Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ____FLY__

____FLY__ Youtube Master Race

dm đã nói rồi mình cũng ko chủi lại đâu vì mình sai, và đã xin lỗi hộ ok chua?, ko phải mình viết nhung là nick của mình, nên đùng có chủi, cũng chẳng phải dọa nhau đâu, đã nói rồi thích thì hôm nào đi off gặp giải quyết ok? chú tụ nhiên đùng 1 cái kêu mình lên cz, khá buồn :(

---------- Post added at 00:20 ---------- Previous post was at 00:18 ----------

mình *** ngại đâu, còn mày thì chỉ là cái dạng tát nuóc theo mua, chọc gậy bánh xe thôi, bẩn tính thì *** khá dc đâu :(

2. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

tao đ.éo thuê xin lỗi hộ, thích xin lỗi hộ lên CZ gặp tao 4h ngày mai. ok ?

3. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Uh thì mày nói tao cái gì cũng được . Mà tao cũng chỉ thấy mày nói ! Làm 1 cái để người ta phục lời nói mày xem sao ? =))
    Thứ 1: Thằng nào nói thì nêu tên nó ra kêu nó lên cz gặp SM hoặc cho SM địa chỉ để SM đến hỏi thăm
    Thứ 2: Mày lười wa Cz thì để SM qua nhà mày , SM cho mày 2 sự lựa chọn cơ mà =) . Còn đi gặp off thì giải quyết nghe xa với quá SM nhỉ ? :D
    @: đi ngủ , mai lên xem tiếp , hy vọng mai sẽ có tin nóng :X
    \

Chỉnh sửa cuối: 24/6/10
  4. Zoop

Zoop Donkey Kong

Thôi thôi nào gosu :|.Để em ấy còn đánh kèo với zoop chứ.

Anh em có ai vào GG làm trận team thư giãn giờ chờ xem Đức đá không

5. ____FLY__

mình đã nói năng đàng hoàng và giải thích cẩn thận hẳn hoi, đính chính lại lần cuối *** phải mình chủi ok? mình chủi mình nhận ok? còn đã nhu thế thì đành chấp nhận thôi, đến nhà mình cũng đc đấy, hay là đến truòng mình cũng dc, mình có số đt rồi ok chua? nhung ngày mai thì bận rồi ok? đùng 1 cái kêu mình lên cz thì lên ngay sao dc, thế nhé.

---------- Post added at 00:45 ---------- Previous post was at 00:42 ----------

thú nhất là nguòi viết SM cũng biết ok chua? nhung tao *** tiện nói ra
    thú 2 thì đọc đoạn tao vùa viết
    thú 3 cái loại mày thì cút, *** phải việc của mày.

---------- Post added at 00:48 ---------- Previous post was at 00:45 ----------

ah còn kèo em vói anh, phải đánh tầm mùng 10 thôi, chú em đi tập quân sụ về mà đánh thì thọt là chắc vì ko dc train O_O

6. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

thế thì nói vuông thế này : đ.ịt cả nhà thằng nào động chạm đến tao, thò mặt ra đây, ko tiện cái dcm em đấy fly ạ. dám chửi đ.éo dám ăn đòn à ?

ngày mai 5 rưỡi mình có kèo phang nhau ở thủ lệ, các bạn thích cứ lên observer.

7. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

oh yeah, quá tuyệt, chúc thành công tốt đẹp... mình mà bị tình yêu này thông đít chắc tiêu chảy quá :x

8. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

chốt hạ nhé : dám làm thì dám nhận, giờ cái nick fly là nick chửi thì thằng chủ nhân nó ra mà nhận, móc đâu ra cái kèo gọi là xin lỗi hộ thế ? nhận đi rồi xin lỗi thì vuông, còn nếu nói ko phải chú chửi thì gọi cái thằng chửi ra đây để chứng minh chú vô tội. còn không cứ theo kèo mà làm. ok ?

làm đàn ông khó thế à ?

các bạn HCM quý tớ thì tháng 8 tớ vào, ghét cứ mang chai SG đi táng tớ, yêu cầu ko liên quan bớt chim lợn ko người ta đánh giá.

9. iuoni

iuoni Youtube Master Race

ôi anh sleepingMoon hổ báo quá , kết anh từ mấy cái clip có nhạc Nightwish hùi đó rùi , làm thêm clip lun đi anh :X

10. flow

flow Legend of Zelda GVN Veteran

các bạn toàn là cố gắng tỏ ra mình nguy hiểm :-<
    nếu đã thật sự nguy hiểm thì ko cần phải "cố gắng" để "tỏ ra" làm gì .... nhạt vl

11. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

chỉ đích danh ra flow. bài ông post loãng vl chưa nói đến nhạt.

12. flow

flow Legend of Zelda GVN Veteran

chửi nhau mới là nhạt =)) chửi nhau để thể hiện đẳng cấp? trí tuệ? trình độ? gosu? nôb? v..v..... tóm lại là chả thể hiện cái gì :))
    chọc ngoáy chém gió xl mới gọi là dân chơi và tỏ rõ sự nguy hiểm \m/

13. viet_hoangquoc

viet_hoangquoc Donkey Kong

:)) lâu rồi mới thấy melee có vụ hot như thế này.

---------- Post added at 03:31 ---------- Previous post was at 03:27 ----------

Lâu mới thấy đại ca :)) ....30 30 30

14. FrienZ.LuCiFeR

FrienZ.LuCiFeR Youtube Master Race

Đi quá xa mục đích chính rồi đấy >.<
    Ai cũng biết Fly chỉ võ mồm rồi bắt nạt nó mãi .
    @ sleepingmoon : lớn rồi còn kèo đánh nhau như trẻ con :P

15. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

1 bài học rẻ tiền về giao tiếp :) để nó biết phân biệt trên dưới trước sau và để cho nó biết ko thấy mình nói gì là bắt đầu khệnh khạng bố đời là ko tốt :)
    ---------

16. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S

tội lỗi tội lỗi, tại tớ quote lại mà để con hàng sì líp ping muôn này nó hổ báo =))
    mà cái võ mồm đó ra đời thì nó lại ăn shjt đấy, ko phải đùa đâu

17. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Vẫn chưa chịu nhận cơ ah
    Nếu có đánh nhau ai làm observer thì save replay rồi up lên dùm nhé , em cám ơn nhiều nhiều ! Thân !
    @SM : Ông làm xong kèo tháng 8 vào đây bảo đảm có ăn nhậu tưng bừng \m/ , đang nợ ngập đầu nhưng nhậu vài bầu là ta hết giàu :x
    @: Hóa ra ko phải Fly mà còn có sư phụ Fly chửi ké ah :> . Thật là ghê!
    ---------------------------
    Fly
    Thief
    Fly
    Thief
    Fly
    Và đây là phong cách nói chuyện của siêu nhân Fly :
    Nx chung thì ta thấy đc có 1 sự khác nhau giữa fly và sư phụ fly , fly dùng từ "nhạt vkl" còn sư phụ fly ở đẳng cấp cao hơn đó các bạn , nên xài từ "nhat vl" thôi =)) =))

18. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S

sặc thì ra tớ war với fly's sư phụ, trình mình cao hơn thằng noob rồi, sao em ngu thế hả noob :-\

19. Mr.V

Mr.V Youtube Master Race

Kiếm được ng ghét bác hơi bị khó :)) . Bác là người đầu tiên ở Gamevn này làm cho bạn Fly thay đổi " tâm trạng " =))

20. ____FLY__

thế này nhé dcm mình đã nói năg hết nhẽ rồi nhé, hôm nay mình bận đi làm, mà nói đúng ra là ngày nào mình cũng đi làm chiều, SM vẫn thích hổ báo thì mình nhích, biết hồ văn quán rồi đúng ko?? hay còn gọi là chung cu văn quán đấy, thú 7 hoặc chủ nhật này bọn mình sẽ chò bạn tói, giò cụ thể sẽ lên đây thông báo sau, có cả nguòi viết đoạn đấy luôn ok? còn bạn nào trong cộng đồng war này ỏ HN thích đến thì đến luôn, làm observer, hay thằng lolz nào chủi bố mày chỉ võ mồm thì đến luôn ok?

---------- Post added at 10:00 ---------- Previous post was at 09:54 ----------

nghĩ tao tiểu nhân nhu mày ah??? =)) tao nói rồi clg tao làm thì tao nhận ngay đâu có tiểu nhân nhu 1 số thằng còn *** nói nhiều nữa, đọc bài viết trên

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.