tuyển người vào Farm

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi Dark87, 10/3/09.

1. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

;;) tình hình là fam vắng vẻ u buồn quá anh em trong fam ko có ai tám buồn:'> nên xin 1 miếng đất nho nhỏ,xin xếp cho vài ba ngày cất nhà để tuyển thêm mem vào fam....vào fam nha bà con không phải clan đâu,bọn tớ không thích clan cứ cày cuốc đã rồi clan sau...;;)

Nội dung : Fam Kỳ Hoa sv Kỳ Hoa tuyển mem mới, ưu tiên cho ai thích cày cuốc lv, thích tám,thích đú đởn, thích sống đời ẩn dật không bon chen làm trùm sv:'>
    Điều kiện: lv 65+,onl ít nhất 10h/ngày :'> ai có ý định sống lang bạt không nuôi chí hướng làm VIP thì vào farm tớ cho vui:'>Fam hiện giờ có 8 người:'> trong đó 4 75 và 1 7x:'>
    Tất nhiên là nước có phép nước nhà cũng có lệ nhà:'> : ko ks bãi,ko pk bừa có chiến sự thì dù đang đú đởn ở đâu cũng phải quay về tập trung bem bem.
    Sống và làm việc theo khẩu hiệu: nước sông ko phạm nước giết, người ko đụng mình thì mình chẳng rảnh mà đụng người:'> còn người đã ks bãi mình ,pk mình vô lối thì tốt nhất là người nên qua chan khác sống (theo phá 24/24:'>).

Anh em ai co nhu cầu và đủ DK thì mời vào fam tớ:'> pm TatChan hoặc TiểuĐiệp onl 18/24 6h còn lại cắm auto:D:D:D

xin các xếp cho cất căn nhà vài ngày nhá:'>

2. HeoSuaXongDzoLua

HeoSuaXongDzoLua Legend of Zelda

65 thì tớ bó tay , mới 58 có nhận hem Dả ka :x

3. duydat88

duydat88 Guest

Family viết tắt là Fam bác ạ. Tuyển 65+ kinh wa cho nick đi thỉnh thoảng AE GVN vào nhờ làm Q bác ơi :hug:

4. hiepsihattao

hiepsihattao Mega Man

nhìn kỹ cái đi, farm # fam::(::(

5. Dark87

Dark87 Legend of Zelda

tớ viết nhầm;)) tại hay quen viết farm riết từ fam cũng hay nhét chữ r vào:'>
    tuyển 65+ để dể lập pt thôi,chứ fam lập pt chung cấp đi farm Q tuần hoàn Q 24h Q 7 boss buf fam cho tiện chứ lập pt người ở map 6x người ở 5x người 7x thi cũng khó farm Q:D:D chứ anh em ai thích vào thì chỉ cần có tính tự lập cao khả năng làm việc tự túc tốt là được rồi...pm nick ở trên ấy:D:D