Traine melee sao khó thế...=.=!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Mr.Alan, 27/6/09.

1. Mr.Alan

Mr.Alan Youtube Master Race

Ai biết h muốn traine melee thật hiệu quả thì train ở đâu ko? Giúp em với....
    Lên GG đánh được 1 trận phải rejoin do IP lởm...Mà room 1 VN lúc nào cũng full ko có GM thật sự là khó,chưa kể khi vào được room thì lại chả có ma nào thèm melee...Hôm trước mình quảng cáo gọi bọn nó vào host thì mấy thằng não custome bảo melee hết thời...Nản thật lun ?
    Nghe nói còn có mạng VS client gì của bọn tàu có số lượng người chơi melee rất là đông...Ai bít hay bít chỗ nào traine được melee giúp em với...
    Hoặc ai có nhu cầu lập group traine và thảo luận chiến thuật thì add nick em nhé( Orc player thì càng tốt ) [email protected],còn nick GG là Mr.Alan...Rất sẵn lòng lắng nghe và thấu hiểu hì hì :D Yên tâm trình độ của em cũng ko gà quá và cũng ko biết sợ thua nên các bác khỏi phải lo...

2. Tmunforever

Tmunforever Mr & Ms Pac-Man

ta không chơi với kẻ host map training auto kick =)
    tớ cũng lâu không chơi rồi, nếu bạn không chê thì sắp tới mình đang muốn train lại, có thể gặp nhau ở GG room :D
    còn nếu muốn train tốt thì cứ vào diễn đàn của W3 http://w3.vietsc.vn/fw3/index.php mà tìm hàng. GL :>

3. Mr.Alan

Bên đó toàn mấy ông mới mới chả quen biết cũng hay xl lắm, bên này nhìu hàng quen lại đảm bảo :>
    @Tmunforever ta biết ngươi từ xưa rồi ko phải bây h đâu...hehe bị rape bao lần rồi ý chứ lại còn bày đặt ko chơi :))

4. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Thứ 1: Train chứ ko phải traine.
    Thứ 2: Muốn train thì nên vào VS client hoặc vào Kalimdor ... Ở đó train đúng nghĩa là train. Còn ở GG chỉ là for fun thôi. Tốt nhất là cứ Kalimdor mà đánh.

5. Mr.Alan

Hè Hè...em viết nhầm chút gì mà bới móc kinh quá...Thế cài đặt VS client như thế nào anh có thể hướng dẫn cụ thể cho em được ko(mấy cái link em search trên google die hết rùi ><)...Còn kalim thì key của em die rồi...:|...Ai có lòng tốt thì share cho em mượn key cũng được :D

6. Mr.Alan

Tình hình là em vừa down được vs client rồi...nhưng lại ko thể lập được ID...Ai giúp em với....Ai có nick thừa cho em mượn train ko thì lập đại hộ em 1 cái nick vậy...plz giúp với :((

7. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

8. Mr.Alan

Ông anh cứ đùa nói xong để nó banlist hết à =))

9. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Mới đâu mà mới , toàn hàng cũ cả ;))

10. Moandor

Moandor The Warrior of Light

Nhìn ping đã biết chất lượng của Player & game >:)>:)

11. Mr.Alan

Mặc dù ko lập được ID nhưng cũng may nhớ được nick anh zoop nên đã chơi được...Room 1.20 trên đấy nhiều vô kể,1.23 có 2 room nhưng cũng rất chất lượng ping~100...delay 0.25-0.5s vẫn đánh ngon...:D
    Hôm nay cả buổi chiều train liên tục từ 1h trưa đến 6h...ko nghỉ 1 phút nào...cứ hết 1 trận ra là thấy có vài host...công nhận cứ train ở đây 1 tháng trình độ sẽ tăng lên trông thấy...:D

12. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Chả lên là mấy đâu. Nhưng đc cái là đc đánh nhiều thôi. Cẩn thận khi vào host mà phải down map. Vì như thế có nghĩa là chúng nó hack 100%. Tốt nhất là đừng để start game. Thấy nó down map là thoát ngay. Ko là thua 100%. Bọn chó đấy nhiều trò bựa cực luôn. MK bọn Tung Của.

@ Moandor: ping 200+ thì có gì. Delay chỉ 0.5s là cùng. Quá ngon rồi. Nhìn thấy chúng nó lv thấp mà khệnh à? Vào đánh thử biết ngay. Sky TH000 ... đều chơi ở VS cả. May mắn thì có thể gặp đấy. Nhớ là trc có ông nào post nick của mấy thằng này nhưng mà lâu quên hết rồi. Nhất là mấy thằng nào có tag clan thì vãi hàng lắm. Kể cả lv1 nhé :)) Trên này nó tính điểm cũng vãi hàng. Thắng thì đc ít điểm mà thua thì trừ vãi lu. Lên lv cao thua 1 trận thì phải thắng cả chục trận mới hồi đc nên lv lúc lên lúc xuống. Lên đc tầm 10+ đc coi là khá rồi.

13. Moandor

@con_meo_con: tui có CD Key xịn, dù lên đó h nhiều nub nhưng vẫn vui phết ;))
    Lúc bé thừa thời gian thì dek có tiền + máy để chơi, lúc lớn có tiền + máy để chơi lại ko có tg ... xD ... đúng là chán thật

14. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Về già có tiền có máy có thời gian lại éo có trò chơi =)) Đời

15. Mr.Alan

Thông cảm cho moandor quá...hồi học cấp 3 em cũng ko có máy + xiền để chơi nhưng vẫn thích chơi melee...đến bây h có điều kiện để chơi thì mỗi lần ngồi máy lại bị ông bà già cằn nhằn...nản=((=((=((=((=((=((

16. Moandor

thương con không ai bằng cha mẹ đâu ... cố gắng lên e ạ ... đánh game cho vui thôi, mình giỏi thì tốt, ko giỏi cũng ko sao ... tốn nhiều thời gian cho nó quá chẳng được gì đâu, rank 1 cuối cùng cũng để làm gì? wan sát cuộc đời của các gosu là biết ...

với cả mình đánh ít mà thắng cả pro mới gọi là quí, nó mới gọi là năng khiếu, tài năng, talented ... chứ cầy trâu để giỏi cũng thường thôi ..

17. NeverLetGo

NeverLetGo Donkey Kong

giờ chỉ mong có cái key xịn để mà chơi thôi ... ai biết ở VN phân phối key war chỉ mình với, hay phải ship >"<

18. Con_mèo_con

Con_mèo_con Donkey Kong

Có khoảng 5-6 bộ CD Key xịn. Muốn mua PM. Giá cả thương lượng. Nhưng bét cũng phải 200k =))

19. Mr.Alan

Em tưởng có 150k thôi mà anh...Mà key có bảo hành ko đấy...dùng được 1 time lại die hoặc có người đang dùng key này rồi....nản lắm :|

20. [blackmask]

[blackmask] Youtube Master Race

bạn kiếm đâu key nhiều thế ? mà mình cũng chả biết giá niêm yết thế nào để so sánh....