Trung tâm tư vấn " Wind Fantasy III "

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi xp_virus, 5/3/05.

1. xp_virus

xp_virus

mọi thắc mắc về nội dung ; cách chơi ; tình tiết ; vấn đề ; hướng dẫn ! mời anh em post ở đây ! mọi thắc mắc sẽ được giải đáp nhanh chóng nhất ! đây là link của bài hướng dẫn : Wind fantasy III fags

2. Nhát Tử

Nhát Tử Youtube Master Race

Uhm, lèm seo cái hướng dẫn của bác lại chót vót trên phần chú ý thế kia?Chưa có hướng dẫn nèo được đưa lên chú ý mừ...Seo bác xp lại có ngoại lệ thía?Nếu của bác được đưa lên chú ý thì bao nhiêu bài hướng dẫn khác của bác Đường cũng phải được đưa lên chú ý rùi

3. xp_virus

xp_virus

vậy cũng dzô đây phân bì nửa hả ? lúc đó tui muốn khóa chủ đề và bấm lộn đó thôi ! sau đó bỏ chú ý rồi ; từ nay không mắng vốn trong trung tâm tư vấn này nửa đó ! ( the final notes )

4. dangalmighty

dangalmighty Youtube Master Race

Sao tui làm theo lờii hướng dẫn về cái vụ dupe item tăng RAP đâu có được. Tui cũng lấy được cái item sau khi đánh tên cướp, nó kô giống tên bạn nói nhưng trong phần miêu tả có chữ RAP,khi xài thì thấy nó tăng RAP thật.cũng copy file,backup, xài,save,copy file backup dô,load, kô thấy.Hay là tại tui cài 2 cái file patch của nó rồi.
    Xin cho ý kiến.Cám ơn

5. xp_virus

xp_virus

chắc là bạn đã làm thiếu bước gì rồi ; mình đã thử làm lại và thành công nên mới chỉ anh em đó ! còn mấy cái patch đó không có vấn đề gì ; bây giờ cao nhất là 2.00 thôi mình cũng đang dùng thôi ; bạn thử lại xem

6. dangalmighty

tui làm 2 ,3 lần rồi.nếu được bạn gửi cho tui cái file save của bạn, sau khi mà bạn làm xong cái bước tăng RAP cho mấy nhân vật đầu, gửi cho luôn cái file mà bạn backup, để tui còn copy lại.
    Để tui nói lại nha, sau khi đánh tên cuớp xong,bạn tới cái thành,nói chuyện,qua thành khác,lúc này mới đánh,có thêm 3 nhân vật mới.Hình như kô xái cái món item tăng RAP ở bản đồ được, phải xái lúc đánh nhau.Lúc đó, vừa vô màn,tui save 1 cái ở trang 18,ô cuối như bạn nói.Tui nhấn Alt-Tab thoát ra windows,backup cái file save. Típ theo, tui xài cái item tăng RAP,sau đó, tui save .Alt-Tab lần nữa, thoát ra windows,copy cái file backup vào thư mục game,quay vào game, chọn load, load xong, ko thấy cái item đó đâu.
    Ý tui muốn hỏi là save game xong có phải quit game kô?Tức là thoát hẳn ra khỏi game.
    BẠn cho tui hỏi luon là có Win Fantasy 4 chưa?
    Cám ơn nhiều.
    YIM dangalmighty

7. xp_virus

xp_virus

tí ơi ! alt + tab tất nhiên là không được ; làm vậy có làm tới tết công gô cũng không được ; làm biếng vừa thôi cha ; thoát ra đàng hoàn ; thoát ra khỏi trò chơi luôn ; thì cách làm đó mới hiệu nghiệm được !

8. dangalmighty

Làm được chít liền.Tui thử cả chục lần, thử đủ kiểu.Này nha, tui vào game, lưu,thoát ra khỏi game, copy file UnfixedData_WarehouseTool.DATA như bạn nói,backup cái file này.Sau đó tui vào game, xài cái món item tăng RAP,save, thoát ra khỏi game,copy cái file backup vào lại.Vô lại game, mất tiêu, kô thấy đâu hết.Lưu ý là tui thoát ra khỏi game hoàn toàn.Vẫn kô được, pó tay.Làm ơn hướng dẫn kỹ lại đi.
    Cho hỏi là cái patch 2.0 có gì mới kô.
    Bạn biết chỗ nào có hướng dẫn hoàn chỉnh game này không,bằng tiếng Anh cũng được.
    Cám ơn

9. xp_virus

xp_virus

trời ơi ; ông tìm được cái hướng dẫn bằng tiếng anh tui khấu ông 3 khấu liền ngay tức khắc ! nếu vậy là ông đã chép sai save rồi ; tui nói rồi ! ở trang đầu là có 5 ô ; lần lượt đếm từ trên xuống là 1 ; 2 ;3 ;4 ; 5 ! còn trang cuối cùng ; tức trang 18 ; đếm từ cuối cùng nhất lên là save 99 ; 98 ; 97 ; 96 ; 95 ! ông save ô nào thì phải chép ở save của số đó !

10. What_your_name?

What_your_name? Mr & Ms Pac-Man

Chỉ tui với , hôm wa mua về mà cài xong , tui chép crack luôn rồi mà vẫn không cho chơi vậy , tui chỉ nhấn chuột xong thì hiện màn hình đen chốp 2 cái xong trở về màng hình chính , chỉ tui với

11. xp_virus

xp_virus

nâng cấp bản sửa lội truớc ; đừng chạy file .reg liền ; không chơi được đâu ; cài nâng cấp trước ; rồi hẳn bấm vào cái .reg

12. meotamthe

meotamthe Mr & Ms Pac-Man

thì đã sao ? tui muốn có vì tính chất nghệ thuật ; say mê cách vẽ kiểu mới của nó ! not vì thỏa mãn ; đừng ăn nói bậy bạ ; nếu nói như ông nói cần gì chơi mấy cái games đó chi ? " cảnh thật việc thật " luôn cho rồi ! nơi này là nơi bàn về wind fantasy III không được vào đây câu bài ; -5 EXP cho nhớ đời ! [ Xp virus ]

13. LieteAeris

LieteAeris Youtube Master Race

Xin cho hỏi: Sau khi 凱琳 và 藍斯 2 người rớt tàu bay lạc trên 1 đảo hoang nhỏ có 幽彌 và 雪拉 xuất hiện cứu mình xong, vô cái làng gì đó nghỉ ngơi rồi đến trận đánh kế tiếp (có mấy con cây và lửa) thì mới vào mission bị fail luôn ngay turn đầu tiên, sao kỳ vậy? Xin giúp đỡ. Cám ơn rất nhiều.

14. xp_virus

xp_virus

trận đó nhiệm vụ là bắt con lửa đó ; chỉ cần máu của nó dưới 30% là được ; chắc có lẽ làm gì rồi nên mới fail như vậy ; xem lại nha ? trận đó cố nhồi cho lâu dzô ; cho con bắn cung nó bắt hết mấy con wái vật tốt ; rồi sau này ghép là thiên sứ

15. thienlong1992

thienlong1992 Youtube Master Race

co ai cho em xin link down của các bản Wind fantasy voi =((=((=((=((

16. anhchanhdatinh

anhchanhdatinh Mr & Ms Pac-Man

ừh cho em cai link down với pót HD thì post link luôn y. à xp virus sao ông có chữ xpvirrus la hang van kiep bat phuc vay o duoi rep đó

17. thimangcui

thimangcui Youtube Master Race

sao tui toi cho rot tau bay lac vo dao nho,di tiep toi rung thong gap may con yeu la mison filed vay,game over luon,giup voi

18. thimangcui

Với cái nữa là sao bắt quái ko được,nó cứ né hoài,làm 7 lần ko được bực nên kết liễu luôn rồi,đám quái trên đảo khó bắt hơn mấy chỗ khác,nhứt là con rồng cầm dao ấy

19. thimangcui

con rồng đại bàng điện 100% bat hụt, xp vỉut chỉ cách với.

20. thimangcui

con đại bàng điện 100% bat hụt, xp vỉut chỉ cách với.