Valkyrie 2:Silmeria và Tales of Abyss ????

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi DevilX1, 26/11/06.

1. DevilX1

DevilX1 T.E.T.Я.I.S

Hôm nay tui mới kiếm 2 đĩa này về những ko làm sao chơi được.Valkyrie thì máy đọc được nhưng khi ấn vô New game,load game hoặc settings thì treo luôn (màn hình đen ngòm).Còn Tales of Abyss thì máy ko đọc được
    Tui thử = máy của tui ko được,đem ra ngoài hàng game cũng ko đọc được nhưng thử ở hàng bán đĩa thì lại được.Tui ko chơi được 2 game này là do máy kén đĩa hay là do máy của tui thiếu cái gì đó ??? Ai biết làm ơn chỉ giúp

2. MANH THANG

MANH THANG Donkey Kong

Ôi trời có nguyên 1 topic nói về giả lập PS2 thì bác ko rô bác lại lập topic bừa bãi thế này.Tóm lại là giả lập chưa hoàn chỉnh nên chưa thể chơi được ai thích nghịch thì test thử thôi .

3. DevilX1

DevilX1 T.E.T.Я.I.S

chài.Tui chơi = máy PS2 của tui chứ ko phải giả lập.Bình thường tui chạy đĩa gì cũng được trừ những đĩa bị xước nhiều mới ko chơi được.Riêng 2 đĩa này thì mới cứng đổi đi đổi lại 2,3 lần nhưng vẫn ko chơi được

4. MANH THANG

MANH THANG Donkey Kong

Thế ông ra thử hàng khác xem .Chứ tui thấy 2 trò đó chạy bình thường mà..

5. big chicken

big chicken C O N T R A

hai game đều hay, xứng đáng chơi trong năm nay :D.
    có thể máy bắt đầu đến thời kì hỏng hóc(bởi vì máy cửa cửa hàng đọc được mà). Hồi trước máy tui đọc đĩa copy cũng ngon lắm, nhưng lâu dần đến bây giờ thì chỉ đọc được đĩa đúc thoai, ko đọc được đĩa copynào nữa ~.~