Vấn đề xảy ra với AP

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi viethai, 2/2/06.

1. viethai

viethai Donkey Kong

Có ai thử vào tạo Asia Passport mới chưa vậy?Vì sao tôi ko thể tạo AP mới được.Ai bị như tôi ko huhu,ko tạo được acc mới thì làm sao có ngọc TG :(( :((
    Có ai giải thích được lí do tại sao ko tạo đc AP mới ko? :(( :(( :((

2. NuHonLanh

NuHonLanh Mr & Ms Pac-Man

Bít đc chít liền lâu lâu máy chủ bị lỗi tý chút, mà farm ngọc TG thì cần gì lập nhiều Acc mới thế làm mấy con rùi del đi tạo lại chớ.

3. 111111-x

111111-x Donkey Kong

trùi tạo acc ts thi vào đăng kí ts vào chỗ chưa có AP luôn cho dễ
    với lại làm TG thì cần gì tới AP chứ

4. viethai

viethai Donkey Kong

Thế còn luyện Cự Lộc thì sao hả 2 bác :p :p :p ,em nói fang TG là để có lý do vậy thôi chứ ko phải mục đích chính của em 2 bác à :D :D :D .Rốt cục là tại sao ko tạo đc AP nhỉ,vừa hỏi admin mà ko thấy lời giải đáp.

5. kidvn86

kidvn86 Donkey Kong

ko tạo bên ts đc wa bên gb vô tạo ap rồi chọn ts :D chắc là đc bên gb ít lỗi hơn bên ts nhiều :-?

6. ngocthienphong

ngocthienphong Mr & Ms Pac-Man

câu bài VCL pó tay viêtthai ! :D Còn cái jif hỏi cho cố đi rồi trả lời 1 thể cho lẹ .Mà ...sao forum cứ phài 30 char mới không bị -mp nhỉ ....thiệt tình ! làm mỗi lần post bài cứ phải nghĩ mãi không biết thêm cái gì cho đủ 30 ,đau cả cái đầu .Viết đủ 30 không sao thừa vài chữ ra " như lúc này chẳng hạn " chả lẽ để thừa chữ "fi' của" lại phải nghĩ thêm vài từ để được cộng mp .Mình viết thế này còn đỡ chứ nhiều người copy rồi ....nhìn thật là chán .....chán thật là chán :D

7. nghiainf

nghiainf Donkey Kong

Không đăng ký trực tiếp AP được mà phải thông qua đăng ký TS rồi chọn chưa có AP thì mới có thể đăng ký ap lại, bữa trước ko được hỏi tsonlinevn, nó ko trả lời tức quá thử 1 hồi thì được.