài ko thấy chán sao

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.