World of Armani-WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN [Free to Play]

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi xenkoo, 7/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

WoW Private Server Chất Lượng Cao Ở VN

World of warcraft là một game online nổi tiếng nhất thế giới và đã đạt mức 10 triệu người chơi trên toàn thế giới.

Cấu hình của WoA Server Intel i7 Server 2.66GHZ 12GB DDR3 RAM 1600 RAID CHANNEL , 1SAS HDD , 4 ES2 HDDS 1000GB HDD chạy RAID 10
    FTTH : 8MB UP/Down

Website : www.worldofarmani.com

Maximus Realm (WOTLK 3.0.9 Realm)

* Welcome to World of Armani quest (Làm nhiệm vụ bạn sẽ được tặng 1 cây chổi thần :) ) at Every start place with nice reward

* DeathKnight is Fully working with Runic Power

* WOTLK Customed Instance (New!)

* Level 80 Items

* Northrend is fully spawned

* x6 Experience (Quest XP)
    * 3x Loot

* 2x Reputation

* 2x Skill Rate

* 2x Honor / Arena

* All Working Instances & Scripted Boss Fights!!!!!

* Working WSG / AB Battlegrounds (Hệ thống PvP hoàn chỉnh)

* New newbie quest for a Kewl Mount and some gold.

* Stocked Weapon & Armor Vendors in Shattrath City and start places

* Travel Master (Santa worldwide teleporter) (Người di chuyển tức thời)

* World Bosses (Legendary items). (Portal located in Shattrath city)

* "New World Boss Place" (Azshara Crater - nơi Farm cows để rớt Burning Blossom (bông hoa đễ mua vật liệu học nghề)

* New rare items.

Những gì mình post ở trện đều là thật không lừa dối có sao nói vậy.Cung cấp chất lượng lên hàng đầu :)

A. đăng ký và download

1. bạn vào địa chỉ www.worldofarmani.com và click vào dòng chữ Make An Acount, sau đó tiến hành đăng ký

2. Lần lượt cài bản WoW Classic trước, sau đó cài tiếp Burning Crusader rồi tới WOTLK

3. Cập nhật-Install patch cho world of warcraft lên phiên bản 2.4.3 để có thể chơi

4. Cập nhật đủ các patch xong rồi, bạn vào thư mục cài wow của bạn, tìm file data/enUS/realmlist.wtf, nhấn chuột phải chọn open > notepad, và thay lại thành địa chỉ mới thành :
    Mã:
    [COLOR="Orange"]set realmlist logon.worldofarmani.com [/COLOR]
    rồi Save lại

chạy file WoW.exe và bắt đầu khám phá thế giới game

Lưu ý:
    - dung lượng của wow rất lớn, nếu bạn cài đầy đủ như trên kia thì nó sẽ chiếm 12gb ổ cứng của bạn! Nhưng bạn đừng lo vì cấu hình, game chỉ đòi hỏi cấu hình trung bình :)
    .

Để phục vụ cho việc download của các bạn, chúng tôi đã host hai phiên bản chính là: WOTLK Full Version (7.7GB) và WOTLK Update Version (2.2GB) tất cả đều được tải thông qua giao thức torrent, vì vậy bạn cần một chương trình như uTorrent để có thể tải game được. Ngoài ra, bạn cũng cần đăng ký một tài khoản ở VietTorrent và chúng tôi KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM nếu tài khoản của bạn bị ban ở VietTorrent. Mọi quy tắc hành xử Seed, Leech bạn bắt buộc phải tuân theo VietTorrent.

link full 7.7 GB :
    http://viettorrent.vn/details.php?id=c9ce80124c4f53990e32bac96f2e48ff0ef539c3

Link upgrade tu TBC 3.0.3 :
    http://viettorrent.vn/details.php?id=d77fcf829cbd1822c96a96ef48418bee15a371a9

Ngoài ra bạn có thể vô website để xem thệm chi tiết : www.worldofarmani.com/viewpage.php?page_id=12

World of Armani là một server rất mạnh và chúng tôi support hết mình để có chất lượng tốt :)

WoA Server sẽ ngày càng hoàn thiện hơn với 1 hệ thống website cực đẹp , cấu hinh máy chủ cực kỳ tối tân + ingame sẽ ngày càng hoàn thiện hơn , nhiều nhiệm vụ mới cũng như vùng đất mới để người chơi có nhiều sự lựa chọn để chơi một cách vui vẻ hơn.

Ban quan lý có nhiều kinh nghiệm về quản lý và sửa lỗi hệ thống và in-Game nên chúng tôi cập nhật rất thường xuyên mỗi ngày để đảm bảo chất lượng server được cao nhất.

Mong các bạn ủng hộ World of Armani Server

2. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Mình rất quý bro khi làm server free cho member VN nhưng mấy cái hình show off pc thì mình cut đi nhé :)

3. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Ok . Vậy mình delete link pics sorry :) phiền bạn delete thread củ dùm mình :)Thanks bạn

4. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

5. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Bạn hungwar làm 1 copy lên trên box Hướng dẫn chung giúp mình được không?>.< mình ko được phép Make new thread nữa rồi.
    Tât cả thread cũ mong bạn xóa dùm và để cái mới này và 1 cái bên Game Online Hướng dẫn chung giúp mình nhé.
    Thanks bạn
    WoA

6. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

wow lên 11 triệu rồi ^^" chừng nào mới tính thu phí đây ^^" ???

7. X-men3

X-men3 Dragon Quest

chắc không thu phí đâu anh,free to play mà :D ,nhưng chắc sẽ có thẻ reset talent hoặc để mua legend item =)).hoặc thỉnh thoảng do điều kiện gì đó không cho phép nên mong mọi người ủng hộ thôi mà :)) .
    nhưng cũng cảm ơn bạn đã cho wower và những người muốn chơi wow ở VN có 1 sever free(hiên tại bây giờ,chứ sau này không biết) để chơi thử

8. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Mình đã làm hết sức mình để cung cấp 1 Server chất lượng cao :). Mong các bạn ủng hộ :) WoA sẽ không làm bạn thất vọng.Trong hôm nay mình sẽ tiến hành Setup bộ i7 và có thể đưa vào sử dụng chiều tối hôm nay :)

9. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Ở chỗ tui cũng có vài người chơi server này, thấy cũng Ok, nhưng giờ ai cũng up lên bản 3.0.3 hết rùi, tìm bản 2.4 thì khó wa', ko thôi cũng vô chơi cho vui khi server kia down -.-
    Sao ko up lên bản 3.0.x lun di cho tiện

10. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

3.0.x cũng thuộc của Burning Crusader hay là sang TLK rồi vậy các bạn :-? ? đang download , sắp xong rồi \:d/

11. Heart_of_Wolf

Heart_of_Wolf T.E.T.Я.I.S

Có chơi server này,nó ko lag như server wowvn.
    Có điều còn nhiều bug quá.Moang bạn woa cố gắng fix nhiều hơn nửa nhé :D
    thks

12. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

Hix ít bug thế mà vẫn bị nói nhiều bug :(
    Server down tới khoảng 9h tối để nâng cấp lên Intel i7

13. Meo_U_O_O

Meo_U_O_O Dragon Quest

server giờ bao nhiu người vậy bạn

14. Heart_of_Wolf

Heart_of_Wolf T.E.T.Я.I.S

Hiện tại có khỏang mấy chục nguời.Thì còn 1 số quest bug cần fix ấy mà :'>

15. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

3.0.x cũng chỉ là BC thôi bạn hiền,chỉ có cái màn hình log in là băng tuyết để chờ đón WoTLK :-"...

16. Booyaka760

Booyaka760 C O N T R A

ai bảo, đổi talent/skills gì nữa làm chi = =!................................

17. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Chưa up chính thức mà =_=!Tôi nghĩ chắc nó thay đổi trước cho quen khi up patch thôi...

18. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

tóm lại cậu có chơi chung hem \:d/

level 11 rogue rồi :'>

19. IGI2

IGI2 T.E.T.Я.I.S

Đợt trước có chơi WoA một thời gian nhưng sau này thấy vắng người, hò hét trên kênh thế giới cũng có lèo tèo vài bạn nên đành nghỉ.

Hiện thời đang chơi ở Toxic WOW, cái BattleGround Realm của nó khá là hay, tuy là Instants 70 nhưng phải cầy cuốc kiếm Medal để đổi lấy tiền nâng cấp set đồ. Thỉnh thoảng thì admin có làm vài event "bựa" như: thả bệnh dịch vào phòng chờ của mọi người, triệu hồi một đống player Alliance vào Orgrimmar quấy rối, rồi lại đi Raid giết Horseman. Nói chung khá là hay, nếu WoA làm được như thế thì tớ sẵn sàng quay trở lại :'>

Đề nghị bác thay lại theme trang chủ, trông nó cứ xấu xấu bẩn bẩn kiểu gì ấy ::(. Bác xài thử theme này nè: http://woww.joomlafreethemes.com/

20. xenkoo

xenkoo Donkey Kong

:(( Mình không xài joomla.. Theme đẹp thế mà còn chê hix..Uhm mình sẽ xem lại sau. Server mới mở thì vô chơi nó mới đông còn đằng này chưa gì đã quit ><

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.