Vài hình ảnh đầu tiên về guild wars faction

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi hikkivn, 28/4/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hikkivn

hikkivn Youtube Master Race

Đây là những hình ảnh đầu tiên sau khi faction tung ra !

rất hot đúng không!
    thật là tuyệt khi là 1 trong những người đầu tiên chơi guild wars faction!!!
    :o :o :o

2. ZzmIkAsUzZ

ZzmIkAsUzZ Legend of Zelda

Hình thì cool .. nhưng nó ko có thu hút dân việt nam , tại vì toàn PVP theo kiểu room chán chết (phần PVP còn dỡ hơn Battle Group của wow),map thi giới hạn nên ko có sức thu hút đựoc nhiều. chỉ có lợi là mua CDkey trong được Free luôn .. nếu nó mà dạng game play như wow thì rất cool.. =) Guild war chú trọng PVP phần PVE nhàm chán....

3. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

oái GW PvP theo room từ bao giờ vậy
    mà gameplay GW cũng dc roài
    mà cái hình mesmer seo trông như chụp người thật zaay

4. ZzmIkAsUzZ

Oái tui nói theo room có nghĩa là 2 phe đánh trong 1 map và giới hạn map , cho nen tui gọi nó là room =) tui tính gọi nó giống cai box luốn đấy chứ :D . nói tóm lại PVP giới hạn map chán lắm =+=..

5. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Chưa hẳn pvp của guildwar hay hơn những trận BG của Wow đâu nhá , trước đây chơi gw thích nhất là đồ họa , rất đẹp có điều khung cảnh thì ko đa dạng và màu sắc = wow

6. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Game hay tự khắc sẽ có người hiểu và có người biết chơi, đâu cần phải là thu hút dân VN mới chơi được. :|
    _Cũng chẳng muốn flame làm gì nhưng những lời bình luận ở trên không biết đã chơi cho hết GW chưa ? Nghe chữ map giới hạn ... chắc ở pre-searing hả ? :|

7. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

_Oái map GW nhỏ...ưa..!!!! chơi wa chưa mà biết hay vậy... :o
    _Nhìn bản factiond thấy ham quá =P~

8. ZzmIkAsUzZ

Dza em chỉ nói 1 câu này thôi ?
    WOW thì rông lớn = nước TQ . còn GW thì = cái mũi chỉ thế thôi ai hiễu thì hiểu.. nói tóm lại PVP GW nhãm, ko = 1 tran BG của WOW ... còn về hệ thống PVE của GW nhàm chán ko có gì là hay chỉ thế thôi , GW hay nhất là bỏ tiền ra mua key đẻ đăng ký acc chơi Free mãi vậy thôi . *những gì tui nói đây la do riêng tui suy nghĩ ra ko có mit lòng các fan GW vây thôi.
    Còn chú NIKITA ko biết chú có chơi nhiều game online hơn tui ko vậy ? :-/

9. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Nguyên 1 bài của tui có chữ nào so sánh về GW với WoW ko ?
    _Nếu cho nó suck thì đưa tui cái reason đi ? Nói rằng chơi dở, PVP suck ... mà ko nói nó dở và suck như nào thì cũng chịu. Ý kiến riêng của bác ? Chẳng qua chỉ là ý kiến của WoW fanboy.

_Nói thẳng luôn, GW là MMORPG duy nhất mà tui chơi. Ngoài ra là game offline, tui không có hứng thú với các MMORPG khác. Cũng chẳng muốn so kiến thức làm gì vì về game offline chắc gì bác đã bằng tui.

10. linhlh

linhlh Mr & Ms Pac-Man

Chơi nhiều game online hay ko thì liên quan gì.
    PvP của GW nhàm --> gg.
    Muốn " GW giống WoW thì cool" thì bảo nó đổi béng tên từ Guild Wars sang Grind Wars đi.

11. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

nhân tiện cái này ra thì tui cũng xin thông báo:
    tui đã có hàng GW:faction Cdkey. ai mua thì add nick yahoo tui nhé.có gì xin anh em coi dưới chữ kí dùm nhe anh em

mong mọi người ủng hộ

12. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

lại sắp có guild war trên gamevn đây..!! thui xin can mấy ông,game hay or dỡ là do mỗi người chơi.6tr thằng thấy WoW hay thì chơi WoW,còn 3tr thằng(có tui nữa) thấy GW thì dập GW chẳng ai đụng ai vui vẻ cả làng.

13. Madness Hero

Madness Hero T.E.T.Я.I.S

Chắc đại ca post bài đấy chưa qua khỏi pre searing , mới tạo được vài con PvP vào RA đánh =))

14. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Gw và wow mỗi cái có 1 nét hay riêng ko nên so sánh làm gì , trước đây chơi gw rất thích gameplay của nó , có những quest chính mình làm xong thì cả thế giới biến đổi , nhiều lúc thấy mình như đang chơi 1 trò offline thực sự , có những trận pvp với các game thủ khác , đồ họa thì quá đẹp , thừa nhận gw là trò có đồ họa đẹp nhất trong các game online hiện nay !

15. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

tui đồng ý
    guild wars quá hay còn wow cũng vậy nên không cần phải cãi nhau chi cho mết cái...tay:D
    mà guild wars này chơi càng ngày càng ghiền:D

16. nadmad

nadmad Youtube Master Race

ai mà thực sự máu me PvP. đánh đấm có chiến thuận hẳn hoi. ăn combo. ngủ combo. Và có 1 good + closed team để phát triển kỹ năng PvP của mình thì bạn mới thật sự biết GW PvP là như thế nào. Còn nếu khơi khơi nhào vô PvP theo kiểu bị thịt, cố đấm ăn xôi thì bị ăn đòn khoảng chục trận là nản như dây thun giãn. Chơi GW mà không ở trong 1 guild tốt PvE và đặc biệt PvP thì coi như lãng phí mất 60% cái hay rồi. Vô HoH mà party toàn solo lẻ tẻ thì sẽ bị oánh như con chó ghẻ.

Cá nhân tui thấy GW giống giống Counter Strike. Hồi đó tui cứ thấy mấy chú cứ xào qua xào lại mấy cái map. bắn qua bắn lại với vài loại súng mà tự hỏi có cái giống gì mà nó ghiền dữ vậy. Tui cũng nhảy vô thử, vừa cầm cây súng đi lò dò mấy bước là bị 1 thằng nhóc khoảng 12 tuổi ngồi kế bên cầm súng tỉa 1 cái rầm. tức quá tui mới ngồi thiền cái bản đồ đó, mò mẫm tính năng các laọi súng... tệ lắm cũng tới cái mức nghe tiếng chân trên nền đất/ sắt/ tôn nước là biết đối thủ đang chạy ở đâu thì mới bắt đầu ghiền.

PvE GW cá nhân tui thấy nó hơi yếu. hy vọng Fraction sẽ khắc phục được điểm này. Bản đồ GW không nhỏ đâu bạn. Nguyên nhân sâu xa theo tui là vì GW thu phí trọn gói cho từng phiên bản. Không giới hạn về thời gian thì sẽ giới hạn về không gian cho từng phiên bản.

17. Vikor

Vikor Youtube Master Race

Mỗi trò có cái hay riêng bác không thể gộp chung mà nói được đâu , mỗi người còn có 1 khuôn mặt riêng mà chứ đừng nói chi đến game .Ai thích thi chơi ,không thì out .
    Hi vọng ViệtNam mua bản quyền sẽ làm giống như nước ngoài ====>mua cd key rồi chơi thoải mái.

18. Horo_Zero

Horo_Zero Mario & Luigi

Guild Wars được cái PvP là kool nhất, đó cũng là mục đích chính mà người làm game tạo ra "GUILD WARS". Bạn nói PvE GW kém hơn WoW mình chấp nhận, còn PvP mà kém hơn ... bạn nên coi lại đi ^_^

Kô cần phải chơi qua Searing mới thấy map GW rộng, thử hỏi một câu bạn đã đi hết tất cả ở Pre Searing chưa ^_^ Mình đi hết tất cả ngõ ngách kô còn một gì hết mất 3 tháng kể từ khi mua đĩa về đấy!

WoW hay hơn, 70% đúng vì nó mang truyền thống của MMORPG nhiều hơn, lên lvl, mang đồ, mạnh, add skill, thằng nào tank thì tank, thằng nào buff thì buff ... tập trung vô buff vô thằng tank đánh. Còn guild wars thằng nao buff (enchantment) kiểu 2,3 cái vô battle PvP thì được gọi là "noob" ^_^. Hệ thống GW PVP Balanced.

Cuối cùng Horo thích chơi WoW hơn vì mỗi người mỗi sở thích. Chơi GW ròng rã đúng một năm trời ... kô hơn gì mấy 1 nhóc chơi 2 tháng!

19. AnnyKusch

AnnyKusch Donkey Kong

Anny cũng vậy nè , chơi gw từ lúc nó mới ra đến lúc bán acc cũng được gần 6 tháng mà cũng thấy mình có vẻ như ko hợp với nó lắm ^^ , chuyển qua wow thì ok hơn , lôi cuốn hơn so với khi mình chơi gw , anyway GW là 1 game rất cool đáng để chơi , và còn ko phải đóng phì hàng tháng nữa ^_^ !

20. guy

guy Youtube Master Race

agree
    zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.