Vinagame quản lý hay kinh , chưa log in được

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi nonickb, 22/7/06.

1. nonickb

nonickb Youtube Master Race

đầu tiên xin nói rõ , mình chỉ post bài khi chơi game VN này thôi nên nick vẫn chỉ là newbie dù gia nhập 4rum lâu rùi (thấy giới thiệu và hình cũng đẹp nên chơi)
    Hôm nay, chơi từ sáng 6g + đến gần 12g thì không thể vào Diêm ma sơn được nữa , chán quá nên out lun .Bi giờ vào lại vẫn ko được ( 4g chiều roài ), thế mà đến giờ trên web Cuulong vẫn chẳng nói lý do vì sao ?_? chỉ thấy gì tốt nhất được khoe ra thôi , vd : file update được cài riêng ra ....
    Với cách làm việc vậy , ko hiểu bao giờ game Vn mới tốt được như game nước ngoài .
    LOLZZZZ X(

2. Zell Dinch

Zell Dinch Gloria in excelsis Deo Lão Làng GVN

Chính xác roài bạn, Diêm Ma Sơn có vấn đề. Con Cái Bang của mình ở Thiên Tân vẫn ok mà con Ma Giáo ở DiêM Ma Sơn ko vào được. Hix, con đó lại chưa nhìu tiền và cấp cao roài. Đúng là từ 12g đến 4h23 chiều bây giờ vẫn chưa vào được. Ở bên Thạch Gia Trang chạy lung tung được tự nhiên qua cửa vào Diêm Ma Sơn là out lun đóa. Chán ghia.;

3. nonickb

nonickb Youtube Master Race

chẳng có game nào lại để players chờ " hay " được như thế và cũng chả thèm thông báo gì cả ( nước ngoài thôi , ko nói Vnam , vì ít chơi game VN lắm ). Giờ mình tạo nhân vật mới ko dược lun T_T .

bro Thạch Sanh nghe nói bên gamethu liên lạc với Vina được phải ko ? vậy thì nhờ bro nói nó post 1 cái thông báo lên nhé , đừng để players chờ như vậy.Đã là CB ,có lỗi cứ đưa lên cho players biết chứ.

4. Thachsanh

Thachsanh Dragon Quest

Không phải lỗi đâu bạn, tôi nghĩ là do vùng đó tập trung quá đông người nên xảy ra tình trạng như thế. Các map khác vẫn chạy bình thường.

5. theanh90

theanh90 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đúng đó bạn tình trạng này xuất hiện ở Võ Đang và Ma Giáo do có quá đông người ở đó.Bác Thạch Sanh vừa post bài trả lời vụ này bên Gamethu đó.Qua đó xem.

6. Zell Dinch

Hồi nãy vào được, giờ Ma Giáo lại ko vào được. Vinagame làm ăn chán quá. Làm quset bị hư mấy lần roài đó . Chán họ thiệt. Nếu như đây mà là trò Võ Lâm Truyền Kì thì mình hổng chơi nữa đâu. Tại cái nì cũng hấp dẫn mới ráng chơi tới giờ.

7. mftdead

mftdead Mr & Ms Pac-Man

đọc hết mấy bài của mấy pác , tui thực sự không hiểu các pác có cái đầu không nữa =))
    đã gọi là close beta thì đương nhiên có lỗi, thế họ mời cho các pác test, và các pác test để làm gì thì cái này thì tự mà suy nghĩ ra nhé =))

8. Zell Dinch

=)), xin lỗi bạn, mình ko có cái đầu để suy nghĩ nó là lỗi đóa được ko. =)) . Nói là lỗi thì người ta report bao lâu phải coi lại. Đã vậy report bao nhiều lâu roài mà ko có một lời hồi âm nói chi là fix. Còn Close beta có lỗi thì mình chấp nhận. Coi như tui ko có đầu đi. =))

9. dreamweavermx

dreamweavermx Mr & Ms Pac-Man

Tại tụi nó khoái Ma Giáo với Võ Đang quá mà . Mà thử hỏi có phái nào vô phái đòi hỏi tới Vọng Cảnh tầng 8 như thằng Ma Giáo đâu .

10. Pharaohs

Pharaohs Donkey Kong

Hey, xin lỗi 1 tí , hôm nay tui mới nghe nói trò này lần đầu, cho hỏi trang web của nó, tui thấy nó cũng giống võ lâm nên muốn thử tí, mà trò này có thu phí ko vậy ?

11. kirimashu

kirimashu Legend of Zelda

Đây là trang web của nó http://cuulong.com.vn .
    Còn Thu Phí LÀ Tất Nhiên Rùi Nhưng ko bít bao giờ thui vì bây đang CB :D

12. moschino_&_bossi

moschino_&_bossi Mr & Ms Pac-Man

mẹ ơi , 1 ngày ko biết là dis bao lần =.=" , mạng riêng , 768 MB , card 128 thế mà đc tầm 1 2h là lại dis =.="