Xin game nhiều siêu xe và tìm game

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi 5118658, 18/1/12.

1. 5118658

5118658 Youtube Master Race

Mọi ng có biết game nào nhiều siêu xe , bản đồ rộng, ko bó hẹp, để đi dạo phố ko

NFS mới chơi Undergroud 2003 và HP 2010, thấy mọi ng ca ngợi MW nh nhưng toàn mua phải đĩa lỗi :| . Thì mình thấy đua bản Undergroud có vẻ lái thích hơn, nhưng ít xe đẹp quá, bản HP thì đẹp hơn, nhưng đua ko có cảm giác mấy, điêu nhất cái vụ Nitro tự hồi >.< , và mình ko biết cách nào vào số hoặc về số chủ động dc, nó có mỗi chế độ auto thôi hay sao ý ??

Trc có chơi trò La Rush , thì bản đồ mênh mông, đua khá hay, nhiệm vụ cũng hấp dẫn, ko quá nặng, bản đồ mở nên ko thích đua thì đi dạo phố trêu công an, nhưng hơi ít siêu xe hiện đại, chủ yếu là xe của Mĩ và vài chiếc của Nhật, ai chưa chơi nên thử , khá là hay đó :D

Tiện thể cho mình hỏi lun, hồi trc mình có chơi 1 trò đua xe, ko nhớ rõ tên, giờ cần tìm lại,

game đó khá nhẹ, hầu như máy nào cũng chơi dc, điểm đặc biệt của nó là ở cái bản đồ khi đua, bản đồ khi đang chơi của nó chỉ là 1 đường thẳng, dc để ở phía trên của màn hình, trên đó có các chấm tròn, khoảng cách giữa các chấm tròn đó là khoảng cách giữa các xe, xe của cảnh sát có chấm mầu xanh. Không giống như bản đồ khi chơi của mọi game bt là mô phỏng ngoằn nghèo giống như bản đồ thật, Cái này lại chỉ có 1 đường thẳng, nên khi đi ko biết sắp tới là đường thẳng hay đoạn cua gấp.

Và khi phá đáo thì dc 1 cái xe dạng như xe SUV mầu xanh, có hình mặt con chó nhưng lai lai con gấu ở trên nắp xe, phần giới thiệu game nó cũng có con này, nên nó khá đặc biệt biểu tượng đó.

Game này rất nhẹ mà cũng rất hay. đầy đủ các chế độ để chơi, đua đường phố, đua tính giờ, đua có xe cảnh sát đuổi, đua nhiều chặng . . .phá đảo cũng khoai phết ^^ nên mong bạn nào nhớ thì cho mình xin lại cái tên của nó