Vietelites - Legion Việt Nam - Server Greed(High Rate) báo danh !!!

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi biofan4u, 2/2/11.

1. ngocauto

ngocauto Youtube Master Race

cam on ban nhieu . Minh cung farm coin bang cach lam Q nhung ma lau qua voi minh ko co time may nen dinh muon di farm chut hihi . ban co kinh nghiem gi chi minh voi minh chua hieu nhieu ve aion lam

2. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Bạn muốn đi DP chắc chắn cũng phải 50+ rồi, hiện tại ở Theobomos có Q farm Platium coin, và Ingg có Q farm Mithril Coin, 1 ngày bạn chỉ cần làm hết các Q này là được, Platium Coin bạn nên bán đi, dồn tiền mua Mithril Coin. Theo mình nếu chăm chỉ thì tầm 1 tháng là bạn full set, thời gian còn lại sau khi làm hết các Q này bạn lên bãi Chaser ( mấy con lợn mà khi làm Q Platium Coin nó bắt bạn đánh lấy lông đó) đánh quái, đồ rơi ở đó khá ngon, đồ trắng bạn bán shop, đồ Green bạn đem extract ra lấy Enchant bán, đồ Blue thì đem vào Broker treo bán, như vậy cũng đem lại 1 nguồn thu nhập khá để bạn mua Mithril coin. Các Q và quái vật bạn có thể vào: aiondatabase.com để tìm hiểu.
    Thấy bạn muốn tìm hiểu về Abyss Point và đồ mua = Abyss Point, mình nói thế này, AP là điểm bạn có khi giết phe đối địch trong khỏang cách lớn hoặc nhỏ hơn 9 lv, nhiều hơn vẫn được nhưng chỉ được 1 AP. Đồ AP mua ở Abyss hoặc Stancum, chỗ mua skill trên lv 28 ấy. Đồ Abyss hơn đồ thường cùng loại 2 slot, có thêm chỉ số PvP def đối với mũ, giáp, PvP attack đối với thắt lưng, trang sức, vũ khí. Bạn có thể kiếm AP = cách, giết quái ở Abyss, Ingg, đi công Fortress, đi giết Asmo ở các vùng đất của mình như Eltnen, Herion, Ingg hoặc sang đất đối phương giết người, Ranger là 1 class đi săn rất tốt. Ngoài ra cách nhanh nhất để có AP là lập ra 1 acc Asmo rồi tự giết, cách này không quang minh chính đại lắm - nhiều người rất coi thường cách làm này - có thể bị block vĩnh viễn nếu bị phát hiện đến lần thứ 3. Mình không khuyến khích bạn theo cách này - nhưng đồ trên người mình do ko có nhiều thời gian nên chủ yếu có được do cách này :P.

Chỉnh sửa cuối: 20/5/11
  3. ngocauto

ngocauto Youtube Master Race

vay a cau nhung ben kia no ko co abys point minh danh van dc point a cau

4. VulpeculaChanter

VulpeculaChanter Youtube Master Race

Char: Vulpecula
    Class: Chanter
    Lv : 55
    Asmodian <3

5. thangio119

thangio119 Donkey Kong

Nhưng theo như mình biết AION có 1 luật cấm cheat AP = cách là nếu bạn giết cùng 1 nhân vật quá 5 lần sẽ chỉ đc 1 AP ma`.Vậy IA ko áp dụng luật này ah?

6. kysibongtoi78vn

kysibongtoi78vn Mario & Luigi

Có nhưng mà ta lách, mỗi lần giết là = 1 IP mới, mà thôi mấy bạn chơi sever High rate đồ đạc dễ kiếm mà từ từ là có, bên low rate, drop x1 nên phải xài chiêu để kiếm đồ thôi.

7. thangio119

thangio119 Donkey Kong

Vậy mình phải pm ai để vào Legion nhi? Mình ở Ely.Rate ở greed la nhiu nữa?

Chỉnh sửa cuối: 23/6/11
  8. woeful

woeful Youtube Master Race

ben Elyos co ai la rank general ko? muon lam quest pvp (kill 3x general, duoc Godstone ngon) trao doi ko? co gi pm minh biet :D

9. Stjarry

Stjarry Youtube Master Race

Server : Ariel
    Name: Yjin
    Class : Assassin
    Lev : 23
    Note : Mình newbie, mới chơi Aion thôi, ko rành lắm, từ lúc lev 1 tới giờ chả gặp dc mem vn nào, nên ai đọc dc dòng cm này, thì add friends or pm id mình nhé . Đôi lúc có vài vấn đề ko hiểu mà chẳng biết tìm ai hỏi =.=. Ty all

10. mocthattinh

mocthattinh Mr & Ms Pac-Man

e mới chơi nhưng cũng đã max 55 rồi.kiến thúc về game này e chưa biết nhiều.chưa gạp ae nào VN cả?bùn và cô đơn ghê.e chỉ thấy co 2 sv là SIEL và LUMIEL thôi.e đang chơi sv SIEL.tên nhân vật la Mrbue.ae nao chơi cùng sv thi pm e nha.(có thể online hàng tối)thank all

11. gaaravn

gaaravn C O N T R A GVN Veteran

ủa giờ sv Lumiel sửa hết tên rồi à :-? , ko biết acc mình còn ko , giờ update bản 2.5 có gì mới ko các bác :-? . Hay lại vào game đi instance , rift , đánh port rồi out :-? .

Icarusa ...

12. LyPrincess

LyPrincess Mr & Ms Pac-Man

Ica ấy hở...Spi này còn nhớ hok ^^ lâu ghê hok gặp Ica mất tích đâu thế ?

13. we00006555

we00006555 Youtube Master Race

ko bit aion update co do lag teo nao` ko?
    acc:Rebuff
    class: cleric
    lv :55
    full do` LUT/UT chua co do` BT.lLau lem chua vao`,bi Tsun keo sang choi dragonnica.h cung mat tic lun

---------- Post added at 18:39 ---------- Previous post was at 18:36 ----------

ko bit aion update co do lag teo nao` ko?
    acc:Rebuff
    class: cleric
    lv :55
    full do` LUT/UT chua co do` BT.lLau lem chua vao`,bi Tsun keo sang choi dragonnica.h cung mat tic lun

14. hatalakitai

hatalakitai Youtube Master Race

ai dang online cho minh vao G voi moi vao choi cha biet troi trang gi het.
    char: Tieusiiu
    class:Ranger
    Mong anh em giup do. thanks so much.

15. pkopko

pkopko Youtube Master Race

Mình muốn chơi game AION quá anh em nào có thể hướng giẫn mình với.
    ai nhiệt tìn pm yahoo hổ trợ chút nhé : [email protected]
    thank trước nhé....