Vấn đề chơi gunbound viet trên win7 !!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Burmy, 19/12/09.

1. Burmy

Burmy C O N T R A Lão Làng GVN

Hiện h theo Burmy thì ko ít người sử dụng win 7 và ko thể chơi dc gunbound và các game sử dụng gameguar ! Vậy đây là nơi nhưng người có kinh nghiệm và đã thực hiện fix thành công vào đây giúp a e nhé ^^ ! Burmy thanks nhìu! Sau 1 vài lần tìm trên google ra khá nhiều mà làm theo vẫn ko thành công -.-

Ai bik vào giúp nhé ^^

2. tiamo25

tiamo25 Mario & Luigi

Kính thưa Burmy.
    Tại sao lại dùng win7 trong khi cả 1 tỷ software trên thế giới này vẫn chạy tốt trên Window XP. GbViet là Private Server kính vì thế hãy đi hỏi họ cách nào để fix lỗi này chứ anh em gamer cũng bó leg :))

3. Burmy

cậu chưa biết j ah` năm 2012 sẽ bắt đầu chiếc dịch xóa sổ win xp và năm 2013 tất cà đều là win 7 ko còn fuc vụ win xp nữa đâu :)) haha cứ chơi đến đó đi rùi thì cũng sẽd9a585t câu hỏi này

4. tiamo25

tiamo25 Mario & Luigi

:)) Xài đồ lậu mà còn to mồm.Game nay ko biết tồn tại mấy tháng chứ đừng nói là tới 2013.Gà mà bày đặt đua đòi =))
    Win2k3 nó ra mấy năm rồi mà giờ còn sống nhăn răng đó rồi sao.Thử bỏ tiền ra mua bảng quyền Win XP đi rồi mới biết quý.Ừh thì ráng fix lỗi chạy trên Win7 đi hay downgrade về XP cũng ko chừng .
    Đúng là dân Việt Nam =))

5. Burmy

ai là đồ lậu vậy cậu mình xai win 7 utimate bản quyền ko fai như cậu đâu dừng suy bụng ta ra bụng người :))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cái đó dau fai chiện của mình mà microsoft đã ra quyết định như vậy rồi ko tin thì cậu cứ chờ đến lúc đó đi ai cũng win 7 cậu XP :)) lạc lúa!!

6. tiamo25

tiamo25 Mario & Luigi

Oh thế àh vậy thì ngon rồi ráng mà xài đi :))
    130k/key tại tất cả forum trên Việt Nam =))
    Coi bộ nay mai downgrade xuống XP ko chừng

7. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

CÒn tui xài Windows 7 64 Bit Beta từ lúc mới ra cho tới giờ :D. Ngoài ra tui có cài WindowsX_ chạy song song để chơi GB

8. Burmy

130k ? CÓ nhầm ko tui mua 600k -.-

9. Stefani

Stefani Donkey Kong

Ai có tiền thì xài bản quyền , ai nghèo thì xài bản lậu , có gì mà cứ xoắn nhau thế

2013 cả thế giới xài win7 nhưng mình ko remove winXP có bị gì ko vậy ;))

10. Burmy

thì cậu cứ sai nói chung là nếu mà có bị j về phần mềm thì ko ai sửa cho cậu hết ngừng cung cấp dịch vụ cho win xp. Lúc đó nguoi ta chỉ sx những soft cho win 7 vista thôi win xp ko còn j nữa :)) thôi thì vào đây đọc rõ chi tiết vậy. ::
    http://ithoasen09.com/@forum/showthread.php?t=649

Nhìn nhầm rồi thời gian cx là tháng 7 năm 2010 đấy ko fai 2013 :))

11. sky and sea

sky and sea Youtube Master Race

WinXP hay win7 thì cũng như nhau tùy mỗi nguời thui, sao lăn tăn vụ này hoài vậy. Hình như có mấy 4r cũng fix đc lỗi này rùi ;;)

12. eragon16488

eragon16488 Youtube Master Race

thế chú mày đang xài XP bản quyền hay lậu mà to mồm thế.....;;)......3 cái thứ bám theo cái cũ ko dám đổi mới im mẹ mồm đi...;;)

13. xaunhucua

xaunhucua T.E.T.Я.I.S

nó k update lên thôi :| , k remove XP thì làm j` dc nhau ==
    ^ : não à ?

14. SonGo.Ku1311

SonGo.Ku1311 Mr & Ms Pac-Man

chơi Game cứ XP cho nó lành, 1 lần lên Win7 sau lại phải Remove :((

15. Silipden

Silipden T.E.T.Я.I.S

nghe b dùng Win7 tiện hơn, nhẹ hơn, nhanh hơn nhưng ko chơi đc 1 số game và ko dùng đc 1 số phần mềm :)) tốt nhất cứ XP mà phang :))

16. tiamo25

tiamo25 Mario & Luigi

Người lớn rồi chấp làm mẹ gì =)). Để em nó tự hiểu nó mới thấm cái nhục

1 kết quả cho Win XP là chuẩn nhất

Key của mày và tao đang xài là key fake thôi bản quyền mẹ gì đâu :)).Muốn mua tao bán cho key Win7 giá 150k/cái. Ở Sài Gòn thì PM tao.

@eragon16488 : tao nghèo tao ko có tiền mua lisence nên tao ko dám bốc khói như chúng mày đâu.Mua cái key 600k mà kêu là bản quyền đấy =))

17. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Theo kinh nghiệm của tui thì Windows XP SP2 là bản rất ổn định, công ty của tui đang xài XP vẫn chưa có ý định nâng cấp lên vì, Windows 7 tui vẩn đang xài thử và test. Có 1 số chương trình ko worrk trên windows 7 này. Ngay cả một số driver cũng ko thể cài vào windows này. Tuy nhiên Cấu hình đòi hỏi chạy windows 7 này có vẻ cao hơn windows XP.
    Tuy nhiên windows 7 có 1 cái thuận lợi là đòi hỏi mỉnh phải chạy bằng administrator thì mới chỉnh sửa và copy file được. Điều này khiến cho các loại virus hay malware ko thể tự động copy hay chỉnh sửa trong máy được. Có thể công ty của tui phải đợi tới ngày gần chót khi có thông báo chính thức là khai tử thì mới chuyển qua. Không thể dựa vào 1 số lời đổn được. Hồi 2,3 tháng trước Boss và 1 số Admin đi dự Conference của microsoft về Windows 7 và Office mới vẩn chưa thấy nói gì về việc khai trử Windows XP này cả.

18. tiamo25

tiamo25 Mario & Luigi

@chimcanhcuthuydiet : bác comment hay lắm bác àh.Thế là đủ hiểu người biết và ko biết nó ra sao :)