Tổ chức giải SC2 30/3 hay 15/4

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi FFLeader, 18/3/04.

?

Các bạn muốn tổ chức ngày nào

Poll closed 2/4/04.
  1. 30/3

4 phiếu
    66.7%
  2. 15/4

2 phiếu
    33.3%
  1. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Bỏ phiếu đê...........................................

2. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

30/3..Vậy đã là chậm quá rồi...

3. FFLeader

Thực chất thì ko phải chính xác là 30/3 mà chỉ khoảng tầm đấy. Sẽ tổ chức giải vào thứ 7 hoặc CN gần 30/3 nhất vì đó là 2 ngày nghỉ, đều tiện cho tất cả mọi người....
    Nếu bạn nào bận thì cố gắng sắp xếp để tham gia thôi, phải xác định trước là sẽ thi đấu trong cả ngày đó. Thực tế có thể chỉ 1 buổi chiều hay sáng thôi nhưng các bạn cứ xác định trước như vậy.....
    Hiện tại tôi vẫn thấy bác Zero và mấy ông bạn đang tập luyện rất hăng, thậm chí 1 mình cũng oánh. Tôi vẫn tập luyện cùng mấy người nữa nhưng mà hiện đang tìm cách thu băng lại vài trận quyết định như trận chung kết . Tuy nhiên cái đầu video của tôi tệ quá....
    Hiện tôi thấy ít bạn tham gia vào mấy cái này quá. Nếu đến khoảng 25n/3 trở đi tôi vẫn thấy ko ai có ý kiến gì về địa điểm thời gian thì tôi sẽ chủ động tất nha.Về địa điểm thì có thể ở hàng PS2 chỗ bác Zero hay chơi gần nhà tôi

4. DuongKyMinh

DuongKyMinh The Warrior of Light

Sorry vì níu kết quả có sai lệch.. :p bùn quá tui click vote cho cái nào... hôm nọ ấy... giờ quên rồi... :-& hình như 30-3.. ^^

5. Zero_SC

Zero_SC T.E.T.Я.I.S

Thời gian này tôi không được rảnh rỗi lắm nên việc tổ chức, liên lạc xin nhờ bác Nightmare lo cả. Nhóm tôi đấu cuối tháng 3 hay đầu tháng 4 đều được, miễn là chiều Thứ Bảy, Chủ Nhật.
    Hàng PS2 GAME CENTER ở khu Kim Liên mà bác Nightmare nói ở trên là hàng mới mở, rộng rãi và máy rất tốt, nếu anh em Hội SC2 HN muốn đấu giao hữu thì đây là địa điểm lí tưởng... còn đấu giải thì có lẽ chúng ta vẫn phải trả tiền máy (cũng phải mất 30-50% tổng lệ phí) nên không thoải mái như ở MATRIX đâu. Chủ hàng MATRIX rất nhiệt tình nhưng tiếc là hàng hơi chật, máy cũng rệu rã quá rồi, tôi vẫn nhắc họ chuẩn bị tay máy tốt để đấu giải...
    to IllusionNightmare: Nhóm của bác chơi ở hàng Kim Liên hay gặp 2 nhóc học cấp 3 đeo kính cận là em tôi đấy, nếu chúng nó không bận đi học thì cũng cho tham gia giải luôn (đệ tử của tôi mà), trình độ cũng chẳng kém nhóm Nightmare đâu. Hãy coi chừng... ha ha

6. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Nghe hay đấy nhỉ...Ai tính thử xem có bao nhiêu người rồi?. Aster team đăng ký 6,có thể là 7...Mà nói cái hàng game đó không địa chỉ thì ai tìm được?. Tổ chức giải ngày 30/3 nhé, tháng 4 nhóm Aster có vài thành viên bận rộn.

7. ThuLinhDepTrai

ThuLinhDepTrai Youtube Master Race

tron ngay quyet chien cho nhanh len di cac chu lau la qua roi

8. FFLeader

Tôi rất thích những người nhiệt tình, nhưng tổ chức ở chỗ khác cũng chỉ là để cổ vũ phong trào SC2 thôi, mà cũng chưa chắc là ở đó.
    Tôi sẽ nhân dịp này để quảng cáo cho Matrix luôn, sẽ lấy Matrix làm nhà tài trợ và địa điểm để chúng ta oánh SC2 tập vẫn là ở Matrix. Nếu họ muốn tham gia sẽ miễn phí luôn.
    Mấy em bác Zero cẩn thận đó ko mấy tên kia nó bắt nạt đó.
    Tôi xem lịch rồi, tổ chức vào thứ 7,CN ngay sau 30/3--> mồng 3/4,4/4
    Money khi nào tổ chức bốc thăm rồi nộp luôn cũng được. Nhưng mà ngày đó thì tôi chưa chắc có tiền để ứng trước đâu.
    Vấn đề nữa là mỗi nhóm cho tôi 1 cái danh sách những người muốn đăng ký thi đấu. Lệ phí thì 1 tuần trước khi thi đấu đến bốc thăm rồi nộp luôn, lúc đó người nào đăng kí thì mới nộp lệ phí luôn....
    Đề nghị tất cả các nhóm cho 1 cái danh sách trước 25/3, nếu đến 28/3 mà ít hơn 10 người thì giải đấu sẽ ko tổ chức nữa mà ngày đó sẽ chỉ đến để đấu giao lưu thôi....
    Luật vẫn như bác Zero nói...
    Rất mong các bạn cho tôi cái danh sách sớm...t

9. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Aster team:
    Phương, Lê, Đức, Tuấn Anh, Sáng, Cương, thêm một dự bị Giang. Vs Team đăng ký hai đội.Team 1: Phương, Lê, Đức, team 2: Sáng.Tuấn Anh, Cương.

10. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Ê, mà mới biết đánh có cho tham gia không?.Hay là phải tới trình nào đó mới được?. Hỏi cái xem có lôi thêm được vài nhân nữa không.

Góp ý một tí: Nếu được, nên phân các đội đều ra các bảng, vậy có thể đánh với nhiều người lạ hơn. Nếu không lại có trường hợp các thành viên cùng một đội rơi vào cùng một bảng thì không hay ho gì lắm, mà lại dễ có tiêu cực..

11. FFLeader

Vô tư càng nhiều càng ít .......ÂHHHAHHAHHA

12. INVINCIBLE MAN

INVINCIBLE MAN Donkey Kong

Đúng đấy.!!!!! Tui cũng ko muốn rơi vào cùng một bảng với người nhà đâu...ghê lắm.!!!! Tui sẽ bị đánh chết sặc tiết luôn...( luyện tập nhiều quá bị bắt bài hết rùi).
    Maybe tui sẽ luyện thêm một char nữa đề phòng lúc đấu với người nhà hà hà....anh Phương cứ cẩn thận đấy.hè hè...ko lại ko kịp đỡ mưa đòn của em..!!!

to illusionNightMare: bác cứ quyết cả đi.ko thành vấn đề đâu..Tui sẽ bố trí xin nghỉ đúng ngày đấu ko sai hẹn đâu