[Westwood] Guild One4All - Huyền thoại trở lại

Thảo luận trong 'Dragon Nest' bắt đầu bởi ¬ Ryan, 25/3/13.

1. ¬ Ryan

¬ Ryan Youtube Master Race

Hiện tại Guild One4All đã chính thức trở lại và lợi hại gấp 2. Bọn mình đang tuyển thêm thành viên và sẵn sàng hỗ trợ member mới trong quá trình leveling, item, cũng như hướng dẫn các kỹ năng cần thiết trong game để các bạn có bước khởi đầu tốt nhất (tất nhiên cũng phải dựa vào tâm huyết và sự cố gắng của bản thân bạn nữa, dễ dàng quá thì đâu còn gì là thú vị phải không nào).

Hơn thế nữa, không chỉ là 1 nhóm gamer Việt Nam chơi server nước ngoài, không chỉ là 1 đội ngũ hùng mạnh và là 1 trong những Guild VN dẫn đầu tại Westwood, mà chúng tôi xem nhau là 1 Gia Đình, đối xử với nhau như những người Anh Em thân thiết.

Vì vậy, nếu bạn đang chập chững bước vào tìm hiểu game Dragon Nest SEA thì tại sao lại không liên lạc ngay với những người đang rất cần bạn để tạo nên 1 mạng lưới kết nối những game thủ VN tại server này? Cái tên đã nói lên tất cả - "One For All" - với tinh thần 1 người vì mọi người, chúng tôi không cần những thành viên nổi trội, sáng giá hay hầm hố, mà chỉ cần những người Anh Em thật sự tâm huyết, hết mình vì tập thể, và trên hết hết là chia sẻ sự thoải mái, vui vẻ.

Hãy pm ngay cho những người bạn này để gia nhập vào Gia Đình One4All và nhận được sự trợ giúp tốt nhất nhé:

VuongTuPhi - ZuiZe - Degel - Davision - Zemny - BaoTrinh - GaTapBay - Hazemin - JackyHSU - Ocean19 và RyanNguyen (tui) ^^-

Hoặc cách đơn giản nhất là bạn hãy sử dụng loa Thế Giới (con chim màu xanh dương trong khoang hành lý CC được tặng khi level up) và viết :"Mình muốn gia nhập vào Guild One4All" sẽ có thành viên pm bạn ngay

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ, trải nghiệm 1 game thú vị và kết nối với những người bạn dễ thương trong game.

P/S: Bọn mình cũng rất hoan nghênh chào đón các mem cũ trở lại, hoặc các bạn ở Guild khác sang gia nhập với bọn mình, không có ý gì đâu, chỉ là thêm bạn thêm vui thôi mà. Peace !!!

^^-

Chỉnh sửa cuối: 14/6/13
  2. xXSmILeXx

xXSmILeXx Donkey Kong Lão Làng GVN

Mình có đứa bạn lúc trước chơi ở West giới thiệu G này vui vẻ và các mem giúp đỡ nhau nhiệt tình lắm (cụ thể là nó mặc set rare cùi cũng có ng rủ đi SDN). Đang cần tìm một cộng đồng để gắn bó với game, cho mình xin 1 vé nhé :6cool_smile:

3. diaspora

diaspora Mr & Ms Pac-Man

lv mấy thì có thể join Guild được vậy bạn ? mình mới tạo char lv 1 thôi :(

4. ¬ Ryan

Các bạn cứ vào game và làm như hướng dẫn để đăng ký gia nhập Guild nhé, từ 3h sáng là đã có thành viên onl rùi. Bọn mình rất niềm nở với người mới, miễn là các bạn tôn trọng các thành viên trong Guild và hết mình vì Guild là được ^^-

5. diaspora

diaspora Mr & Ms Pac-Man

hic mình pm cả danh sách mà toàn thông báo " Failed to send PM " @@ vậy là chưa có ai online hả bạn ? nick mình là CyllaVII ( ll là 2 chữ L )

6. sweetlove1990

sweetlove1990 Youtube Master Race

mình vừa gửi request join G bạn nào apply giùm

- - - Updated - - -

à quên mình là nick ở trên @@ đăng nhập nhầm nick =]]

7. Leon_S_kennedy

Leon_S_kennedy Mario & Luigi

Build ML Hybrid theo yêu cầu đây

- - - Updated - - -

Build Elestra đây

Mệt Vê Cê Lờ :5cool_sweat:

Chỉnh sửa cuối: 26/3/13
  8. ¬ Ryan

@Leon_S_kennedy: Sai topic là đây '________'

@diaspora: Bạn ơi, bạn sử dụng cách đăng ký trong phần in đỏ phía trên dùm mình nhé, cách đó hiệu quả hơn áh, tại 3 ngày nay mình đi làm event quảng cáo nên ko vào game đc, GM của Guild mình chơi nhiều acc lắm nên mình cũng không thống kê hết được, bạn thông cảm nhé

9. Leon_S_kennedy

... Sai Topic gì :3cool_nosebleed: ?, mà btw thằng nào đó bây

10. ¬ Ryan

Ở đây có ai yêu cầu hướng dẫn build ML Hybrid và Elestra đâu bạn ???

11. Leon_S_kennedy

Hịc ở đây ko có mà trong Guild có 2 đứa hỏi, vậy giờ ko post lên đây thì post lên đâu ? post qua forum guild khác à :3cool_nosebleed:mà ta hỏi mi là ai thế ??? ở trong One4all mà ko biết ta à :8cool_amazed:

12. ¬ Ryan

àh háhá giờ mới hiểu, tớ là RyanNguyen này :)

- - - Updated - - -

tại tớ chỉ định viết bài Recruitment để PR cho Guild, ko ngờ đc sử dụng làm Topic Guild lun ... vuôi wá :D

13. Goodlooking

Goodlooking C O N T R A

Cái vụ update Kali nghi ngờ là giả lắm. Có khi Cherry định làm quả April Fool hoành tráng hay sao. Lần trước chuẩn bị update Academic thấy cho thông tin đầy đủ rồi up patch trước để mọi người down tránh bị nghẽn. Chứ hôm nay là 28 rồi còn mấy ngày nữa mà ngoài cái vụ crack Kali code ra thì chả có cái gì chắc chắn cả.

14. L u k E •

L u k E • Mr & Ms Pac-Man

A.K cũng nói chắc nịch là 2/4 này ra kali với nhiều thay đổi nữa mà.
    Muốn vào guild quá mà đang gắn bó bên guild nước ngoài rồi nên không vào được. Thôi thì đi qua tiện bump cái :d

15. Linh.B

Linh.B Youtube Master Race

ACE cho mình xin cách build con Destroyer cai nha. Thank ACE

16. coocu1989

coocu1989 C O N T R A

Mọi người giúp mình bảng build của Bowmaster đc k ? Trên diễn đàn toàn topic nói ở lv40 :(

17. Leon_S_kennedy

Build Des PVP theo yêu cầu của mi nè nhá

18. vuonglk

vuonglk Mario & Luigi

Mình còn con SM lv 40 skill chưa tăng bạn nào có kinh nghiệm build sm để pve cho mình xin nha , với sm pve thì len job 2 là gì vậy mấy bạn.

19. vuonglk

vuonglk Mario & Luigi

hi zuize tối nay on ko bạn vào đánh ladder 2-2 với mình nha, cố gắng tuần sau mua được cây hero wand

20. SieuNhan20

SieuNhan20 Youtube Master Race

Èo cò đêm tất nhiên phải đánh rồi chứ sao. Hix làm lại đám veteran của guild đi. Vài tên nó bận học ko có onl được đâu. ZuiZe, DUMP và Degel ít bữa thì sắp xếp lại đội hình.
    TieuDao onl từ 11h đêm tới 2h sáng cứ vào guild la làng là Siu có mặt liền.

- - - Updated - - -

Các bạn nào cần build class nào trong T4 thì vào trang web của Siu thì build nè http://webjunkiesblog.blogspot.com/2012/09/best-barbarian-skill-build-in-dragon.html