Xin Game Samurai Song Đấu

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi quomvip, 10/12/06.

1. quomvip

quomvip Youtube Master Race

Hồi nhỏ, lúc còn thời chơi game loại bỏ xu vào chơi, mình có chơi 1 game thuộc thể loại samurai song đấu, nó giông giống loại Samurai Shadown, củng có một số nhân vật củ, nhưng game này có thêm nhiều nhân vật mới, trong đó các nhận vật có tuyệt chiêu CD (giống samurai shadown 4) là CD rồi AAA hay AABBCCABC, chơi giửa chừng lâu lâu bông nhiên trời đất rung chuyển xong sụp xuống cái hố, vào thế giới khác chiến đấu với 1 con trùm khổng lồ chậm chạp nhưng đánh mất màu nhiều lắm, khi đánh các con ở ngoài thì vào đánh chùm, đầu tiên vào cái hang gặp haomaru "quỷ", xong gặp 1 con nửa (con này lúc mà chọn nhận vật thì ra con này và 1 con đen thùi lùi), xong mới vào chùm là 1 bà phù thủy (bà này mà ra tuyệt chiêu là hết né). Game hình như thuộc thể loại 3D thì phải. Đồ họa củng tương đối đẹp. Hồi nhỏ mình rất thích chơi game này nhưng chổ mình chơi nó dẹp tiệm rồi và mình không còn chơi được nửa. Giờ rất muốn chơi lại trò này, các bạn nếu biết trò này thì vui lòng cho mình biết, chỉ chổ cho mình down về. Nếu có cài đặt cấu hình cho bản giả lập gì thì xin nói thêm cho mình. mình không rành lắm. Xin cám ơn trước.

Tái bút: mình có game Samurai Shadown từ 1 đến 5 và 5 Special giả lập trên PC, bạn nào muốn chơi thì gửi email cho mình, mình sẻ gửi cho
    Email: [email protected]

2. sondes

sondes Donkey Kong Lão Làng GVN

3. ledajohansin

ledajohansin Youtube Master Race

Phan` nay` minh` Dơ ve` ma` ko dc , ma` ne` ban nao` doa' lam` lai cai' link ma` tai~ ve` la` choi luon nha . BBBBBBB