[Tư vấn] "ấy"

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi GameStart, 28/1/15.

1. GameStart

GameStart The Warrior of Light

Chào ace box tâm sự!
    Lần đầu vô đây, hôm nay có tâm trạng nên mình ngồi đăng bài này, một phần muốn kể cho các bạn nghe về chuyện của mình, phần khác mong được tâm sự với các bạn.:6cool_smile:
    Kể sơ về tình hình: Mình với ấy quen biết nhau cũng được 1 năm rồi. Sở dĩ mình gọi là "ấy" bởi vì đôi lúc chính bản thân mình cũng không rõ mối quan hệ thật sự giữa mình với người con gái đó là gì nữa. Ấy không phải dạng xinh đẹp (lý do lúc đầu mình không để ý ấy cho lắm) nhưng lại là một người con gái sắc sảo, tinh tế (lý do suốt 1 năm qua mình tương tư):9cool_pudency:. Mình thì chưa bao giờ thổ lộ trước mặt người con gái đó, và tất nhiên ấy cũng chả bao giờ hỏi.
    Nghe chút nhạc cho thêm động lực viết.:3cool_shame:

Ấy là bạn gái cũ của thằng bạn thân của em. Từ từ đã, các bác đừng nghĩ bậy, mình không phải dạng kỳ đà cản mũi đâu:3cool_angry:. Thằng bạn em chia tay ấy cũng 2 năm rồi, vô tình gặp nhau, lúc đầu add facebook các kiểu, ấy hay tâm sự với em chuyện tình cũ lắm. Nói riết rồi cũng gặp hẹn nhau đi chơi thôi, 2 đứa hay đi xem phim, dạo phố, ăn uống này nọ...kể tới lúc này mới để ý, hình như chưa bao giờ uống cf với nhau :3cool_nosebleed:.Một chút info về gái: nhiều bạn, nhưng rất ít đi với con trai, trừ dịp bạn bè lâu lâu gặp mặt đi uống cafe này nọ, đặc biệt là rõ ràng trong các mối quan hệ, có đi đâu cũng tự đi, không bao giờ nhờ ai chở. Tới đây chắc nhiều bạn kiểu: sao ông biết rõ thế?:1cool_look_down: Mình nghĩ khi bạn thật sự quan tâm đến ai đó, thì người ấy hắt xì khi nào bạn cũng biết thôi. jk:4cool_beauty:
    Đổi nhạc, bài này hay lắm các bạn nghe thử :3cool_shame:

Haiz... Cũng chính vì thế mà đôi khi mình cứ suy nghĩ miết thôi. Giống như giữa 2 đứa có bức tường, mình cố gắng đập, còn ấy thì xây lại. Đơn cử là chả bao giờ chủ động nhắn tin cho mình, mình thì muốn lắm mà nhiều khi sợ làm phiền. Tần suất gặp nhau thì trung bình tuần/lần, ngoài việc ăn, phim, dạo, gái tthường kể về gia đình, học tập, khi đi em chở đi vòng vòng còn nói những câu tào lao kinh :3cool_angry:. Đôi khi muốn kể cho ấy nghe hết tâm tư mình, cơ mà nó cứ xây tường đắp đê miết thôi:6cool_ah:.

Cái gì không muốn đến thì nó cũng đến. Mình còn 3-4 tháng nữa là đi du học, gái thì qua năm đi thực tập rồi. Không phải vì mình sợ bị từ chối tình cảm, đối với mình có bị từ chối cũng còn hơn là giữ mãi trong lòng. Vì em thương ấy nhiều lắm nên cứ nghĩ đến việc bắt gái chờ đợi mình là lại không muốn nói nữa, chắc các bác cũng biết cảm giác khắc khoải khi phải chờ đợi thứ gì đó rồi chứ:2cool_sad:.

Hôm nay mình nói tới đây thôi, cảm ơn những ai đã dành thời gian để đọc tâm sự của mình. Chúc các ace ngủ ngon!:1cool_byebye:

Chỉnh sửa cuối: 28/1/15
  2. Nocturnal+5

Nocturnal+5 C O N T R A GameOver

ông...làm càn đi.

làm càn nghe hơi đểu nhưng thật ra mức độ nó chỉ là 1 cái ôm thôi, ôm kiểu như chia tay bạn bè hay làm ấy. Đôi khi va chạm cơ thể tạo ra kích thích đặc biệt ở con gái.

hoàn cảnh thì dẫn dắt tốt 1 chút, kiểu như làm bữa chia tay đi về đến cửa vắng ôm cái nói mấy câu giá trị xong quay đi thẳng tắp (ôm dịu dàng thôi nhé, đừng có mà vồ lấy nó). Đằng nào cũng k mong thắng lợi mà thì cứ...làm càn đi, khỏi cần thổ lộ tỏ tình, nói mập mờ cho em nó giữ cái tò mò đấy mấy năm trời =))

GameStart thích bài này.